Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
35
0
0

muopdang_sg

Trả lời: Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Bên chị nghỉ trưa có 1 tiếng đồng hồ thôi hà, từ 12h-1h, đi xuống đó mất 20-30 phút rồi về cũng chừng ấy phút nữa thì đâu còn gì là vui. :(

Vài bữa nữa là chị lót ổ rồi, nên chắc khoảng 4-5 tháng nữa mới ọp ẹp được.

P.S: Chủ nhật này 3/7, muopdang sẽ vào SG để lo lót ổ trước, nhà mình có ai gửi gì vào SG thì hú nhé.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
270
0
0

Soni

Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Tình hình của mình y chang muopdang_sg. Hic... nhìn off từ xa vậy. Chúc mọi người vui vẻ.

Mình cũng muốn tham gia off để gặp và biết mặt mọi người lắm, nhưng thấy toàn off ngày đi làm và ở trung tâm thôi. Nhà mình ở Hòa Khánh và cũng làm ở Hòa Khánh luôn, nên không tham gia được. Tiếc ghê! Chúc mọi người vui nha!

Xí, cho mình hỏi tí! "Bừa" là mẹ hay bố vậy? Vì mình thấy lúc gọi là anh lúc gọi là chị!
Bừa ơi, còn quà cho muopdang không vậy? ;-)

0
0
0
B

Bừa

Guest
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Cuối cùng chuyến chu du của Bừa tại Đà Nẵng đã kết thúc. 1 chuyến đi rất vui và đầy thú vị. Cảm ơn sự nhiệt tình của các bạn ĐN. Nhân đây Bừa cũng xin bật mý với cả nhà CSTT, nếu muốn đi du lịch thì nên vào ĐN, ở đây cái gì cũng rẻ, chỉ có tình người là đắt lắm..lắm.
Tạm biệt Đà nẵng thân yêu.!! Xin chào và hẹn gặp lại.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mình cũng muốn tham gia off để gặp và biết mặt mọi người lắm, nhưng thấy toàn off ngày đi làm và ở trung tâm thôi. Nhà mình ở Hòa Khánh và cũng làm ở Hòa Khánh luôn, nên không tham gia được. Tiếc ghê! Chúc mọi người vui nha!

Xí, cho mình hỏi tí! "Bừa" là mẹ hay bố vậy? Vì mình thấy lúc gọi là anh lúc gọi là chị!
Bừa ơi, còn quà cho muopdang không vậy? ;-)
Ở Hòa Khánh là đoạn nào vậy? Nhà MG cũng ở HK, gần chợ. Ah chỗ mua cao chè vằng là 662 Tôn Đức Thắng, đối diện với BV Liên Chiểu nhé (trước khi rẻ vào đường 60m ấy). Mà mẹ muopdang_sg cho vài thông tin để tiện xưng hô với nhé.

@ su: hàng Sing của chị có chưa, em có giữ ko?

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Ở Hòa Khánh là đoạn nào vậy? Nhà MG cũng ở HK, gần chợ. Ah chỗ mua cao chè vằng là 662 Tôn Đức Thắng, đối diện với BV Liên Chiểu nhé (trước khi rẻ vào đường 60m ấy). Mà mẹ muopdang_sg cho vài thông tin để tiện xưng hô với nhé.

Hàng Sing em gửi hết cho Su rồi chị nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

em PM cho chị từ hôm qua mà k thấy trả lời. Hiện đang ở số 4 OIK .
@ OMM: mẹ gôn bảy tám

35
0
0

muopdang_sg

Í, MG cũng ở HK luôn, vậy mình là hàng xóm rồi, hihih. Nói thế chứ đúng ra là mình ở Hòa Minh, đường Hồ Tùng Mậu (đường vô Quận - Ngô Thì Nhậm chạy ra biển í). Mình làm ở KCN Hòa Khánh, ngày nào cũng đi ngang chợ, không chừng có hôm thấy MG đứng trước cửa nhà cũng nên :D
Mình là Khánh Linh, sinh năm 80, ko biết xưng hô thế nào với MG nhỉ?

Cảm ơn MG nhé, mình sẽ ra tiệm tìm mua cao lá vằng, sẵn tiện hỏi luôn có thêm loại nào uống để đẹp da hơn. ;)

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Mình là Khánh Linh, sinh năm 80, ko biết xưng hô thế nào với MG nhỉ?
Gọi chị đê. hi.hi
trong nhà đà nẵng chị mướp đắng chỉ xưng em được với
1. Susu811:81
2. Lê Thị Thu Thủy : 82
Xưng bạn với :
Cifmoon
ơ còn lại là chị hi.hi

35
0
0

muopdang_sg

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Híhí, vậy là mình vẫn còn nhỏ, phải ko Susu? :p

445
0
0

me titdng

Hic. Hôm qua nhà mình đi mỹ Sơn mà thông báo trễ quá chẳng đi được. Hôm nay ọp với Bừa thì lại phải đi làm. cả 2 vụ ăn chơi nhảy múa mình đều không đi được. Chán

1,413
0
0

Mẹ Gôn

em PM cho chị từ hôm qua mà k thấy trả lời. Hiện đang ở số 4 OIK .
@ OMM: mẹ gôn bảy tám
Híc, em nói mới thấy chứ trước giờ chẳng thèm để ý hộp tin nhắn nơi. Bữa nào xuống chị ghé lấy nhe, tks em.

@ muopdang_sg: 80 mà đã sinh đứa thứ hai rồi, bé đầu của em mấy tuổi rồi? Nhà MG ở trong đường làng đối diện chợ đi vào 300m nữa. Bởi mới nói nhà ĐN toàn mấy bà chị già ko à, hic

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Híc, em nói mới thấy chứ trước giờ chẳng thèm để ý hộp tin nhắn nơi. Bữa nào xuống chị ghé lấy nhe, tks em.

@ muopdang_sg: 80 mà đã sinh đứa thứ hai rồi, bé đầu của em mấy tuổi rồi? Nhà MG ở trong đường làng đối diện chợ đi vào 300m nữa. Bởi mới nói nhà ĐN toàn mấy bà chị già ko à, hic
HƠ hơ đồ cực đẹp, chẹp chẹp thèm

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hic. Hôm qua nhà mình đi mỹ Sơn mà thông báo trễ quá chẳng đi được. Hôm nay ọp với Bừa thì lại phải đi làm. cả 2 vụ ăn chơi nhảy múa mình đều không đi được. Chán
Chị đường còn dài tương lai còn rộng mừ hihi hội ăn chơi mới thành lập thôi . Lo cày đi để có nguồn còn đi hi.hi sợ chị không đủ sức đi oto thôi

1,669
0
0

mesubim

Cơ quan cúp điện, nóng quá, có ai cafe ko?Mymy ơi quán cóc Lê Lợi nhé!

35
0
0

muopdang_sg

Bé đầu của em mới 20 tháng thôi chị à :'> . Như chị thì khỏe hơn, em thấy avatar Gôn lớn rồi nên có bé sau cũng đỡ vất vả hơn em.

467
0
0

pink3

Nhà mình ơi, mấy bữa nay trên VT1 có phát chương trình "trái tim cho em", mấy hôm nay nói về CHIA SE TINH THUONG suốt, thấy có chị Loan, chị Hacunlinh và tyruôi nũa đó.
Nhà mình khỏe không?

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi, mấy bữa nay trên VT1 có phát chương trình "trái tim cho em", mấy hôm nay nói về CHIA SE TINH THUONG suốt, thấy có chị Loan, chị Hacunlinh và tyruôi nũa đó.
Nhà mình khỏe không?
Nhà mình ai cũng khỏe chỉ không biết Pink có khỏe không thôi :)

@all: Ohui giày có KM 30-50% ai giày bị đứt thì bon chen nhé :p dạo này muathu ở quê ít lên phố, nếu Nino Max hay N&M nó có Km giảm giá % thì nhắn muathu với nhé cả nhà.

445
0
0

me titdng

@all: Ohui giày có KM 30-50% ai giày bị đứt thì bon chen nhé :p dạo này muathu ở quê ít lên phố, nếu Nino Max hay N&M nó có Km giảm giá % thì nhắn muathu với nhé cả nhà.
Cái em MT này sao thức khuya thế.Giữ gìn sức khỏe mà còn điều hành công ty và còn trả bài cuối tuần chứ em :p
giày Ohui chị còn chưa đi chọn được, chắc phải bon chen đợt này thôi có ai đi không hú với nhé.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Nhà mình khỏe không?

Hai chị em nhà cách nhau có 1 đoạn ngắn mà hỏi thăm nhau trên này, tốn qouta chị LG "mắng" cho bây giờ :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.