Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Thông Báo: Trưa nay lễ mừng thọ Thu Thủy và MyMy chưa biết có không nhưng có tiệc chia tay Memynhi tại W-love, Memynhi đang không ở trên mạng nên nhờ muathu post, nhà mình cố gắng để off với memynhi nhé.

359
0
0

Em đt luôn rồi c ơi .baoduySuSu con ốm ,SuSu đi học ,MyMy bận ,toàn là hên xui chị ơi .Trưa nay vẫn Win Lớp @};-

2,801
0
0

muathu

Vẫn em ạ, dù mưa có bay và nắng có rơi :)

1,250
0
0

baoduy_susu

cuối tuần này muathu thiết kế cả nhà đi Mỹ sơn đi...

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Muathu đã về trên thành phố Đà Nẵng :p không khí đã mát mẻ trong lành qua 2 trận mưa giông mùa hè, tối mai thứ 5 vào lúc 19h nhà mình cafe Indochina để chia tay Thủy (Memynhi) nhé. Trân trọng thông báo nhà mình sắp xếp thời gian để các con giao lưu, các mẹ chia tay nhé, như thường lệ @};- Kinh phí do đồng chí Norodom Sihamoni tài trợ, trừ khách mời @};-

@Bảo Duy Susu: Tour có thể lên bất kỳ lúc nào ;)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Thông báo: Muathu đã về trên thành phố Đà Nẵng :p không khí đã mát mẻ trong lành qua 2 trận mưa giông mùa hè, tối mai thứ 5 vào lúc 19h nhà mình cafe Indochina để chia tay Thủy (Memynhi) nhé. Trân trọng thông báo nhà mình sắp xếp thời gian để các con giao lưu, các mẹ chia tay nhé, như thường lệ @};- Kinh phí do đồng chí Norodom Sihamoni tài trợ, trừ khách mời @};-

@Bảo Duy Susu: Tour có thể lên bất kỳ lúc nào ;)
Xin phép tối thứ 5 em vắng mặt. Chúc cả nhà vui vẻ. Chúc chị Thủy bình an ạh

6,216
0
36

susu1811

Active Member

* Hàng ĐN: 2 KĐR, 4 L52, 1 stodal, 2 men bia viên, 1 gel Mixa; 3 bưởi nhỏ, 4 bưởi to Nikki sẽ gửi từ SG ra cùng thạch.
Trong đó có hàng thêm:
10. susu 2 KĐR = 280K - chưa tt.
11. meby: 1 L52 210K - chưa tt.

Hàng vào su chia và nói các mẹ thông cảm hộ chị, em thu hộ chị hàng thêm, và trừ đi tiền chênh 3 lọ bưởi từ to đổi sang nhỏ trên nhé. 280K+210K-210K (450K-380K x 3 lọ) = thiếu 280K.

Nhà mình ơi, theo ds chia hàng pháp 5 đợt này nhà mình chỉ có số lượng như trên thôi. Nhưng nhà mình lại đặt theo ds ở dưới nên Có 3 mẹ phải đổi từ cshb to thành cshb nhỏ mọi người xem xét nhường nhịn nhau nhé. Em cám ơn ạh, hàng trong tuần này sẽ có tại đà nẵng. Ai nhận món gì thì hú hộ em nghe.

1. P&T : đã ck 450 ( 01 csbnước lớn)

2. Songthao: đã ck 1110 ( 01 ho stodal và 02 csbnước lớn)

3. Muathu: đã ck 1650 (2L52 ; 1 men bia viên; 1 gel tắm gội mixa; 2 csbn lớn)

4. Cifmoon: đã ck 450 (1csbn lớn)

5. Soni : đã ck 180k (1 men bia viên)

6.Cudo: đã ck 660k (1 L52; 1 csbn lớn)

7. susu: đã ck 280k (2 kdr)

8. meby: đã ck 210k (1 L52)

798
0
0

cifmoon

@em Su : Khi nào có thạch và CXHB nhắn giúp chị với em Su nhé. Thks em .

@ vụ off tối thứ 5 : em sẽ cố gắng tham gia chia tay chị Thuỷ hic.

1,669
0
0

mesubim

Do tối mai nhiều người bận và memynhi cũng có việc đột xuất nên phút chót có thay đổi, muathu đã điện thoại cho mọi người nhưng cuối cùng cũng ko được đông đủ, nhà mình bữa nay sáng trưa chiều tối gì cũng bận rộn quá khó mà tập trung được, hic.Bây giờ ở cafe Segafredô chỉ có mynhi, muathu, subim, mymy và 4 F1 cùng chia tay với nhau

467
0
0

pink3

vụ này đổi ngày trước mặt mình, tức ghê............
Chúc chị Thủy lên đường bình an nhé

467
0
0

pink3

vụ này đổi ngày trước mặt mình, tức ghê............
Chúc chị Thủy lên đường bình an nhé

780
0
0

memynhi

@Pink3 @Cifmoon: Sorry vì thay đổi kế hoạch đột xuất nhé, mấy hôm nay chị dọn nhà lu bu quá, kế hoạch lại bị thay đổi giờ chót.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hôm qua em cũng được subim gọi nhưng không tham gia được, Chúc chị Thủy gặp nhiều may mắn và hạnh phúc.
Hẹn chị em vào sài gòn tháng 9 sẽ quấy rầy hi.hi

1,669
0
0

mesubim

Đó là một cuộc chia tay đầy nước mắt của F1... Nghĩ tới em Nhi mà vẫn còn thương quá, chị Su về cũng rất áy náy vì đã không ôm em, dỗ dành em được nhiều hơn :( Mynhi ơi có rảnh thì cho tí hình lên em nhé!

@Muathu + mymy: Hôm qua Subim ngủ bằng hai mắt cá, còn 2 "mắt nai" thì thức suốt đêm :))

2,801
0
0

muathu

Đó là một cuộc chia tay đầy nước mắt của F1... Nghĩ tới em Nhi mà vẫn còn thương quá, chị Su về cũng rất áy náy vì đã không ôm em, dỗ dành em được nhiều hơn :( Mynhi ơi có rảnh thì cho tí hình lên em nhé!

@Muathu + mymy: Hôm qua Subim ngủ bằng hai mắt cá, còn 2 "mắt nai" thì thức suốt đêm :))
"... Thời gian nào trôi bồng bềnh trên phận người.
Biệt ly nào không muộn phiền trên dấu môi...
"

Công nhận hồi tối thấy em Nhi khóc mà thương quá chừng, mà nhìn yêu nữa chớ nhìn con gái khóc mà thèm :)

Tui biết không ngủ tui kêu chat mà ai biểu ko online chi hiihi

1,250
0
0

baoduy_susu

vụ này là sao mà tối qua thấy muathu gọi điện, mình gọi lại máy kg thấy nói gì, rồi qua ngoại về lại thấy muathu gọi, hic, lỡ chuyến đò này rồi, chúc memynhi lên đường vui nhé.

273
0
0

meby

Sao bà không gọi cho tui, biết đâu tui lại đi được. Chúc cả nhà Mynhi lên đường may mắn, bình an.

679
0
0

songthao

Trời ơi, em dự định sẽ tham gia vụ này, ai dè giờ vào đọc mới thấy trớt quớt. Chúc chị Thủy lên đường vui vẻ và luôn hạnh phúc. Xì Gồn về Cù Lẽng gần mừ. Thích thì bay ra thôi, đúng không. Big Hug>:D

1,669
0
0

mesubim

"Vẫn biết chia tay nhưng trong lòng còn men say...":x

Chúc Mynhi và 2 con về bình an, sức khỏe và vui vẻ nhé!. Chúc cuộc sống mới có nhiều niềm vui và may mắn!
Dẫu biết rằng xa xôi, sẽ khó cho những hẹn hò gặp gỡ... nhưng hy vọng em vẫn sát cánh cùng nhà Đà Nẵng mọi lúc, mọi nơi, mọi hoạt động em nhé!

Hoa cho ngày chia tay...

Tình người...

Có đĩa thịt gà làm chứng...:D

Và cafe Segafedo...

Chụp bằng điện thoại nên hơi bị nghệ thuật, hi hi, còn hình của F1 nằm hết ở máy Mynhi rồi....

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.