Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

hu.hu xin lỗi mẹ Tom giờ su mới nhớ tới cái tin nhắn, nhận được lúc đang trong phòng Sếp nên không trả lời được , sau đó lại quên mất

62
0
0

me tom09

Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

hu.hu xin lỗi mẹ Tom giờ su mới nhớ tới cái tin nhắn, nhận được lúc đang trong phòng Sếp nên không trả lời được , sau đó lại quên mất
Không sao đâu, để dành nhiều nhiều lần rồi tính phạt lun,hihih

1,250
0
0

baoduy_susu

Thủy ơi!!! có bánh lọc bà Đỏ chưa? đói quá...

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chiều nay OMM và gia đình ra lại hà nội, em đã gọi điện liên lạc hẹn gặp với nhà mình, mà chị í ngại vì xã không ham đi với các bà he.he mà OMM đi thì còn hai đứa bé không biết thế nào. vậy nên có lẽ không gặp được OMM ạh. Em báo để nhà mình biết và hẹn dịp khác OMM quay lại đà nẵng 1m hi.hi

359
0
0

xin cáo lỗi cùng cả nhà vì bánh lọc thì đang ở bên Thọ Quang và trưa nay Thủy đi ăn đám giỗ nên hẹn mọi người vào ngày khác hen.Lần sau e sẽ bù cho các bà chị gấp đôi :D.

270
0
0

Soni

Mẹ Sơni quét nhà, nấu cơm, lót dép ngồi chờ...

1,250
0
0

baoduy_susu

Soni oi chi sap xep off gap mat mot bua chi nhe, lau qua khong gap chi

270
0
0

Soni

Soni oi chi sap xep off gap mat mot bua chi nhe, lau qua khong gap chi
Chị nhớ mọi người lắm, chị ghen tị với Bảo Quân lắm lắm, mới gặp mọi người hàn huyên sướng ghê... Trên này xa quá, lại trưa đón Sơni cơm nước nên hẹn dịp nào sắp xếp được chào lại cả nhà. À, chị có áo đồng phục rồi, chị nóng lòng được mặc :)

1,669
0
0

mesubim

Chị nhớ mọi người lắm, chị ghen tị với Bảo Quân lắm lắm, mới gặp mọi người hàn huyên sướng ghê... Trên này xa quá, lại trưa đón Sơni cơm nước nên hẹn dịp nào sắp xếp được chào lại cả nhà. À, chị có áo đồng phục rồi, chị nóng lòng được mặc :)
Chị ơi, có đồng phục rồi thì Chủ nhật này khai trương đi chị, đảm bảo lòng sẽ mát mẻ ra ko còn nóng nữa, hi hi, sáng đi tầm trưa là về thôi :)

270
0
0

Soni

Chị ơi, có đồng phục rồi thì Chủ nhật này khai trương đi chị, đảm bảo lòng sẽ mát mẻ ra ko còn nóng nữa, hi hi, sáng đi tầm trưa là về thôi :)
Ủa đi mô mà về sớm rứa ? Đã đi là đi tới bến luôn :) Đi chơi hay theo mama tổng quản Lý rứa ? Để biết là đèo theo Sơni được không ?

679
0
0

songthao

Songthao thì chắc chắn không tham gia được rồi.
@Subim: chị ơi, em còn tiền thừa mua hàng Pháp, chị cho vào quỹ vụ này luôn nhé. Hình như 180k thì phải. Thôi, chị cho em mượn 20k luôn cho tròn 200k. Khi nào ghé qua lấy hàng, em giả nợ nuôn, nhờ hờ hờ

2,801
0
0

muathu

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Su ơi, khi mô chuyển tiền thì chuyển luôn giúp chị nhé.
Ah, chắc tí nữa đi đón Gôn chị chạy qua em lấy đồ luôn.

Nhà mình ơi, quyển sách này khá hay nên em đăng ký luôn 3 quyển cho nhà mình, nếu ai có nhu cầu thì hú em nhé. Thông tin chi tiết tại đây:
http://www.chiasetinhthuong.org/die...Chăm-sóc-Trẻ-của-MeLuti-100-ủng-hộ-quỹ./page4

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ Mùa thu và Mẹgôn, hai chị post gì thế, em không đọc được

1,669
0
0

mesubim

@ Mùa thu và Mẹgôn, hai chị post gì thế, em không đọc được
Ý nói là 2 mụ ý đăng ký 2 cuốn đó mà, em thông cảm trời nắng nóng quá nên mới thành ra như thế... nói ko nên lời :))

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Nhà Đà Nẵng mở topic mới giùm Admin, topic quá 100 trang rồi, nặng quá mở topic và post bài cũng lâu hiện lên hơn. Cám ơn các bạn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.