Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
798
0
0

cifmoon

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Nhà mình ơi, chắc không ai đọc bài của em, nên em tự xử luôn. có lẽ cũng rất khó xử, nên thôi ta cứ theo thứ tự vậy, sau đó ai có nhu cầu nhường nhịn thì các chị trao đổi nhé Xin lỗi cả nhà rất nhiều vì hàng đợt này về không theo dự kiến, cái cần thì thiếu cái chưa cần thì thừa.
Hàng pháp:Hiện tại mới có csb nhỏ thôi, còn csb lớn thì phải chờ sài gòn gửi ra ah, cám ơn cả nhà đã ủng hộ và mong được thông cảm vì chậm trể.

1. P&T: 1 chiết suất bưởi lớn

2. Song thao: 2 chiết suất bưởi lớn và 1 ho stodal

3. Mùa thu 1: 1 L52 , 1men bia viên, 1 gel tắm gội, 1 chiết suất bưởi lớn

4. Cifmoon: đặt 1 csbưởi lớn nhưng không có nên chị nhận giúp hộp bé, nếu chị đồng ý thì tiền thừa của chị là 70k , cám ơn chị

5. mùa thu 2: 1L52, đặt 1 csbưởi lớn nhưng không có nên chị nhận giúp hộp bé, nếu chị đồng ý thì tiền thừa của chị là 70k , cám ơn chị

6. Soni: 1 men bia viên

7. cudo: 1 L52 và 1 csblớn đặt 1 csbưởi lớn nhưng không có nên chị nhận giúp hộp bé, nếu chị đồng ý thì tiền thừa của chị là 70k , cám ơn chị

8. Mẹby: 1L52

9. Metom09: 2L52

Hàng anh đã có nhưng cũng thiếu kem đánh răng:

1. Mẹ gôn: 3 son, 1 sudo riêng 3 kđr(chưa có)

Trưa nay mời cả nhà nhận hàng tại quán cafe nào nhỉ hi.hi , chờ để chọn đã ạh

2. Mymy: 1 sudo

3. metom09: 1 sudo

4. P&T: 1 sudo

5. Meby: 1 sudo

6. Muopdangsg: 1 sudo (cho em số điện thoại để gửi hàng hoặc địa chỉ)

7. Metit: kdr chưa có ạh
@songthao, Su : đổi lại cho 1 cxhb lớn đi :x

2,801
0
0

muathu

@all: Nhà mình trưa nay cafe ở W-Love nhé vì Bảo Quân đang trên đường đến đó rồi :)

1,018
0
0

mymy

@all: cái này gọi là giết người nè, trưa nay ko tham gia được rùi, hic hic

359
0
0

Nhà mình đi đông đủ nhé (hihihi) E có mua Lòn Bon và bánh nè .Nào cùng nhau ăn nhé :D@};-@};-

780
0
0

memynhi

Chào cả nhà

Cám ơn tình cảm và những lời chúc thân thương của cả nhà. Cả nhà memynhi đều rất quyến luyến Đà Nẵng, cũng may là Sài Gòn-Đà Nẵng bây giờ không còn xa là mấy ..... Tuy tái định cư SG nhưng memynhi vẫn là thành viên CSTT Đà Nẵng nhé, có c/tr gì thì cứ SMS hoặc YM nha.

Chúc mọi gia đình luôn tràn đầy hạnh phúc và nhiều may mắn. Chúc CSTT Đà Nẵng luôn đoàn kết và vững bước trong các hoạt động chia sẻ yêu thương nhé.

780
0
0

memynhi

@Bừa: cám ơn tấm ảnh và hẹn gặp tại HN nhé bác :)

467
0
0

pink3

Nhìn cả nhà chia tay mynhi mà ngậm ngùi ghê, nhất là đĩa thịt gà làm chứng....
Bảo Quân tái xuất mà mình không tham gia được, giờ ít vô nhà được nên có vụ gì khẩn thiết xin LG 500 tin nhắn nghe.

445
0
0

me titdng

Hôm chia tay mynhi đã thay đồ rồi mà nhà có khách thế là lại không đi được. Chán, dạo này mình bỏ lỡ nhiều vụ với nhà mình ghê cơ. tối qua ở nhà cho con trai vào nhà cảm ơn các cô chúc mừng SN con mà mạng ở nhà chuối quá pót được cái ảnh lên là mạng đứt luôn hic .

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi, hôm nay anh Ninh ra Đà Nẵng nộp tiền in cho Nhà xuất bản, anh ấy có "nguyện vọng" muốn gặp nhà mình để hàn huyên và đọc thơ mới cho mà nghe, he he.

Trưa nay nhà mình off với anh Ninh nhé, rất mong mọi người đi đông đủ (nhất là mụ Giao, ko có mụ thì không thể vui được :))).
Thời gian, địa điểm: 11h30 - Quán cafe Cỏ - 80 Paster (ngã tư Paster - Ngô Gia Tự), ai không kịp ăn cơm thì đến quán luôn nhé, sẽ có ăn :)

2,801
0
0

muathu

Dear all,

Sáng nay anh Ninh ra nộp tiền cho nhà in, có gọi mời nhà mình cafe sau khi Subim post thông tin thì Lý ko gọi được cho anh Ninh nữa, chắc máy hết Pin, giờ này không biết tìm anh nơi mô, sợ anh ấy cũng không nhớ số để liên lạc cho Lý hoặc Subim nên mấy mụ già sẽ off với nhau nhé :D

2,801
0
0

muathu

Dear all,

Sáng nay anh Ninh ra nộp tiền cho nhà in, có gọi mời nhà mình cafe sau khi Subim post thông tin thì Lý ko gọi được cho anh Ninh nữa, chắc máy hết Pin, giờ này không biết tìm anh nơi mô, sợ anh ấy cũng không nhớ số để liên lạc cho Lý hoặc Subim nên mấy mụ già sẽ off với nhau nhé :D
Sau đó anh Ninh lại liên lạc lại với muathu rồi :) mọi việc vẫn tiến hành như bình thường nhé hiihii

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

ê

Sau đó anh Ninh lại liên lạc lại với muathu rồi :) mọi việc vẫn tiến hành như bình thường nhé hiihii

Bó tay. com cho bà già Lý, đúng là già thật rồi :D

62
0
0

me tom09

Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

@subim: c ơi, e gọi cho c hoài mà ko dc, để hẹn giờ e qua chỗ c lấy đồ, e cũng ít vào mạng lắm, nên có gì c nhắn cho e với nghe. SDt của e: 09051133 năm bảy. Thanks c !

1,669
0
0

mesubim

Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

@subim: c ơi, e gọi cho c hoài mà ko dc, để hẹn giờ e qua chỗ c lấy đồ, e cũng ít vào mạng lắm, nên có gì c nhắn cho e với nghe. SDt của e: 09051133 năm bảy. Thanks c !
Em ơi gọi cho chị số nào mà không được, em gọi số viettel nhé. Nhưng hôm nay chị cũng quên ở nhà nữa rồi, sáng mai chị mang rồi sẽ điện em sang lấy nhé!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.