Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
467
0
0

pink3

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Mấy lâu nay chuyển chổ làm, chuyển chổ ở thành người ở quê ngay, không cập nhật được nhà mình chi cả, chỉ biết nhận lỗi thôi, hehe, ong nói đúng dể sợ.

1,018
0
0

mymy

Ðề: Trả lời: Đà Nẵng ơi tình người (Tầng 5)

Hic, mấy hôm nay không vô nhà, lỡ kha khá dịp ăn chơi của nhà mình rồi. Cả ọp lai gặp anh Bừa nữa chứ, hichic!!!!!!

359
0
0

Trưa mai 5/7 vào lúc 11h30 em đại diện chủ tịch nước và các ban Đảng :)):)):)):)) mời tất cả nhà Đà Nẵng đến dự sinh nhật em tại Win love số 5B Quang Trung ( sau khi hội ý các mụ già hihihi ) ,Trân trọng kính mời cả nhà .@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:cstt09: Sửa Bài Viết

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,250
0
0

baoduy_susu

mai được đi ăn ngon rồi, hưởng ứng cái coi

2,801
0
0

muathu

Trưa mai 5/7 vào lúc 11h30 em đại diện chủ tịch nước và các ban Đảng :)):)):)):)) mời tất cả nhà Đà Nẵng đến dự sinh nhật em tại Win love số 5B Quang Trung ( sau khi hội ý các mụ già hihihi ) ,Trân trọng kính mời cả nhà .@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-:cstt09: Sửa Bài Viết
Sau khi duyệt qua duyệt lại các bà già thấy Mymy đi Khu Công Nghiệp, Memynhi có hẹn ở sân Golf, Muathu về quê đám giỗ nên tình hình sẽ vắng nhiều nên bàn bạc và quyết định dời sang ngày khác em nhé hihi

@Baoduy_susu: Đợi tui với bà ơi :D

1,250
0
0

baoduy_susu

vậy trưa nay hủy hả? biết sớm mà nấu cơm, hihi, có chi nhắn dùm 500dd tin nhắn vào đt nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ơ em cũng cắt cơm rồi đó, coi có thông tin mới thì nhắn sớm nhé nhân vật chính hi.hi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Anh Bừa ơi ảnh đẹp ghê hi.hi .

1,250
0
0

baoduy_susu

đẹp thật đấy mà mặt của mình chỉ có chút xíu...

359
0
0

xin cáo lỗi cùng cả nhà (hic hic hic) vì 1 số chị bận việc nên đành hẹn cả nhà vào 1 ngày gần nhất các chị nhé .

679
0
0

songthao

Anh Bừa cho đen trắng là đúng bài. Che được một số khuyết điểm
Hehe

1,669
0
0

mesubim

xin cáo lỗi cùng cả nhà (hic hic hic) vì 1 số chị bận việc nên đành hẹn cả nhà vào 1 ngày gần nhất các chị nhé .
Thống nhất trưa nay hoãn vì tớ cũng bị ốm rồi, không cần phải cáo lỗi đâu nhé :))

467
0
0

pink3

tớ cũng về quê ăn giỗ

467
0
0

pink3

bị trùng bài!!!!

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi tình hình tổ chức mừng thọ Mymy và Thu Thủy sao im re vậy hè ???:D

359
0
0

Trưa mai 8/7 vào lúc 11h30 mời cả nhà mình cafe May tại 2B Nguyễn Thị Minh Khai nhé .Trân trọng kính mời cả nhà .@};-

1,669
0
0

mesubim

Trưa mai 8/7 vào lúc 11h30 mời cả nhà mình cafe May tại 2B Nguyễn Thị Minh Khai nhé .Trân trọng kính mời cả nhà .@};-
Mọi người có thống nhất trưa nay không thì bảo, để Subim còn chuẩn bị lễ nghĩa nữa nhé. Địa điểm W.Love 5B Quang Trung, không May nữa nhé ở đấy nhí nhố lắm ::-?

Em Thủy ơi cho mỗi mụ gia 500 tin nhắn đi em ạ, trời nắng nóng thế này chị sợ không có ai ở trong nhà mà lang thang ra ngoài đường hóng gió hết cả nên sẽ không ai biết tin gì đâu, em nhé :p

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.