TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

455
0
0

Meyeuconhat

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hà Nội Vàng SJC 37,950 38,170
Giá lúc 9.01 am đây ah

235
0
0

metholau

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Mẹ HG khi nào phát lệnh gì thì ới trên này hoặc YM hộ em một tiếng nhé vì ở cơ quan em ko thể cài skype được ạ.

Chúc cả nhà một tuần mới suôn sẻ và may mắn!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

USD TPHCM : 22220-22250
SJC : 37,93-38,18
cập nhật lúc 9.23am

24
0
0

incon2007

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chị HG ơi, vì e vẫn chỉ là bảo toàn vốn, nên G & U e vẫn giữ, mặc dù hôm trước thấy c có phất cờ. Có nên xả ko c? Nghe c nói có thể phất cờ tiếp làm e hồi hộp quá. E đang tìm cách cài skype đây.
Trên đường đi làm qua Phú Quý, e thấy giá G: 3795-3820, khoảng 9h nhé.

24
0
0

incon2007

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ah, hôm vừa rồi em nghe có người đồn về vụ đổi tiền. Liệu có thể có k c?

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ah, hôm vừa rồi em nghe có người đồn về vụ đổi tiền. Liệu có thể có k c?
Hi hi dân tình mà túm lấy câu này của em thì hai G&U lại tăng vùn vụt.:D

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Hi hi dân tình mà túm lấy câu này của em thì hai G&U lại tăng vùn vụt.:D
Đúng vậy! Bác incon2007 này k tin chính phủ ah!

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Đúng vậy! Bác incon2007 này k tin chính phủ ah!
Không phải đâu em, vì ai cũng nghĩ em là "biết tuốt" nên khó khăn thắc mắc gì cũng hỏi em mà. Chị nghĩ chả ai "dám" trả lời câu hỏi này của incon 2007 hihi
Nhớ lại thời gian đổi tiền đó, hình như chi học cấp 3, mẹ chi đi mua nải chuối 2k thành 20k về khóc mất mấy ngày.

24
0
0

incon2007

Em hỏi thế cũng vì cũng nghe đồn thôi. E thì chả hiểu biết gì về quản lý KT cả, nhưng e nghĩ là ko dễ thế. :) Xem ra e hỏi câu ngớ ngẩn rồi.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Em hỏi thế cũng vì cũng nghe đồn thôi. E thì chả hiểu biết gì về quản lý KT cả, nhưng e nghĩ là ko dễ thế. :) Xem ra e hỏi câu ngớ ngẩn rồi.
Tại chính phủ chưa dùng hết các công cụ trong tay đấy thôi! Chí ít là giảm nhiệt thị trường cái đã.!

71
0
0

lexus2000

Chào các mẹ. Chúc cả nhà 1 tuần mới vui vẻ!

U và G tăng kinh quá, hic! Em chả mua bán được gì!

71
0
0

lexus2000

Chị HG ơi, liệu U có giảm ko ạ? Bên em mua U nhập khẩu mà giá cao quá!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Chị HG ơi, liệu U có giảm ko ạ? Bên em mua U nhập khẩu mà giá cao quá!
Giá vẫn còn thấp hơn thị trường tự do nhiều mà em! U sẽ hạ và ổn định nhưng k phải trong lúc này !

62
0
0

Me Miu

Các mẹ "dự" chiều hướng G&U thế nào? Hôm thứ 7 mình đi vắng nên k0 kịp xả G, nhưng cũng ok vì vẫn thấy đang lên. Sorry các mẹ đang muốn ôm vào, đừng ném đá nhé.

71
0
0

lexus2000

Em đang muốn mua một ít G cho con nên chỉ mong nó xuống thoai!

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Các mẹ "dự" chiều hướng G&U thế nào? Hôm thứ 7 mình đi vắng nên k0 kịp xả G, nhưng cũng ok vì vẫn thấy đang lên. Sorry các mẹ đang muốn ôm vào, đừng ném đá nhé.
G đang giảm rồi do U hạ : 37,7-37,8

24
0
0

incon2007

E tạo nick trên skype là incon_2007 rồi. Các mẹ add nick của em vào nhé. Làm thế nào để chat tiếp với các mẹ đây? Giúp em với.Tks cả nhà.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

E tạo nick trên skype là incon_2007 rồi. Các mẹ add nick của em vào nhé. Làm thế nào để chat tiếp với các mẹ đây? Giúp em với.Tks cả nhà.
Em vào skype đi ! Chị add vào rồi đó !

455
0
0

Meyeuconhat

Hà Nội Vàng SJC 37,620 37,740
Giá lúc 12.38pm đây ah,

2
0
0

hoa.anh.dao

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chuẩn bị tiền đi nhé ! Chị lại sắp phất cờ nữa đấy !:)Tình hình tuần sau sẽ có nhiều chuyển biến. Em nên tạo nick trên skype nữa nhé ! Nhà này hay họp trong chòi đó với những lần chị không chắc chắn lắm nhưng vẫn phất cờ.:) Giúp được các mẹ gì trong khả năng của mẹ HG là mẹ HG sẽ hổ trợ hết lòng. Kiến thức là của nhân loại. Thế hệ trước có trách nhiệm truyền lại cho thế hệ sau !
Chi Huong Giang oi,
Em la linh moi, chi cho em add nick voi ah.