TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

275
0
0

Me Hai An

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Tình hình vàng và đô hnay dịu hơn ah: lúc 9h 15' tại HK:

USD 2177 2185
SJC 3752 3764

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

g : 37,47-37,59 cập nhật lúc 10.24am

216
0
0

mebekevin

Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Em có một ước ao, em có một khát khao, là U là G seeeeeeeeeeeeeeeeeee....................down :):):) ( để em còn nhập vào hihihihi)

104
0
0

capucino_2612

Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Em có một ước ao, em có một khát khao, là U là G seeeeeeeeeeeeeeeeeee....................down :):):) ( để em còn nhập vào hihihihi)
kinh dị chị này luôn, lúc G với U lên chả thấy hát hò gì
U với G vừa xuống cái là gào lên hát hò

316
0
0

Boxu-Chun

Cả nhà mình à, đừng tham bắt đáy U nhé. Các biện pháp cp đưa ra lần này rất cương quyết, ổn định tiền tệ là ưu tiên hàng đầu. Các chị nghĩ lại xem, trước đây bank giữ tỷ giá 20 còn chợ đen 21. Sau khi bank đưa lên 21 thì đen lên 22. Thực chất của cái này là một cuộc chiến, các biện pháp của cp đưa ra chính là dẹp cuộc chiến này, ổn định tình hình. Trong tình hình chính trị TG bất ổn, ko giữ ổn định trong nước sẽ bị loạn ngay.
Các bản tin media đưa ra đầu tiên là các tcty nhà nước, rồi cá nhân, và đến hôm nay đã chỉ đích danh các bank thương mại đã trục lợi lớn vụ tỷ giá này. Nếu các phe trục lợi ko chịu xuống thang thì các biện pháp mạnh tay sẽ đựoc thực hiện, không còn trên giấy tờ nữa.
Vậy nên đừng đoán đáy của U sẽ về nhiêu để nhảy vào làm gì, chết vì mò đáy còn nhiều hơn chết trên đỉnh. Cứ khi nào tỷ giá của bank & chợ đen về gần nhau thì các chị muốn làm gì thì làm. Còn giờ thì quên U đi cho khoẻ, chả việc gì phải đi đánh cá giữa trời bão cho nó khổ ra.

31
0
0

Mít mẹ

Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Ối, ước mơ của mẹ bé kevin thật là nhỏ bé.

216
0
0

mebekevin

Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Biết sao không? chị đang học lặn tầm sâu, không dám nổi để bơi với lướt nên cứ cái gì DOWN là chị thích lém :):):). heheheheeh

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Biết sao không? chị đang học lặn tầm sâu, không dám nổi để bơi với lướt nên cứ cái gì DOWN là chị thích lém :):):). heheheheeh
Lặn thì nín thở lấy đâu ra sức mà hát không biết nữa!

216
0
0

mebekevin

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Lặn thì nín thở lấy đâu ra sức mà hát không biết nữa!
Thì lâu lâu chị cũng phải cho em ngoi lên thở tí chứ :):). Tiện thể hát hò lấy khí thế để LẶN tiếp :):):)

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: Ðề: Trả lời: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

G : 37,32-37,42
usd tphcm : 21580-21700

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Tech lại đang có chương trình 4 "ngày vàng" bắt đầu từ hôm nay, lãi suất trần vẫn là 14% nhưng có tặng thưởng ;), thành ra 16.5% cho 100tr. trở lên, kỳ hạn 1 tháng, ko rút trước hạn. Mẹ nào đang có V+ thì gửi kìa, nhanh lên kẻo bị tuýt còi.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Tech lại đang có chương trình 4 "ngày vàng" bắt đầu từ hôm nay, lãi suất trần vẫn là 14% nhưng có tặng thưởng ;), thành ra 16.5% cho 100tr. trở lên, kỳ hạn 1 tháng, ko rút trước hạn. Mẹ nào đang có V+ thì gửi kìa, nhanh lên kẻo bị tuýt còi.
Alo cho tớ, tớ chỉ cho lãi suất vừa ý các mẹ nhé!

13
0
0

mẹ 2 vịt

Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Alo cho tớ, tớ chỉ cho lãi suất vừa ý các mẹ nhé!
Chị ơi chị nhắn cho em với. Em cũng vừa nghe ngóng thấy bảo Ocean bank ls lên đến 18% nhưng phải gửi trên 1 tỷ và phải là khách hàng quen mới được ạ.

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Ðề: Trả lời: Ðề: TẦNG III : Làm thế nào để tiết kiệm - bảo toàn vốn - đầu tư tài sản của mình hiệu quả !

Chị ơi chị nhắn cho em với. Em cũng vừa nghe ngóng thấy bảo Ocean bank ls lên đến 18% nhưng phải gửi trên 1 tỷ và phải là khách hàng quen mới được ạ.
Pm cho em rồi đấy!

104
0
0

capucino_2612

chị nhé toàn làm hư các mẹ thôi

912
0
0

HƯƠNGGIANG

G thế giới lên 1432 mà G trong nước sẽ như thế nào nhỉ?::-?

912
0
0

HƯƠNGGIANG

Vàng thế giới 1430 kịch bản hôm nay sẽ như sau :
USD 21500 thì G trong nước : 37,13
USD 21600 thì G trong nước : 37,31
USD 21700 thì G trong nước : 37,51 => lên 100d/ USD thì G lên tương tứng 200.000k/lượng.