Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: Tầng 4 nhé Hải Phòng ơi!

Hihi, em hỏi vậy thôi chứ em định in ảnh khác cơ. Hỏi trước để có kế hoạch cho vụ sau :p
Em ơi, chị nhận đc file ảnh của Khánh An.Còn file sau bị lỗi, em gửi lại cho chị với.Không bít sao gmail của chị gửi k đc nữa.Chị nhắn ở đây vậy.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Trời mưa bão thế này, ăn lẩu cua đồng cũng được đấy nhỉ. Nhà mình ơi đầu tuần sau ọp đê. Thứ 2 hay thứ 3 nhở?

273
0
0

NganHa

Cả nhà ơi lẩu cua đồng bây giờ nên tránh chỗ Văn Cao ra nhé, hôm nọ em ăn mà nghĩ lại vẫn thấy sợ, thịt vách bẩn ơi là bẩn, 1 miếng thịt mà nhặt ra mấy sợi lông [-X thôi không nghĩ nữa kẻo trưa lại ko dám ăn cơm :D

631
0
0

Aslan

Chào cả nhà! Chúc nhà mình 1 tuần mới tốt lành!
Em vừa lượn CSTT 1 vòng và đọc đc cái này
Tham gia Hoạt động XH bao gồm nhiều thành phần:
+ Vì ham vui, suốt ngày ọp ẹp.
+ Lợi dụng nhg ng cùng hội để xin đồ.
Mụ ý nói ai ý nhở?? Chả nhẽ nói mềnh??
Kệ, nếu nhà mình ai có nhã ý rủ em đi ọp trong tuần này hoặc ai có gì muốn cho em cứ nhắn em nhá (ví dụ như bạn gì ý,

có cái ghế đẹp mà vừa vặn thế, chả nhẽ mẹ bạn ý lại mua có 1 cái nhở, chắc phải mua 1 bộ rồi, tớ xin cái nào,

cái ghế này quá to so với tớ).

631
0
0

Aslan

Cả nhà ơi lẩu cua đồng bây giờ nên tránh chỗ Văn Cao ra nhé, hôm nọ em ăn mà nghĩ lại vẫn thấy sợ, thịt vách bẩn ơi là bẩn, 1 miếng thịt mà nhặt ra mấy sợi lông [-X thôi không nghĩ nữa kẻo trưa lại ko dám ăn cơm :D
Chị chưa bị quả nào dưng mà lần trước off ở đấy chị đã nghĩ đông thế này sao mà đảm bảo vệ sinh đc. Nói chung là cứ về cái chỗ mà nhà mình có ng đóng cổ phần cho nó lành, nhờ.
P/S: Mà dư này là em rủ đi ọp trưa nay phải hông???

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
360
0
0

tminh's mum

Chào cả nhà! Chúc nhà mình 1 tuần mới tốt lành!

Mụ ý nói ai ý nhở?? Chả nhẽ nói mềnh??
Kệ, nếu nhà mình ai có nhã ý rủ em đi ọp trong tuần này hoặc ai có gì muốn cho em cứ nhắn em nhá (ví dụ như bạn gì ý,

có cái ghế đẹp mà vừa vặn thế, chả nhẽ mẹ bạn ý lại mua có 1 cái nhở, chắc phải mua 1 bộ rồi, tớ xin cái nào,

cái ghế này quá to so với tớ).
Hụ hụ, thế thì thật là tiếc cho bạn, vì mẹ tớ đề phòng những trường hợp xin xỏ nên kẹt xỉ chỉ mua mỗi cái duy nhất cho tớ :D Nhưng nếu bạn thấy vừa vặn quá mà có ý đổi thì tớ đồng ý ngay, gì thì gì, có cái ghế to để dành lớn hơn tí nữa dùng cũng được, cái này tớ cũng chán chán rồi, đổi nhá ;)

360
0
0

tminh's mum

Chị chưa bị quả nào dưng mà lần trước off ở đấy chị đã nghĩ đông thế này sao mà đảm bảo vệ sinh đc. Nói chung là cứ về cái chỗ mà nhà mình có ng đóng cổ phần cho nó lành, nhờ.
P/S: Mà dư này là em rủ đi ọp trưa nay phải hông???
Dư lày là iem phải cắt cơm nhà ah? Ai cho iem xin cái còn phơm nữa nào?

273
0
0

NganHa

Dư lày là iem phải cắt cơm nhà ah? Ai cho iem xin cái còn phơm nữa nào?
Tớ vừa gọi trưởng làng rồi, trưa nay vẫn lẩu cua đồng nhưng lên Đại Thống cho mát mẻ sạch sẽ nhé. Cả nhà cắt cơm trưa nhé.

631
0
0

Aslan

Hụ hụ, thế thì thật là tiếc cho bạn, vì mẹ tớ đề phòng những trường hợp xin xỏ nên kẹt xỉ chỉ mua mỗi cái duy nhất cho tớ :D Nhưng nếu bạn thấy vừa vặn quá mà có ý đổi thì tớ đồng ý ngay, gì thì gì, có cái ghế to để dành lớn hơn tí nữa dùng cũng được, cái này tớ cũng chán chán rồi, đổi nhá ;)
Èo, quá là ki bo, đã chán rồi thì cho đi còn đc tiếng là thảo lảo. Cái ghế tớ đang đẩy đấy nhà tớ dùng vào nhiều việc lắm: ông tớ ngồi hút thuốc lào, bà tớ ngồi nhuộm tóc, mẹ tớ ngồi chém gió trên mạng, tớ đẩy tập đi, ngoài ra còn là chỗ tớ ngồi ăn, chỗ để chậu rửa mặt và chậu rửa ...ít của tớ nên chắc chắn ko đổi đc, hay là đổi lấy đôi giày nhá??
@nganha: Đã bảo là chỗ có cổ phần của ng nhà mình rồi mà.

125
0
0

hathu

Cả nhà vẫn off cơ ạ? có ai bị chém off không thì cho em hóng hớt với nào.
Em rất muốn đi trưa nay, nhưng không làm cách nào để chồng ăn cơm 1 mình được. kém thật.icon kém!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tham gia Hoạt động XH bao gồm nhiều thành phần:
+ Vì ham vui, suốt ngày ọp ẹp.
+ Lợi dụng nhg ng cùng hội để xin đồ.

Đúng là mềnh rùi :(

@nganha: Đã bảo là chỗ có cổ phần của ng nhà mình rồi mà.
Biết ngay thế nào cũng xỏ xiên kẻo này >:)

@ Hà Thu : Chồng không thích là 1 chuyện, còn mình thích lại là chuyện khác, em nhé :D

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Chị CTB trẻ (khen thế để tài trợ cho con trai của em sớm có nhiều thứ như lời kêu gọi) và iem A sờ già (Già thì mọi ng mới thương, hy sinh đời mẹ củng cố đời con mẹ nó nhé, đừng rận) ơi . Vào đây đọc mà em muốn :)) chả thấy icon cười lăn lộn đâu cả. Các bác suy cực giỏi ạ ợ.
Suy gì thì suy đề nghị cho em xin vài dòng thông tin (ko cần cụ tỉ quá đâu ạ) để iem còn à ơi HN tham gia chứ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị CTB trẻ (khen thế để tài trợ cho con trai của em sớm có nhiều thứ như lời kêu gọi) và iem A sờ già (Già thì mọi ng mới thương, hy sinh đời mẹ củng cố đời con mẹ nó nhé, đừng rận) ơi . Vào đây đọc mà em muốn :)) chả thấy icon cười lăn lộn đâu cả. Các bác suy cực giỏi ạ ợ.
Suy gì thì suy đề nghị cho em xin vài dòng thông tin (ko cần cụ tỉ quá đâu ạ) để iem còn à ơi HN tham gia chứ.

Cái này thì em cứ túm Aslan nhá. Mà không nhận trẻ đâu, dỗi rồi. Hôm nọ gọi điện cứ bảo chị đừng lên HN mưa bão khổ ra. Thế mà vẫn tụ tập nấu nướng ăn uống X(

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Mưa gió chán nhỉ :(
Vâng chán thật ý, nên có khi phải off để em mang 1kg cherry 'mua hộ' của nhà em đi tráng miệng nhỉ :)
Ngồi xung quang cái gì nướng được, thơm thơm thì cũng đỡ chán đi phần nào chị nhỉ:-w
Iem cũng thấy chán ạ!
Ơ tưởng có mình chị chán, hoá ra nhiều đủ 1 hội đới. Món tráng miệng có rồi nài. Món nướng thơm thơm thì chị có 3 chú mực khô Cát Hải chất lượng tạm ổn. Giờ thiếu mỗi món chính và món đi dự thôi nhể :-w