Mời các bác spam nào!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Mời các bác spam nào!!

Vừa được Mít Nem đãi một bữa ngan no căng rốn. Trời ơi, về đến nhà mới thấy no quá Mít Nem ạ. Thanks nhé.

Máy sữa chua xinh dã man, hihi, trông em ý yêu cực.
Huhuuu, hít-le Mít Nem nhá, tại sao chị rủ đi đập phá trưa nay lại bẩu ngại đường xa ướt mưa, cắt đuôi chị rồi quay ra đi oánh quả lẻ với BB&C, huhuuuu:crying::crying::crying:

1,849
0
0

BB&C

Huhuuu, hít-le Mít Nem nhá, tại sao chị rủ đi đập phá trưa nay lại bẩu ngại đường xa ướt mưa, cắt đuôi chị rồi quay ra đi oánh quả lẻ với BB&C, huhuuuu:crying::crying::crying:
Huhu, đừng mắng oan em nó. Là tớ sang tận văn phòng nó để đòi nó bao bữa trưa đấy. Hic, hết tiền ăn trưa nên sang xin bữa cơm đấy mà. :laughing::laughing::laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ôi giời ơi, em xin ạ tất cả các bác ạ...Sợ quá, hu hu. Oan cho em lắm ạ, chả là chị BBC qua em lấy máy, thế là qua lấy, thế là lấy rồi bảo chị chưa ăn, mà em cũng chưa ăn (vưỡn đang ngồi làm mà), thế là bảo hay đi ăn nhỉ, thế là đi thôi, mà ăn ngan Nguyễn Du thôi mà, có gì đâu mà, nhỉ chị BBC nhỉ, căn bản chị ý gầy, nên ăn gì cũng thấy no, thấy nhiều chứ em chỉ thấy thường thôi mà, có gì đâu, có độ đĩa ngan với bát măng với lỵ mỗi đứa bát miến trộn nữa thôi mà. Em còn ăn cả ngô luộc nữa mà có thấy no đâu cơ chứ, oan em quá...Em còn thèm ăn bánh và chè nữa cơ nhưng thời gian ko cho phép nên em đành ngậm ngùi ạ.

@BBC: Đấy chị thấy chưa, dại chưa, tại chị hết nhá, giờ thi nhau đòi em cho ăn ngan kìa.

@chị Cáo: Thôi mà, đừng dỗi em nữa mà, trưa mai em với chị đi mà, ăn bù kem NZ, ngắm áo đồng phục của các em giống màu của CSTT nhá chị nhá.

1,849
0
0

BB&C

Ôi giời ơi, em xin ạ tất cả các bác ạ...Sợ quá, hu hu. Oan cho em lắm ạ, chả là chị BBC qua em lấy máy, thế là qua lấy, thế là lấy rồi bảo chị chưa ăn, mà em cũng chưa ăn (vưỡn đang ngồi làm mà), thế là bảo hay đi ăn nhỉ, thế là đi thôi, mà ăn ngan Nguyễn Du thôi mà, có gì đâu mà, nhỉ chị BBC nhỉ, căn bản chị ý gầy, nên ăn gì cũng thấy no, thấy nhiều chứ em chỉ thấy thường thôi mà, có gì đâu, có độ đĩa ngan với bát măng với lỵ mỗi đứa bát miến trộn nữa thôi mà. Em còn ăn cả ngô luộc nữa mà có thấy no đâu cơ chứ, oan em quá...Em còn thèm ăn bánh và chè nữa cơ nhưng thời gian ko cho phép nên em đành ngậm ngùi ạ.

@BBC: Đấy chị thấy chưa, dại chưa, tại chị hết nhá, giờ thi nhau đòi em cho ăn ngan kìa.

@chị Cáo: Thôi mà, đừng dỗi em nữa mà, trưa mai em với chị đi mà, ăn bù kem NZ, ngắm áo đồng phục của các em giống màu của CSTT nhá chị nhá.
Hic, nó cho mình ăn mỗi ngan Nguyễn Du, còn nó sẽ cho Cáo ăn thêm cả kem NZ nữa.

Sắp tới có máy móc gì về nữa không nhỉ, để mình cũng được ăn kem NZ.:angle::angle::angle::angle:

1,849
0
0

BB&C

Nhân tiện đọc vụ lô đề của Nikita tớ có một ý tưởng. Nikita mở lớp dạy đánh lô đề cho thành viên CSTT. Sau khi tốt nghiệp khoá học, các thành viên hàng ngày đánh lô đề gây quỹ. Đây là một dạng gây quỹ rất hiệu quả. Cả nhà ai đồng ý giơ tay. Tớ đăng ký học vì tờ bé đến giờ chưa đánh và chưa trúng bao giờ dù là mua xổ số bắt buộc ở trường.

883
0
0

mèo_ú

Nhân tiện đọc vụ lô đề của Nikita tớ có một ý tưởng. Nikita mở lớp dạy đánh lô đề cho thành viên CSTT. Sau khi tốt nghiệp khoá học, các thành viên hàng ngày đánh lô đề gây quỹ. Đây là một dạng gây quỹ rất hiệu quả. Cả nhà ai đồng ý giơ tay. Tớ đăng ký học vì tờ bé đến giờ chưa đánh và chưa trúng bao giờ dù là mua xổ số bắt buộc ở trường.
em xin theo sau bác........em mua vé sô( bị ép buộc chứ chẳng thiết tha j) mà chẳng bik dò.........hehe

335
0
0

Thảo sông Hoài

Vịt ơi: CÒn mỗi nhõn hai chục ngày nữa là cái bọn nó cho ăn thoải mái hải sản giá rẻ nó đóng cửa bán giá đắt đấy. Thác noạn típ đê.

192
0
0

bongvaben

Vịt ơi: CÒn mỗi nhõn hai chục ngày nữa là cái bọn nó cho ăn thoải mái hải sản giá rẻ nó đóng cửa bán giá đắt đấy. Thác noạn típ đê.
ơ ơ, ở đâu bác ơi, e đang cần bổ sung hải sản ạ :angle:
Tối lay nhà iem ăn cơm với giò bò Đà Nẵng với chả cá thu ngon quá là ngon :love:

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Ới giời ạ, hôm nay em lĩnh xiền, 10 tờ 100l thì thấy có 3 tờ đuôi 44. Em mí bẩu chồng em hôm nay về oánh con lô đi, mọi lần em toàn bắt được chồng em oánh lô đề với mua sổ xố trộm thôi. Lúc 8h, em thấy lúi húi nhắn kq xong bảo em: hôm nay lô có 44 đấy mà không oánh. Chán hết cả người.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mít: nhớ đấy, chỉ dỗ nhà Cáo và nhà BCC nhá, hôm nào mua nem ông khuyến mại thêm cho tý vi khuẩn cho mà ôm anh Cường cả ngày nhá, hết ăn tham.
Hội Ốc mà cũng phải dỗ ạ? Thôi chị ko phải doạ, em khỏi mua nem là được chứ giề:laughing::kiss: (Em bụng yếu từ bé đấy bác nhá)

Công nhận mưa to thật, em chả ngủ được, vào đọc topic bị lừa trong mục Chuyện đời của các mẹ WTT. Đi làm TT bị lừa:angle: Chị vào mà xem. Cãi nhau ỏm tỏi. Nghĩ cũng buồn cười, làm TT theo tập thể, có xác minh ko làm. Vào mấy top mỡ tâm sự mà cũng dễ tin quá...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Hội Ốc mà cũng phải dỗ ạ? Thôi chị ko phải doạ, em khỏi mua nem là được chứ giề:laughing::kiss: (Em bụng yếu từ bé đấy bác nhá)

Công nhận mưa to thật, em chả ngủ được, vào đọc topic bị lừa trong mục Chuyện đời của các mẹ WTT. Đi làm TT bị lừa:angle: Chị vào mà xem. Cãi nhau ỏm tỏi. Nghĩ cũng buồn cười, làm TT theo tập thể, có xác minh ko làm. Vào mấy top mỡ tâm sự mà cũng dễ tin quá...
Cái vụ này chị đọc mấy hôm rồi. Công nhận sợ quá. Cứ làm theo kiểu này thì còn bị lừa dài dài.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Cái vụ này chị đọc mấy hôm rồi. Công nhận sợ quá. Cứ làm theo kiểu này thì còn bị lừa dài dài.
Oái oái, vụ gì mà xốn xang dư nuận thế, ai PM cho chị cái link phát nào, chả tìm thấy mới đểu chứ

1,849
0
0

BB&C

Oái oái nữa, sao lại là bài "cho em cách giải quyết" trong cha mẹ đơn thân zị, có phải trong "chuyện đời" như mọi n đang 888 k?
Bà đọc hết chưa, thì nó vào tâm sự rồi mọi người thương, rồi thi nhau gửi tiền, gửi quà, v.v.v. Phải đọc hết mới hiểu được.

2,080
0
0

Hà Nội đang mưa hả mọi người , Huế đang nắng, kg nóng quá mức, nhưng cũng nắng đẹp . Hy vọng mùa Vu lan năm nay trời đẹp.

1,849
0
0

BB&C

Hà Nội đang mưa hả mọi người , Huế đang nắng, kg nóng quá mức, nhưng cũng nắng đẹp . Hy vọng mùa Vu lan năm nay trời đẹp.
Hà nội đang mưa như trút nước, sấm sét choang trời. Ngồi trong văn phòng mà giật bắn người em ạ. Lại nhớ đến vụ lụt năm ngoái chị đi làm từ hôm trước chiều hôm sau mới về đến nhà. Haha, xe máy thì một tuần sau mới về đến nhà. Sắp hát bài " Em ơi Hà Lội phố"...

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ngoài trời tối đen, sấm vang chớp giật, mưa ào ào
Hic hic, chán thế, trưa nay không được lượn

883
0
0

mèo_ú