Mời các bác spam nào!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Mời các bác spam nào!!

Lúc nào cô bỗng dưng muốn chén thì bọn chị đáp ứng thôi. đang ăn mận hậu ngon quá, thèm không có người vào chị gửi tặng mấy kg.
Thứ 3 chị Cam vào SG công tác, chị Vịt mua tặng chị sao mai đê:love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Haha, nhận 2kg kim chi cho Phuc & Chip Bong, giờ gọi điện mới biết mụ ấy đang đi công tác nước ngoài, kiểu này mình được ăn rồi:laughing::laughing::laughing::laughing:
Chị đau dạ dày, đưa em chén hộ, em chưa có miếng nào đâu, mua để cho mà, nhé nhé.

10,189
30
48

ALnML

Super Moderator

Về đến nhà quần với 4 nhân vật nổi tiếng và giờ này đang ngồi chờ bác sĩ truyên nước cho cu thứ 2 ...huhu
@BB&C để chị nào nhé nhé

@Các chj mua gà nướng ơi: Gà bé quá là bé, nhưng con gà còn sống của em thì trông to

40
0
0

Nấm yêu!

Về đến nhà quần với 4 nhân vật nổi tiếng và giờ này đang ngồi chờ bác sĩ truyên nước cho cu thứ 2 ...huhu
@BB&C để chị nào nhé nhé

@Các chj mua gà nướng ơi: Gà bé quá là bé, nhưng con gà còn sống của em thì trông to
Có chuyện gì mà chị còn ngồi đây ạ?

10,189
30
48

ALnML

Super Moderator

Lại bán cho Nấm ít than nhé.
Hai đứa lớn nhà mình truyền nước (sốt dịch) 3 ngày rồi. Hôm nay tưởng con trai (tến giặc thứ 2) đỡ , thế mà 9g30 sốt quá lại mời bác sĩ đến truyền nước nên chi vẫn phải ngồi đây. May có ng mua than:smiling:

40
0
0

Nấm yêu!

Hai đứa lớn nhà mình truyền nước (sốt dịch) 3 ngày rồi. Hôm nay tưởng con trai (tến giặc thứ 2) đỡ , thế mà 9g30 sốt quá lại mời bác sĩ đến truyền nước nên chi vẫn phải ngồi đây. May có ng mua than:smiling:
Ui! khổ thân chị rồi, truyền lâu lắm hai bé lớn chưa chị? mà Bác sĩ có nói bệnh hai cháu làm sao không. Tội nghiệp hai bé quá!

192
0
0

bongvaben

Chính là nó đấy ợ, có hai tầng ăn tự chọn, tầng 16 là nhà hàng nướng Nhật, em chửa thử. Tầng 17 thì là Ngọc Mai đấy, nói chung là em hài lòng với giá tiền ấy thì thế là quá tuyệt, em mà đi ăn tự chọn thế nào mà chẳng lãi,nên em tích cực đi ăn lắm.
Cả nhà ai vô tình chứng kiến em ăn ngày hôm qua đừng bình luận gì nhé.
Cong nhan, nhung e thich an ghe thi ghe o day be qua chi ah:angle:, may do ca hoi thi lai ko an duoc

1,528
0
0

saomai

Có bao nhiêu than em nhận cho. Cố lên nhé chị:love:

349
0
0

bichthuyhn

Loan ah, các con hôm nay đã đỡ chút nào chưa ? Khổ thân Mẹ Loan quá ! Cố gắng lên nhé.

Nhà minh hôm qua xử lý gà rồi, gà bé thật và ăn cung ko ngon lắm, rút kinh nghiệm lần sau thì mua gà thịt sẵn thôi về chế biến cho ngon.

431
0
0

luongtam

Loan ah, các con hôm nay đã đỡ chút nào chưa ? Khổ thân Mẹ Loan quá ! Cố gắng lên nhé.

Nhà minh hôm qua xử lý gà rồi, gà bé thật và ăn cung ko ngon lắm, rút kinh nghiệm lần sau thì mua gà thịt sẵn thôi về chế biến cho ngon.
Nhà tớ chén hết luôn tối qua. Đúng là không ngon bằng mình làm nên hai đứa chỉ ăn gọi là, còn lại là mẹ xơi vì nếu để đến hôm nay cũng không ai ngó đến.

31
0
0

Bill-Tin

Chị ơi, hôm nay hai cháu đỡ chưa chị? Chi ơi bị sốt virut à? HN mình đang có dịch sốt này, mong 2 cháu mau khoẻ nhé:love:

144
0
0

Lantrailt

Em ốm các chị ơi!!! hic hic.....chán chả buồn đi tìm việc, ở nhà ăn ngủ và dưỡng sức!
hic hic....

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em ốm các chị ơi!!! hic hic.....chán chả buồn đi tìm việc, ở nhà ăn ngủ và dưỡng sức!
hic hic....
Thương quá em gái ơi! cố ăn và uống nước cam, ngủ thật nhiều ngày mai lại khỏe nhé:kiss:

87
0
0

hoamai

Tự dưng hôm nay chán đời, thấy chả thiết cái gì cả!:smiling:

341
0
0

Bryanthien

Hom nay em buon qua .............:crying::crying::crying: