Mời các bác spam nào!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
75
0
0

Mod_CCVV

Moderator
Ðề: Mời các bác spam nào!!

Các bạn thân mến!

Topic này sắp được 100 trang, các bạn chuyển tầng 2 nhớ báo cho mod nhé, để mod khoá topic cũ lại :love:

Thân chào.
Mod_CCVV.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Mà mấy hôm đi công tác về đã thấy tăng trang khủng khiếp nữa chứ.
Sao mà em thấy chán đời thế, chán quá, giá mà có ai rủ đi Ngọc Mai ăn có khi còn đỡ chán, nếu không thì chán lắm, chán quá!
Chị giống vịt đấy, chán quá, chắc là chỉ hết chán nếu được đến Ngọc Mai không mất xiền, huhuu...

Công tác đâu về thế vịt? tây à?

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Ngọc Mai mãi mà mình ở ngay gần đấy làm cũng gần luôn mà ko biết NGọc Mai là đựoc ăn gì và như thế nào??????
Vịt ới bảo chi với :kiss:

1,849
0
0

BB&C

Em cũng giống bác ở chỗ ăn ngon mà không mất tiền là thế nào cũng khỏe ngay, đời vui phơi phới. Hay bác gọi em Nem trưa nay rủ nhau đi thác loạn đi cho đỡ chán?
Em đi Thanh Hóa ạ, chuối gần chết, mệt tức nữa chứ, hôm nay em nhất định đình công, không làm việc, em chơi điện tử cho máu.
Có ăn à, có ăn à, nghe đến từ ăn là tai, mắt mũi mình làm việc hết công suốt. Cho tôi ăn với, đói quá:laughing::laughing::laughing::laughing:. Mít Nem ơi, ăn đi:laughing::laughing::laughing:

1,904
0
36

291179

Active Member

Có ăn à, có ăn à, nghe đến từ ăn là tai, mắt mũi mình làm việc hết công suốt. Cho tôi ăn với, đói quá:laughing::laughing::laughing::laughing:. Mít Nem ơi, ăn đi:laughing::laughing::laughing:
ối em ăn với đúng là nghe thấy "ăn " là sáng mắt ra:laughing::laughing::laughing:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Bác ơi, trưa nay bác hô hào bà con tụ tập đi, thế nào cũng biết ngay là có gì để ăn. Hội giảm béo của bác mà lên đấy ăn đảm bảo là........:laughing::laughing:
:crying::crying::crying::crying::crying: Kế hoạch giảm cân của em :crying::crying::crying::crying::crying:

1,904
0
36

291179

Active Member

Bác ơi, trưa nay bác hô hào bà con tụ tập đi, thế nào cũng biết ngay là có gì để ăn. Hội giảm béo của bác mà lên đấy ăn đảm bảo là........:laughing::laughing:
thế là thế nào? em mà giảm béo nữa thì :crying:
@vịt xinh xinh ơi , mai có nem chua chị nhỉ, nhận thế nào ạ? chị nói họ mang cho em qua đội cấn nhá

1,528
0
0

saomai

Vào thăm nhà cũ dọn đồ chuyển sang nhà mới:laughing:

77
0
0

GreenRose

Vào cổ vũ em Vịt ở trang 99 cái nào. Không có chân từ các trang trước nhưng sẽ thò chân vào trang..cuối đây..:laughing::rose::rose::rose::rose:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Sang tầng mới thôi... mưa to ... lòng lạnh tanh... e cũng muốn thay đổi.
Thôi đừng dỗi nữa mà, cả nhà ơi, mưa to thế này thì đi Ngọc Mai thế nào nhỉ, đi thì em thấy list dài phết rồi đấy. Hay mưa vẫn đi nhỉ, như hôm chén Vịt ý, mưa vẫn ngon.:love: Đi đi Péo đi, xả tức tốt nhất là ăn đấy, nhé.:kiss:

1,849
0
0

BB&C

Thôi đừng dỗi nữa mà, cả nhà ơi, mưa to thế này thì đi Ngọc Mai thế nào nhỉ, đi thì em thấy list dài phết rồi đấy. Hay mưa vẫn đi nhỉ, như hôm chén Vịt ý, mưa vẫn ngon.:love: Đi đi Péo đi, xả tức tốt nhất là ăn đấy, nhé.:kiss:
Thế túm lại là có đi không? Đì để tôi còn biết đường nào. Mà mưa gió thế này không biết taxi có gọi được không?

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thế túm lại là có đi không? Đì để tôi còn biết đường nào. Mà mưa gió thế này không biết taxi có gọi được không?
Coi như chị confirm, chị Vịt mà đi phải qua chỗ chị, nếu chị ý đi chị nhảy lên taxi bà ý luôn cho nhanh chị ạ.:smiling:

1,849
0
0

BB&C

Em đói hoa cả mắt rồi, thế túm lại có đi ko nào hử? Ko là em dỗi này:crying:
Chị cũng đói, em hỏi Vịt đi xem nó có đi không? Chẳng lẽ mình chị chạy sang. Chị cũng đói quá

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Chị cũng đói, em hỏi Vịt đi xem nó có đi không? Chẳng lẽ mình chị chạy sang. Chị cũng đói quá
Thông báo, Vịt báo là bác nào cạnh đấy ra trc chiếm chỗ, bọn e bắt đầu đi đây .Ngọc mai ở 44 Lê Ngoc Hân - tầng 17 - Rubi Plaza

431
0
0

luongtam

Mưa to quá!
Vào đây loa cái kẻo lại sang nhà mới đến nơi rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.