(MS84/TT) 09.05.2009 - CSTT đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

2,801
0
0

muathu

Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

Ôi các mẹ đã đi đến nơi về đến chốn rồi :love::love::love: Muathu cũng ngồi đợi ảnh đẹp đây :smiling:

431
0
0

luongtam

Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

Báo cáo cả nhà là cả đoàn đã về tới Hà Nội, chuyến đi thành công tốt đẹp, ảnh xịn chờ hoamai còn ảnh em chụp tạm vài chiếc e nhờ Rùa up hộ, tí nữa sẽ có ảnh phục vụ cả nhà ngay. Chắc giờ bà con còn đang ngủ bù, hihi.
Không ngủ được nên làm ít bánh hạnh nhân cuộn. Dưng mà máy ảnh hết pin rồi, không mời bà con được:smiling:

2,651
0
0

Khai Tâm

Ảnh tường thuật từ máy của mẹ Đức Hiếu. Ai ơi, bình giúp em!

Cùng chung tay... :love:

Vai kề vai :love:

Và những nụ cười quý giá :love:

Những nỗi niềm...

Còn nhiều nữa, mọi người vào đây xem nhé: http://s274.photobucket.com/albums/jj263/chiasetinhthuong/Thuy An 09052009/

314
0
0

Me DiemNgoc

Ảnh các con đây ạ

314
0
0

Me DiemNgoc

1,850
0
0

Mẹ Cáo

:love::kiss::love::kiss:

455
0
0

Meyeuconhat

Thảo nào ...em biết là gì rồi ...hơ hơ

Sáng nay BTC họp rồi mỗi thành viên tự mang đi một cái áo mưa ăn liền để mặc khi phát quà. :kiss:
Hic, e quen mat, nha e con 1 thung ao mua giay (hinh nhu 100 chiec), luc nao e chuyen cho (sap toi lay sim cua Meyeutomtom co gi e chuyen qua Meyeutomtom nhe). De lan sau di co san ko phai mua nua ah.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc mừng mọi người đi về thành công nhé! Nhìn thấy thèm quá.
@HaCunlinh: có vụ cò chim gì không bác??:laughing:

Tình ý chứ con gì nữa!
Đồng nát giờ còn buôn cả Nem với Mít nữa cơ mà.:laughing::laughing:
QUOTE=vịtxinhxinh;15141]Vợ ốm làm thế nào, vì sao mà ốm?chịu khó ở nhà chăm sóc Vợ nhá, nhưng sao chú không đi cô Mít cũng không đi nhở?:laughing::laughing:[/QUOTE]

Các đồng chí đừng có bắn súng vào mặt hồ đang yên ả nhé...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
384
0
16

tho2006

Member

Tiếc quá các chị ơi, hôm qua đúng là một ngày đại đen đủi của em. Đầu tiên là việc để quên điện thoại ở nhà, tiếp đến là xe của bạn em hỏng đúng đoạn Pháp Vân - Cầu giẽ. 5h sáng ngồi trên xe đợi chờ cứu hộ đến mà rối hết cả ruột, gọi điện thoại nhờ chồng tìm trong danh bạ số điện thoại của chị Loan và chị Hà thì chồng bảo anh ko ở nhà đang đi câu cá với lũ bạn (lại đặt dấu ??? to đùng). Lúc đó ước gì có cái hàng net ở ngay bên để vào mạng. Đúng thật là không có duyên với Thuỵ An - Ba Vì.
@mecunlinh: Chị ơi, mấy anh bạn em bảo rằng tại em mang đống đồ của mấy cụ đi làm từ thiện nên các cụ làm cho đen đủi thế đấy. Em yếu bóng vía nên hãi quá. Không biết có phải ko nhỉ? Lần sau em cứ thử xem sao. Nói vậy, nhỡ đâu thật thì lại mất một lần lỡ hẹn với CSTT. Đúng là trời không có mắt nhìn em.:crying:

87
0
0

hoamai

87
0
0

hoamai

87
0
0

hoamai

Còn nhiều lắm nhưng em chưa upload được, em sẽ post tiếp ở phần "Chân Rung" và "Ảnh các thiên thần nhỏ" nhé... Mời mọi người đón xem ạh.:smiling:

438
0
0

Bánh qui AFC

@ all: :love::love::love::rose::rose::rose::rose::rose::rose:
Happy Mother's Day!

Vui: thấy các bé sơ sinh đã có phòng riêng sáng sủa, khang trang, không còn phải nằm tạm ở Hội trường cũ nữa. :kiss::kiss::kiss:

Buồn: thấy các con đông hơn lần trước mình lên thì phải :sigh::crying:, sao lắm người bỏ con mình thế?

Hơi buồn tí ti: đợt này đi hình như ít nam nhi quá, làm các mẹ, các chị phải 'cửu vạn' hơi nhiều nhỉ? :love:

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Tuyệt vời quá các chị ơi!!!

31
0
0

Bill-Tin

Cảm ơn BTC rất nhiều đã tổ chức chuyến đi đầy ý nghĩa, ko biết nói gì hơn:love::love::love::love::love:.
Trong mỗi chúng ta khi đi về chắc đều thấy lòng mình vui vẻ, nhẹ nhàng hơn vì đã làm được chút từ thiện dù rất nhỏ nhoi.
Đúng như bạn Bánh quy AFC nói năm nay khu trẻ sơ sinh đông hơn năm ngoái chúng ta đi, đến đây thật day dứt, thật đau lòng khi nhìn các con. Mối khi có ai vào bế , nói chuyện các con nở nụ cười tươi,vẻ mặt rạng ngời, chân tay khua khoắng. Các con thèm được bế , thèm được yêu thương:crying::crying::crying:. Mình chưa thể nào quên những hình ảnh như vậy, đêm nằm ôm con rồi nghĩ về những đứa trẻ ở trung tâm mình lại ước: giá như...... Cầu mong mọi điều tốt lành sẽ đến với các con:love:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Sư phụ hoamai phải nói là chộp được mấy tấm trên cả ảnh nghệ thuật đới ạ:love::love::love:

741
0
16

Bác Loan chọn khéo thế đúng ngày Phật Đản đi từ thiện! :smiling: Tiếc quá đợt này nhà e bận chiến đấu nên không đi được, hẹn lần sau vậy!

106
0
0

goldenpig

Em dậy rồi đây, đang "đấu tranh tư tưởng" :sad: Bà ngoại từ lúc em đi làm về chiều qua ốm quá, chỉ muốn nằm, đêm qua cả bà và cháu thi nhau ho :sad:. Những lúc này ước gì nhà có người giúp việc thế :sad:
bà chẳng qua cho tôi gửi cặp dầu gội cho bà mẹDiemngoc, làm cho chồng tôi đi trực đêm ở viện, 8h sáng mới hết ca, tôi đã rình để réo lúc 6h30, năn nỉ chạy về nhà mang cặp dầu gội qua trường Luật gửi chị Tyruoi mang giùm...hichic...may mà nghe đến từ thiện là chồng ủng hộ lắm nên cũng thấy tranh thủ chạy về ..hihi...ra đến nơi còn đợi cùng anh lái xe mất 1 lúc mới thấy mọi ng đến .
chồng bảo " anh thấy các chị ý , ai trông cũng phúc hậu". mẹ chồng thì bảo" các chị ý làm đc thế là tốt lắm đấy con ạ, con mà có sức khoẻ thì con đi cùng các chị được tốt quá,tốt qúa. đem đến tận tay người cần , thế mới là đáng quý con ạ...." (bà hay đi lễ chùa và học kinh phật, đi thiền trên chùa lắm ạ, cũng hay về vận động con cháu làm từ thiện phát tâm :love: ) .

200k tiền cặp dầu e góp cho chuyến đi trung tâm, còn 40k bác Kim anh giữ hộ e nhé, vì đấy cũng là tiền góp từ thiện (bên topic dầu gội của e ạ), khi nào e tổng kết thì e gửi bác tất cả để bác chuyển cho bác Loan giùm e nhé.

yêu cả nhà mình quá :love:
nhìn ảnh mà thương các con qúa, còn nhỏ quá mà ......

87
0
0

hoamai

Những gương mặt cao cả:love: (nói theo giọng My nhà bác Lờ) :laughing:

87
0
0

hoamai

Tiếp theo