(MS84/TT) 09.05.2009 - CSTT đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

26
0
0

HeoPink

Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

hicz, chị đồng nghiệp em bảo mưa 3 ngày liên tiếp :( Cầu mong mai trời quang mây tạnh :)

349
0
0

bichthuyhn

Ðề: 09.05.2009 - Chia sẻ tình thương - Đến với Trung tâm nuôi dưỡng người già & trẻ tàn tật Thụy An, Ba Vì

Đọc dự báo thấy trời mưa đến hết tuần đang buồn đây.

Hà meculinh ơi, trời mưa thế này đi làm sao được hả em. Để tuần sau lên thanh toán trên Hạ hồi nhé. CHị sẽ phone cho em. "Cơm không ăn gạo còn đấy" mà. Lo gì. Chúng nó cần tiền mà không thèm gọi thì thôi chứ ai lại đi xin trả tiền bao giờ ???

24
0
0

hanhNguyen

Vợ ốm làm thế nào, vì sao mà ốm?chịu khó ở nhà chăm sóc Vợ nhá, nhưng sao chú không đi cô Mít cũng không đi nhở?:laughing::laughing:
Tình ý chứ con gì nữa!
Đồng nát giờ còn buôn cả Nem với Mít nữa cơ mà.:laughing::laughing:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Các bác thật là quá đáng. Em ko rủ chị Vịt ăn ốc nữa, hai cái cánh của chị đang chui vào sổ TV của em rồi đới. Cẩn thận em làm lông tuốt.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Trời quang mây tạnh rồi kìa. Tớ chẳng đi được lần này, chúc cả nhà ngày mai có một chuyến đi vui và nhiều cảm xúc:kiss:. Ngồi nhà hóng hớt, ai về mà online được thì cập nhật sớm để cả nhà không bị bệnh cổ dài:laughing:, nếu ai trong suốt chuyến đi có bị hắt xì thì không phải cúm, mà là có người ở nhà nhắc nhé:love:

3
0
0

Moon_75

Em đăng ký đi nhưng lại không đi được, xin cáo lỗi với các bác, hẹn lần sau vậy.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Đọc dự báo thấy trời mưa đến hết tuần đang buồn đây.

Hà meculinh ơi, trời mưa thế này đi làm sao được hả em. Để tuần sau lên thanh toán trên Hạ hồi nhé. CHị sẽ phone cho em. "Cơm không ăn gạo còn đấy" mà. Lo gì. Chúng nó cần tiền mà không thèm gọi thì thôi chứ ai lại đi xin trả tiền bao giờ ???
Thảo nào ...em biết là gì rồi ...hơ hơ

Sáng nay BTC họp rồi mỗi thành viên tự mang đi một cái áo mưa ăn liền để mặc khi phát quà. :kiss:

1,557
0
0

Camellia

Chúc cả nhà đi chân cứng đá mềm. Em ở nhà ngồi "hóng" tin tức trở về ạ.
Cho em gửi nhiều yêu thương tới các con bé bỏng. Lần tới em nhất định sẽ tham gia...

333
0
0

T&G

Chúc cả nhà một chuyến đi thành công và thắng lợi:love::rose::kiss:

2,501
0
0

Haidang02

Mong hôm nay trời đẹp. Chờ tin của cả nhà :love:

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cả nhà ơi dậy thôi, tạnh ráo rồi :love: :love: :love: !

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Em dậy rồi đây, đang "đấu tranh tư tưởng" :sad: Bà ngoại từ lúc em đi làm về chiều qua ốm quá, chỉ muốn nằm, đêm qua cả bà và cháu thi nhau ho :sad:. Những lúc này ước gì nhà có người giúp việc thế :sad:

2,080
0
0

Chúc cả nhà chân cứng đá mềm nhé, cầu cho trời đẹp nhé . Huế hôm nay trời đẹp lắm .

2,080
0
0

Vợ ốm làm thế nào, vì sao mà ốm?chịu khó ở nhà chăm sóc Vợ nhá, nhưng sao chú không đi cô Mít cũng không đi nhở?:laughing::laughing:
Cô Mít có phải là nhà Mít Nem không hử , mà Anh Nát với Chị Mít có liên quan gì đến nhau kg?:smiling:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Giờ này mọi ng đi rồi đây. Chúc cả nhà bình an nhé. Hôm nay ở Hưng Yên trời đẹp lắm. Mong sao ở HN cũng tạnh ráo thế này.:love::love::love::love:

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator

Thêm 1 lần lỡ hẹn với chuyến đi.
Bởi nhiệm vụ làm sao bỏ được.
Xin có lẽ 1 lần tha thứ
Hẹn lần sau nhất quyết lên đường

1,557
0
0

Camellia

Thêm 1 lần lỡ hẹn với chuyến đi.
Bởi nhiệm vụ làm sao bỏ được.
Xin có lẽ 1 lần tha thứ
Hẹn lần sau nhất quyết lên đường
Đồng chí này lãng mạn ghê nhỉ? Xuất khẩu thành thơ ngay được.

Kỹ thuật tưởng khô khan
Hoá ra vẫn lãng mạn
Bởi trái tim đa cảm
Mang tình yêu ...chứa chan

(ngồi nặn mãi mới ra mấy câu văn bị vấp ...:laughing:)

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Nhà mình đi thế nào rồi ạ?

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Báo cáo cả nhà là cả đoàn đã về tới Hà Nội, chuyến đi thành công tốt đẹp, ảnh xịn chờ hoamai còn ảnh em chụp tạm vài chiếc e nhờ Rùa up hộ, tí nữa sẽ có ảnh phục vụ cả nhà ngay. Chắc giờ bà con còn đang ngủ bù, hihi.

131
0
0

Hôm nay tiếc quá vì về đến Hà Nội muộn. Vội vàng gọi cho chị Loan thì ddc biết là đoàn mình đã tới tận Sơn Tây.
Đang mong chờ ảnh đẹp về chuyến đi. :love: