(12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: (12.04 - 12.05.2012) Đồng hồ đeo tay - 100% lãi ủng hộ Quỹ chung của CSTT.

Oa oa oa tớ không tài nào làm được, vào upnhanh, chọn tệp tin,tải về sau 1 hồi ló ra thế lày"

Link trực tiếp đến ảnh. Vui lòng chọn copy ô bên cạnh.
E-mail nhận link (không bắt buộc): (ô trống)

Thôi tớ gửi ảnh vào meo Xề Xề up giùm tớ :x

Remind : Giá bán 600K, trong đó trích quỹ 100K :x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em lấy cái mặt chữ nhật màu đen nứa nhé, cái thứ 3 từ trái sang í he he,quăng bom đúng giờ nghỉ thế này mai nại có đứa khóc cho coi hị hị

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Công nhận thành viên diễn đàn CSTT dại thật, toàn tin lời các mẹ xề, mẹ già, mẹ sắp già, mẹ trẻ, mẹ xì tin bán hàng gây quỹ trên này:p
Iem ơi,đang lại gạo nên cứ thấy cái gì điẹp là nhảy vào thôi hiii, mí lại tay trái với tay phải,không tin nhau thì tin ai đây?

439
0
0

Thảo Gấu

em lấy cái màu vàng, trong hộp, ở chính giữa nhá ;)

439
0
0

Thảo Gấu

này thì đồng hồ ;)

439
0
0

Thảo Gấu

yêu chị Tâm tóa <3
vì cái sự đẹp, em chốt 2 cái chính giữa. Cạnh em Xề một cái và cái màu vàng ngay bên cạnh nhá.
Túm lại là chị còn cầm của em 2 cái mới này và cái số 10. Em đi cục tác đã, thứ 4 chị lên em lấy rồi thanh toán luôn nhá.

439
0
0

Thảo Gấu

- Xề: mặt đen - thứ 3 từ trái sang
- Thảo Gấu: trắng, vàng - thứ 4, 5 từ trái sang
;) =))

734
0
16

rongviet

Member

Em đăng ký lấy cái dây da nhá (thứ 6 từ trái sang)

734
0
16

rongviet

Member

Chị ơi cái mặt trắng thứ 2 từ phải sang là dây đeo dạng vòng ạ. Tay e nhỏ đeo được không chị.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em cũng lấy cái dây da, thêm cái ngoài cùng bên phải nữa chị nhé

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tớ đã chụp riêng từng cáy, oánh số đoành hoàng mà ứ up được, chưa kịp up mà đã bán vợi hơn nửa rồi, mừng thía :))

@ Xề : công nhận nhanh chân nhở. Dưng chị nghĩ cái ý hợp em phết.

@ Gấu : thứ nhất là cho xin tý nhận xét về cái ĐH đã nhận, chị thích thôi chứ không biết em có thích hông. Thứ 2 là chị còn nợ cái hộp của ĐH đó, vì không biết bán được gì nên chưa dám lấy hộp. Nếu mua ĐH TQ, hoặc không có hộp kèm, hoặc là hộp gia công rất xấu. ĐH chính hãng có hộp do hãng gửi về luôn, rất tiện nếu các bạn mang đi tặng.

@ Rongviet: cái dây da khá xinh và nhã nhặn, vừa sang trọng nhưng vẫn trẻ trung. Có điều em lưu ý, dây da thì sau 1 thời gian sử dụng sẽ phải thay dây. Em tìm mua dây thay thế rất dễ ở các CH ĐH, tuy nhiên, nếu dây xịn thì giá tương đối mắc, còn dây TQ thì OK. Theo chị nên mua dây TQ vì có xịn mấy đi nữa sau 1 thời gian vẫn phải thay. Khi đi thay dây, nhớ đổi lại cái khuy nhé. Vì khuy này đẹp hon nhiều, lại có hình logo của hãng, và cũng không nhanh bạc màu như khuy của dây TQ. Còn chiếc màu vàng em hỏi thì đúng là kiểu dây lắc. Hợp với tay nhỏ vì ĐH nhỏ mà. Chị rút kinh nghiệm hôm trước có để 1 cái thước kẻ bên canh đấy.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

2 chiếc ngoài cùng bên phải và 2 chiếc ngoài cùng bên trái đều là kiểu dây lắc cả nhà nhé. Lưu ý kiểu dây này khi mang ra hiệu cắt dây thì đo tay chính xác mới cắt, vì đã cắt xong không nối lại được như dây bình thường.

Có kiểu dây không phải cắt như dây da hoặc chiếc Gấu chọn (màu vàng chính giữa - khuy cài tự điều chỉnh được).

Còn lại bình thường để đeo vừa phải cắt bớt mắt dây. Các bạn cứ mang ra hiệu hoặc cửa hàng sửa chữa, kể cả nhỏ họ đều làm được vì rất đơn giản. Lưu ý sau khi cắt thì xin lại cái mắt cắt về cất đi, phòng khi péo ra thì mang ra nối lại :x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Tớ đã chụp riêng từng cáy, oánh số đoành hoàng mà ứ up được, chưa kịp up mà đã bán vợi hơn nửa rồi, mừng thía :))

@ Xề : công nhận nhanh chân nhở. Dưng chị nghĩ cái ý hợp em phết.
dùng từ sai nhé, phải thay bằng từ Chính xác. đọc thấy chị nói dưng mà iem chột dạ ka ka

1,416
0
36

MomMi

Active Member

cho em đăng ký cái số 2 từ trái sang nữa chị ơi.

439
0
0

Thảo Gấu

@ Gấu : thứ nhất là cho xin tý nhận xét về cái ĐH đã nhận, chị thích thôi chứ không biết em có thích hông. Thứ 2 là chị còn nợ cái hộp của ĐH đó, vì không biết bán được gì nên chưa dám lấy hộp. Nếu mua ĐH TQ, hoặc không có hộp kèm, hoặc là hộp gia công rất xấu. ĐH chính hãng có hộp do hãng gửi về luôn, rất tiện nếu các bạn mang đi tặng
em thích đồng hồ từ lâu roài. Vào SG 3 lần, shopping chỉ tập trung vào mua đồng hồ mà đều về tay không. Mắt toét hay sao ý.
Hôm qua đeo thử roài, sướng nên mới làm tiếp 2 cái nữa chứ :)) - tin tưởng vào mắt nhìn của chị Tâm ồi, hí hí.
Lần này mua bán bí mật, không nhờ ai lấy hết, kẻo lại bị gắn mác tư sản thì chít.

1,416
0
36

MomMi

Active Member

em thích đồng hồ từ lâu roài. Vào SG 3 lần, shopping chỉ tập trung vào mua đồng hồ mà đều về tay không. Mắt toét hay sao ý.
Hôm qua đeo thử roài, sướng nên mới làm tiếp 2 cái nữa chứ :)) - tin tưởng vào mắt nhìn của chị Tâm ồi, hí hí.
Lần này mua bán bí mật, không nhờ ai lấy hết, kẻo lại bị gắn mác tư sản thì chít.
cứ bảo mắt toét mà nhanh chân thế, chọn luôn được hai cái đúng hai cái em thích. :)

734
0
16

rongviet

Member

Vậy e lấy 2 cái đã đặt nhé. Em CK luôn đây.
Toàn thấy gương mặt cũ vào nhanh thế nhỉ. Hihihi E là em thích cái thứ 4 từ trái sang của Gấu ấy.

734
0
16

rongviet

Member

E đã CK rồi ạ. E cũng tìm đồng hồ lâu rồi mà khó quá vì cổ tay bé quá với lại e chỉ thích đeo đơn giản thôi nên chưa kiếm được. Sướng âm ỉ đây này vì hồi vào Đhọc cũng được bố tặng cho 1 cái citizen mặt mỏng, dây da rất thích. Mỗi lần thay dây cũng xót tiền lắm vì e toàn đeo ĐH rửa tay luôn nên dây da hay hỏng nhưng mà máy ĐH thì ngon lắm.
Giờ bố e cũng không còn, ĐH cũng không còn nên mua được chiếc này ở tại đây e cảm thấy như duyên vậy đó.