Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Các bác trưởng ban chỉ em cách thiết mấy vé hạt dẻ để nhà em tổ chức cái gọi là 10 năm với nhà chị Virgo cùng dàn hợp xướng với ạ hihi.

3,316
5
38

thuyvuong

Active Member

10 năm có cần đúng ngày không hay chỉ cần năm ạ, hihi như đám cưới tập thể ý nhỉ :)

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Các bác trưởng ban chỉ em cách thiết mấy vé hạt dẻ để nhà em tổ chức cái gọi là 10 năm với nhà chị Virgo cùng dàn hợp xướng với ạ hihi.
Vui thế vui thế.
Em gọi hoặc nhắn cho OMM (đang đi cục tác, gọi ko đc thì nhắn tin) hỏi cách , hình như giờ
này hơi kho khó đấy.

713
0
16

Virgo2007

Member

Giờ này Vietjet vẫn còn vé 840n, cộng cả thuế phí là hơn 1tr/chiều, sáng nay em vừa đặt xong

1,007
0
0

Mường Tè

Vé rẻ thì vào Viet Jet Air.com xem ngày giờ đi và về, nơi đi là HN, đến là ĐN. Loanh quanh mấy ngày 14,15.16,17 vé rẻ 570k chắc hơi khó. Có thể xem thêm đi ngày 16 về 18 xem nhé.Xem online trc còn vé k, sau đó ra đại lý book hoặc nhờ đại lý xem cho cũng đc, đằng nào họ cùng charge 30-55k phí xuất vé 1 lượt, tùy đại lý.
Nếu VJ hết thì đi VNA. VNA thì nhiều chuyến hơn nhưng vé đắt hơn chút. Còn Jet Star thì em k rõ ạ.
P/S: Nếu Virgo bảo vé VJ chỉ còn loại hơn 1tr thì nên đi VNA vì VNA rẻ nhất hình như là tầm 900k, mà vé rẻ VNA nhiều hơn do số lượng chuyến Đà Nẵng nhiều hơn.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
713
0
16

Virgo2007

Member

VNA chỉ còn vé hơn 1tr nhưng mà chưa có thuế và phí đâu ạ

700
0
16

halinhmy

Member

Em hỏi là hỏi chuyến VJ mà bác OMM bao cả chuyến ấy nếu còn thì em joi, chứ đi một mình buồn lắm thì em cứ múc VN cho lành, rồi xem còn quà cáp các kiểu nữa còn có chỗ mà gửi :D

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em hỏi là hỏi chuyến VJ mà bác OMM bao cả chuyến ấy nếu còn thì em joi, chứ đi một mình buồn lắm thì em cứ múc VN cho lành, rồi xem còn quà cáp các kiểu nữa còn có chỗ mà gửi :D
Hỏi bác ấy đi, đi cùng vui mà, về cùng lại càng vui.

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Chúc mừng em Virgo đã ghi tên vào danh sách xướng ( a Nam béo có tham gia không? )
E ơi lần trước a đi VNA là 2tr2 khứ hồi thì phải.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Chúc mừng em Virgo đã ghi tên vào danh sách xướng ( a Nam béo có tham gia không? )
E ơi lần trước a đi VNA là 2tr2 khứ hồi thì phải.
10 năm Xướng phải có Anh Nam ko péo chứ , chú chuẩn bị rượu chè đeeeeeeeeeeeeee

713
0
16

Virgo2007

Member

Ơ, phải xướng cả đôi chứ lị, ai lại xướng một mình xế, chị nhỉ :))

700
0
16

halinhmy

Member

Vé rẻ thì vào Viet Jet Air.com xem ngày giờ đi và về, nơi đi là HN, đến là ĐN. Loanh quanh mấy ngày 14,15.16,17 vé rẻ 570k chắc hơi khó. Có thể xem thêm đi ngày 16 về 18 xem nhé.Xem online trc còn vé k, sau đó ra đại lý book hoặc nhờ đại lý xem cho cũng đc, đằng nào họ cùng charge 30-55k phí xuất vé 1 lượt, tùy đại lý.
Nếu VJ hết thì đi VNA. VNA thì nhiều chuyến hơn nhưng vé đắt hơn chút. Còn Jet Star thì em k rõ ạ.
P/S: Nếu Virgo bảo vé VJ chỉ còn loại hơn 1tr thì nên đi VNA vì VNA rẻ nhất hình như là tầm 900k, mà vé rẻ VNA nhiều hơn do số lượng chuyến Đà Nẵng nhiều hơn.
Em vừa xem giá theo lịch nhà mình 15-17/3 thì VN có giá rẻ nhất là 880k cả thuế phí giờ xuất phát là 6.05am, về 1200k.
Em book xong roài, hẹn gặp cả nhà ạ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
713
0
16

Virgo2007

Member

Thía sao không đi jetstar, có 550n chưa thuế phí, keke

700
0
16

halinhmy

Member

Em xem Jet rồi, ko cho đổi ngày giờ, ko hành lý kí gửi.. thì ko ổn hị hị.

713
0
16

Virgo2007

Member

Hihi, đi thế này cần gì hành lý ký gửi, xách tay 7 cưn thôi, mí lại lịch chốt roài còn đổi giề nữa :D

700
0
16

halinhmy

Member

Khồng, em dự là nhiều quà Đà Nẵng lém.;) Chưa biết chừng say hơi riệu của bác Nát không ra kịp giờ thì ai chứa :))
Nhà iem có triẻ coan nên cứ du di dờ dấc choa lành :D

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

Khồng, em dự là nhiều quà Đà Nẵng lém.;) Chưa biết chừng say hơi riệu của bác Nát không ra kịp giờ thì ai chứa :))
Nhà iem có triẻ coan nên cứ du di dờ dấc choa lành :D
lần này các chị em cho chồng đi nhiều nhiều, công cuộc nhậu nhẹt hẳn sẽ toa lắm. Bật mí thêm với các em mới tham gia là lần off năm 2010, sau khi ăn xong, chị em về khách sạn buôn chuyện, còn mình tổ chức cho a e lên quán bar buôn nhóm đờn ông riêng đến 2.30am vợ gọi mới về. Say rồi về nhầm phòng lung tung cả. Vui vui vui vui quá là vui.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

lần này các chị em cho chồng đi nhiều nhiều, công cuộc nhậu nhẹt hẳn sẽ toa lắm. Bật mí thêm với các em mới tham gia là lần off năm 2010, sau khi ăn xong, chị em về khách sạn buôn chuyện, còn mình tổ chức cho a e lên quán bar buôn nhóm đờn ông riêng đến 2.30am vợ gọi mới về. Say rồi về nhầm phòng lung tung cả. Vui vui vui vui quá là vui.
Về sớm thế, chị em vẫn còn đang buôn dở

734
0
16

rongviet

Member

Đ/c ACNM thông báo có trường hợp về nhầm phòng lung tung cả thế này thì ai được cấp VJ chứ? May là mình xin được VJ rồi, đối tác có vào xem cũng kệ. :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.