Buôn dưa liên miền nào.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Buôn dưa liên miền nào.

Em vừa xem giá theo lịch nhà mình 15-17/3 thì VN có giá rẻ nhất là 880k cả thuế phí giờ xuất phát là 6.05am, về 1200k.
Em book xong roài, hẹn gặp cả nhà ạ.
Đây bác ĐN, nhà iem có vé roài, chỉ là chưa báo cho đồng chí chồng vì muốn có món quà bất ngờ. Hic, sao luôn dưa liên miền lại liên quan đến đại lễ tất nhiên nhể ai dè về chồng thủ thỉ rủ rỉ cho anh đi với ĐN đến ĐN uống riệu, ak ak.

Nhìn ảnh 3H ở trên em lại nhớ chị HG cứ đưa đĩa chân giò lợn sang em bẩu "thôi em gầy thì cố ăn đi , bọn kia nó đang sợ..", thế nào vào máy anh ĐN lại phương phi thế kia, chồng em cảm động rớt nước miếng cảm ơn bác Nát rất rất nhiều ạ hị hị

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ai được vào máy anh Nát đều có kết quả ngược chiều chị halinhmy ơi :)) , to thành nhỏ , nhỏ nhỏ lại to OMM nhờ =))

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Ðề: Trả lời: Buôn dưa liên miền nào.

Uh đúng rồi, rõ ràng hôm nọ có tên bác T&G mua vé rẻ của nhà Ong.
Nhìn ảnh MX hình như đang lần cúc áo bác AG, trong khi bác AG mặc áo không thấy có cúc, ha ha!
Phải tks Nát 1 cái vì Nát chụp ảnh tôn người quá, toàn thấy chị em trong ảnh đẹp hơn, khà khà!
Chụp mà khôg xih hơn ở ngoài thì lần sau ai cho chụp!

Bác Tè nhầm T&G với TC&T rồi.

Mà U80 đi cùng với 1 nhà khác chưa ra mắt anh Nát ơi, không phải đi cùng nhà TC&T :)

các bác chịu khó offline một buổi chuẩn bị cho 16/3 hoặc Tân niên gì đấy đoàn nhà em ra mắt đầy đủ nhé.
Okie luôn. Để a nghiên cứu vụ Gặp mặt đầu năm để còn nhận tiền mừng tuổi nhể. Năm nay mọi người phải đăng kí, xếp hàng để mừng tuổi TB.ACNM nhé!

1,505
0
0

Đồng Nát

Đây bác ĐN, nhà iem có vé roài, chỉ là chưa báo cho đồng chí chồng vì muốn có món quà bất ngờ. Hic, sao luôn dưa liên miền lại liên quan đến đại lễ tất nhiên nhể ai dè về chồng thủ thỉ rủ rỉ cho anh đi với ĐN đến ĐN uống riệu, ak ak.

Nhìn ảnh 3H ở trên em lại nhớ chị HG cứ đưa đĩa chân giò lợn sang em bẩu "thôi em gầy thì cố ăn đi , bọn kia nó đang sợ..", thế nào vào máy anh ĐN lại phương phi thế kia, chồng em cảm động rớt nước miếng cảm ơn bác Nát rất rất nhiều ạ hị hị
Cung hỉ, cung hỉ.... mừng cho 2 vợ chồng em đã được tham gia vào đoàn hợp xướng!!!

567
0
0

Ciao

Nát dạo này chụp lên tay nhờ

@ Ruồi: đầu mới đẹp, trẻ, duyệt^^

@ nhà tài trợ V.Anh: Tài trợ em bờm với chị ơi=))

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Uh mềnh cũng có con gái mà chả đc tài trợ bờm, ghi thủ kho vào sổ thù vặt :)) .

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Hức hức thấy mọi người bàn tán mà em buồn thúi ruột:((

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nát ơi, em có được phép sướng đâu cơ chứ hu hu, có ai hỉu tui k??

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Uh đúng rồi, rõ ràng hôm nọ có tên bác T&G mua vé rẻ của nhà Ong.
Nhìn ảnh MX hình như đang lần cúc áo bác AG, trong khi bác AG mặc áo không thấy có cúc, ha ha!
Phải tks Nát 1 cái vì Nát chụp ảnh tôn người quá, toàn thấy chị em trong ảnh đẹp hơn, khà khà!
Ai bảo Bác MT là bạn AG mặc áo k cúc thế hờ hờ!!! Mà ảnh đẹp hơn vì Nát tóm được cái đẹp đấy ạ:))

1,505
0
0

Đồng Nát

Kính chúc mọi người một năm buôn dưa thành công.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Mùng 2 Tết có người nhắn cho em đã cancel được chuyến công tác Ấn Độ ngày 15.3 để em book vé Đà Nẽng, iu chưa <:p .

1,505
0
0

Đồng Nát

Có vẻ như là mình biết rồi. Tối hôm mồng 3 đi cafe với OMM lấy được tin mật :p

2,080
0
0

Lôi lên phát cho nó khí thế .
Anh Nát theo thông tin mật của anh hiện tại con số anh năm đã lên đến mấy chục. Anh làm TB mà nhà HP, SG kg tham gia là thiếu sót lớn đấy nhé.

2,801
0
0

muathu

Chắc cuối tuần nay nhà Đà Nẵng đi tiền trạm, sẽ thông báo thông tin đến nhà mình sớm.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Lôi lên phát cho nó khí thế .
Anh Nát theo thông tin mật của anh hiện tại con số anh năm đã lên đến mấy chục. Anh làm TB mà nhà HP, SG kg tham gia là thiếu sót lớn đấy nhé.
Nhà SG đã có confirm của 2 người rồi em ơi, nhà HP em sang FB túm cổ mama thik xiền vào đây đi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.