Nhật ký tham gia diễn đàn

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Vừa đưa lên "nó" ào đến. Cầm điện thoại gọi ko thấy nhấc máy. Một lúc sau "nó" gọi đến miệng tía lia cứ như đi guốc trong bụng chị "nó". Trời quá sức tưởng tượng dù con "nó" đang ốm nhưng cũng bắt mấy "thằng" công an ("nó" nói bạn em) chở em đi xác minh.
Hoá ra cũng có vài cái máy khâu tía lia ở đây.....
Chị choáng....ngất.
@Chị Tâm nhé, có ngay y nghĩ ...mang trái tim vàng đi ĐG, để em bảo bác Admin thêm trái tim kim cương cho hoành tráng ....

140
0
0

Hanoi&m

Ngày 21.03: Alexa xếp hạng website chiasetinhthuong.org đứng thứ 31.200.000.
15h01' ngày 26.03 xếp hạng thứ 12.561.796 website toàn thế giới.

Chỉ trong 1 thời gian ngắn đã vượt qua mặt gần 20 triệu website. Cố gắng phấn đấu lên xếp hạng website đứng thứ 10.000 có lượng người truy cập đông đảo nhé các mẹ!

Chúc cả nhà nhiều sức khoẻ, hăng say trong công việc và nhiều niềm vui.

5,639
9
38

metyruoi

Active Member
:applause::applause:

Chúc mừng nhà mình chạy qua ~ 20 triệu nhà khác trong thời gian kỉ lục (5 ngày) !:angle:

@hanoi&m: không phải 10.000 mà là 100 nhá, cậu nhá!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Admin đang thử nghiệm danh hiệu như thế này:

Thành viên mới đăng ký: Trái tim ấm áp
Thành viên có 50 bài viết trở lên: Trái tim hồng
Thành viên có 100 bài viết trở lên: Trái tim vàng
Thành viên có 500 bài viết trở lên: Ngọn lửa yêu thương
Thành viên có 1.000 bài viết trở lên: đợi đến bài 999... :love::love::love:
Thế số lượng bài viết có yêu cầu chất lượng hay số từ không Admin ơi? Nhà em cứ xì pam kiểu này cho nó nhanh "lên đời" tim các bác nhỉ. :laughing:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 17 (8 thành viên và 9 khách)
Xem ai online
Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm hôm nay lúc 09:56 AM.
Mẹ Đức Hiếu, ALnML, Inni, maybay, mẹ nhím châu anh, mechickbong, petite, Thảo sông Hoài
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 203, Bài gửi: 2,059, Thành viên: 300, Số thành viên đã viết bài: 300
Chúng ta cùng chào đón thành viên cormixpt mới gia nhập diễn đàn .

Ôi 300 rồi đấy các bác ạ, e chờ một ngày thêm một số 0 nữa.

140
0
0

Hanoi&m

:applause::applause:

Chúc mừng nhà mình chạy qua ~ 20 triệu nhà khác trong thời gian kỉ lục (5 ngày) !:angle:

@hanoi&m: không phải 10.000 mà là 100 nhá, cậu nhá!
Ok kưng!

Căn nhà CSTT ngày càng được xây cao hơn, rộng hơn, mỗi ngày đều có thêm thành viên mới góp sức xây dựng, mỗi ngày khách viếng thăm đông vui hơn. Với sự nỗ lực, sự nhiệt tình của tất cả các thành viên thì top 100 hay top 10 cũng nằm trong tầm tay.

Lạc quan và cố gắng lên các mẹ, các bố nhé!

741
0
16
Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm hôm nay lúc 09:56 AM.
temporal_life, ALnML, bichthuyhn, Hanoi&m, kukumalu, Lộc Vừng, Mẹ Cáo, metyruoi, Smile_Girl, Thảo sông Hoài
Ðề tài: 203, Bài gửi: 2,068, Thành viên: 300, Số thành viên đã viết bài: 300
Chúng ta cùng chào đón thành viên cormixpt mới gia nhập diễn đàn .

5,639
9
38

metyruoi

Active Member
2h giờ nơi đó. Bà bầu gửi con trai sang nội, ngồi canh me mua máy làm kem. :love: Bà chat không dấu, đọc toét mắt rồi cười ngặt nghẽo với cách bà mô tả con trai gói quà tặng ba, gì mà băng keo tùm lum, gói quà như cái mền rách. Rồi chuyện trồng cây, nào xoài, nhãn, vải, đậu, chán bà quay ra mô tả món ăn...trời ơi...ở đây là 1h15 sáng...cái bánh gato tô đùng...:drooling: Sweet còn đang giờ làm, thấy bóng dáng sếp là đóng sập cái cửa sổ lại, than, chat như đi ăn trộm!:love:

Thêm 1 nửa thế giới, phòng chat xôm tụ hẳn nhưng vẫn chuyện post bài cho CSTT. Lát nữa chắc sẽ có vài câu chuyện...tắm rửa online ạ!

5,639
9
38

metyruoi

Active Member
Có người chịu khó ngồi 1 tuần đếm lượt người ra vào để khoe điều đáng kinh ngạc này: "Em có biết chị vừa thống kê 1 con số bất ngờ không? Trong số những người từng đến HQNTLNA, thì đã có 87% người thường xuyên vào HQ qua Chia sẻ tình thương. Còn người lâu lâu mới vào HQ thì qua được 2%. Túm lại là còn khoảng 60 người nữa là chưa qua nhà mới thôi."

Ôi, cảm động quá tấm lòng của chị, của tất cả các chị, các anh, các bạn, các em, của tất cả thành viên gia đình Chia sẻ tình thương!:love: Yêu mọi người nhiều lắm lắm!!:love::love:

5,639
9
38

metyruoi

Active Member
Nó chụp từng cái ảnh, trên nền ảnh lưu dòng chữ "...@chiasetinhthuong.org". Nó có nhiều ý tưởng hay mà người ta chỉ mới nghe thấy thôi đã muốn nhảy vào thực hiện. Nó tận dụng mọi nơi, mọi chốn để người ta có thể đọc được "chiasetinhthuong.org", Nó search trên google, Nó quảng cáo trên blog...Nó đa tài, cái gì cũng biết, hài hước nhưng thẳng như ruột ngựa, tóc nó dài, xoăn tít, mình là phụ nữ mà còn muốn yêu Nó chết đi được:love:. Thế mà, Nó chiều chồng Nó lắm, đợi chồng tắm xong để sấy tóc cho chồng, pha cafe cho chồng mỗi tối,...Đại gia đình Chia sẻ tình thương tự hào vì có Nó!

269
0
0

Lộc Vừng

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 3 (2 thành viên và 1 khách)
Xem ai online
Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm Hôm qua lúc 09:56 AM.
Lộc Vừng, sweetlily
Ðề tài: 206, Bài gửi: 2,094, Thành viên: 302, Số thành viên đã viết bài: 302
Chúng ta cùng chào đón thành viên mexinhnhatnha mới gia nhập diễn đàn .

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Nó chụp từng cái ảnh, trên nền ảnh lưu dòng chữ "...@chiasetinhthuong.org". Nó có nhiều ý tưởng hay mà người ta chỉ mới nghe thấy thôi đã muốn nhảy vào thực hiện. Nó tận dụng mọi nơi, mọi chốn để người ta có thể đọc được "chiasetinhthuong.org", Nó search trên google, Nó quảng cáo trên blog...Nó đa tài, cái gì cũng biết, hài hước nhưng thẳng như ruột ngựa, tóc nó dài, xoăn tít, mình là phụ nữ mà còn muốn yêu Nó chết đi được:love:. Thế mà, Nó chiều chồng Nó lắm, đợi chồng tắm xong để sấy tóc cho chồng, pha cafe cho chồng mỗi tối,...Đại gia đình Chia sẻ tình thương tự hào vì có Nó!
Nếu ai biết là hôm qua 2 con của "nó" ốm sốt....Nó mang đi khám rồi về lục đục làm Demo . "Nó" hướng nghiệp sẵn để các mẹ CSTT sau này về hưu làm bánh bán góp quỹ đấy mà :kiss:

@Kẹo Hanoi&M: Đề nghị ko xì pam từ "Kưng" ở đây nhé...Kưng của chú sẽ bị các chị biến thành Gừng đấy cứ liều liệu

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0
Ối giời ơi, việc đầu tiên của buổi sáng khi đến cty là bật máy tính lên , kích chuột vào Chia sẽ tình thương, sao mà yêu thế kg biết .

1,849
0
0

BB&C

Ối giời ơi, việc đầu tiên của buổi sáng khi đến cty là bật máy tính lên , kích chuột vào Chia sẽ tình thương, sao mà yêu thế kg biết .
Chị cũng thế, sau khi click chuột vào CSTT là kiểm tra có bao nhiêu ID và bao nhieu người online. Hihihi.

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator
Em gọi chị (Chị ko dám gọi em vì biết em con mọn bận rộn). Chị ơi sao logo của chúng mình lại xấu thế, ko còn như ngày xưa, ko thể hiện được ý nghĩa của chị em mình ngày đó . Chị bảo ngày xưa em vẽ ra em giữ bản gốc chị chỉ có mấy cái logo đã chỉnh sửa trong bản giới thiệu mà lấy ra thôi.
Hừ cái máy tính của em nó hỏng làm mất bao nhiêu thứ của em. Thôi để em về tím lại bản gần đây em có sửa làm logo dán mặt cho mọi ng ở HC năm ngoái đấy.
Em bận ko tham gia được nhiều nhưng vẫn luôn dõi theo, luôn ủng hộ CSTT của chúng mình.

2,651
0
0

Khai Tâm

Chị cũng thế, sau khi click chuột vào CSTT là kiểm tra có bao nhiêu ID và bao nhieu người online. Hihihi.
Còn cả em nữa. Thấy mọi người hiện "online" là cứ phải "hòa mình vào quần chúng", signin cho bằng được :sigh: :dont tell: Cảm giác thích lắm khi thấy tên mình đứng cạnh những trái tim... khác :love: :love: :love: Ngây người ra... nhìn :silly: Hạnh phúc.:rose:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Có em nữa. Em mở cstt, đọc qua một loạt tin tức, rồi thỉnh thoảng ấn F5 xem hôm nay có bao nhiêu ng online, có bao nhiêu thành viên mới, kỷ lục của nhà mình là bao nhiêu. Hì.

242
0
0

Nhím_Minh Thư

@ Nhím_Minh Thư : Em ơi thế tóm lại em là Nhím hay Nhím_MT để chị còn tiện đường theo dõi? Chị đọc bên topic mừng anh Ếch có em Nhím bảo "em là Nhím_MT đây ạ". ???:thinking:
Hì. Em là Nhím_Minh Thư. Mẹ Nhím cũng là em ạ. Nhưng em sợ mọi ng nhầm vì nhà mình có rất nhiều Nhím nên em trở về với tên bên wtt là Nhím_Minh Thư chị ạ. :love::love::love::love::love:

1,557
0
0

Camellia

Lại chuyện nick. Nhờ cái vụ lỗi mạng mà thị login mãi không được vào diễn đàn, kết quả là thị phải làm sign up đến 3 cái nick. TR cứ cười vì tội thị là thành viên tích cực đến nỗi trong hai ngày đầu mà đã đăng ký liên tục mấy nick mới thế.

Điều mãn nguyện nhất của thị là thị đã có thể sử dụng nguyên bản nick "Camellia" mà thị dùng từ 10 năm nay, từ những ngày đầu lên mạng. Thế mà lúc vào WTT thì ai đã đăng ký mất. Bây giờ thì yên tâm rồi, thị đăng ký tất cả những nick kiểu như : Camellia, Camellia_hn, Camellia_vn. Chả ai cải trang thành thị nữa.

Sau này nhỡ Mod mà có band nick thị , thì thị vẫn có phương án 2 và phương án 3 nhá!!!

May mà có CSTT!!! :-D