Nhật ký tham gia diễn đàn

1,904
0
36

291179

Active Member
Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 40 (20 thành viên và 20 khách)
Xem ai online
Kỷ lục: 58 người đã ghé thăm Hôm qua lúc 03:16 PM.
ALnML, apricot, BB&C, Camellia, Chíc chíc, dangkhoa2007, gaumeoyeu1912, hoa Dím, huongdx, kukumalu, Mít và Nem, Mẹ Đan Hà, mẹ nhím châu anh, mecunlinh, meocon, meyeuTomTom, namgiang, su yeu, thuyvuong
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 175, Bài gửi: 1,451, Thành viên: 231, Số thành viên đã viết bài: 231
Chúng ta cùng chào đón thành viên Chia sẻ tình thương mới gia nhập diễn đàn .
Hihi, em túm được cái này ạ.
thiếu em nữa này, em ngồi lì từ sáng tới giờ

164
0
0

namgiang

Để link CSTT dưới chữ ký bên Làmchamẹ, cũng có nhiều thành viên WTT sang LCM

431
0
0

luongtam

Hôm nay tớ khai trương Quan dinh dưỡng ở Chia sẻ tình thương. Đừng bắt tớ nộp thuế kinh doanh nhé:laughing:

26
0
0

Mẹ Nhím

Chương trình "Mình nuôi heo đất" là chương trình cảm động nhất.
Chương trình "Nuôi heo đất" này em áp dụng cho mình được một thời gian rồi. Vì nói thật, gd em ko có điều kiện. Lương cả 2vc em mới được gần 3 triệu, mà nuôi con nhỏ, nuôi em chồng đi học đại học một phần, thỉnh thoảng thêm việc nhà chồng nữa... nên mỗi ngày em bỏ ra vài nghìn lẻ, góp dần vào để dành làm từ thiện. Chỉ mong đến bao h thu nhập khá hơn để có thể bỏ lợn nhiều hơn. :smiling::smiling::smiling::smiling::smiling:

1,849
0
0

BB&C

Chương trình "Nuôi heo đất" này em áp dụng cho mình được một thời gian rồi. Vì nói thật, gd em ko có điều kiện. Lương cả 2vc em mới được gần 3 triệu, mà nuôi con nhỏ, nuôi em chồng đi học đại học một phần, thỉnh thoảng thêm việc nhà chồng nữa... nên mỗi ngày em bỏ ra vài nghìn lẻ, góp dần vào để dành làm từ thiện. Chỉ mong đến bao h thu nhập khá hơn để có thể bỏ lợn nhiều hơn. :smiling::smiling::smiling::smiling::smiling:
Cảm động tấm lòng của mẹ Nhím lắm :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

33
0
0

John's mom

Chào "người cũ", hihi.

Chưa làm được gì cho CSTT , nhưng vào đây được nhìn thấy những gương mặt thân quen mà ấm lòng.

Chúc CSTT ngày càng phát triển theo đúng mục tiêu đề ra nhé.

10
0
0

alexandra

Khổ, nhà chị toàn trái quy trình. Bình thường tập thể dục xong rồi tắm, đằng này cứ tắm xong mới ... tập (hít đất) :laughing:

Tối nay chị sẽ ngủ sớm, giờ đang buồn ngủ rũ cả mắt ra.
Chị đã ngủ rồi đấy à? Dậy tắm đi, anh giai gọi kìa! :smiling::smiling::smiling:

13
0
0

thoanguyen

wtt sao nhỏ mọn quá vậy
Mình để link CSTT dưới chữ ký ở tất cả các diễn đàn mình tham gia vậy mà wtt lại không được

68
0
0

meminhmoc

Ðề tài: 176, Bài gửi: 1,554, Thành viên: 238, Số thành viên đã viết bài: 238
Chúng ta cùng chào đón thành viên meminhmoc mới gia nhập diễn đàn .

EM CHAO CA NHA.......................... Chut...chut...chut

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Cả Mốc cả Móm cùng vào rồi ....Toàn những gương mặt cũ thân quen. Mỗi ngày đọc list thành viên thấp thoáng đâu đó những ng thân xưa.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Thôi mà mọi người thông cảm đi. Mỗi nơi đều có những quy định riêng, chúng mình cùng tôn trọng họ nhé. Nhất là Admin hay mod họ phải có những nguyên tắc nhất định và khó có thể làm vừa lòng tất cả thành viên.
Admin và mod họ buộc phải theo sự định hướng củả Công ty.
Hãy hiểu và thông cảm cho họ nhé.

57
0
0

Gấu và Thỏ

Thôi mà mọi người thông cảm đi. Mỗi nơi đều có những quy định riêng, chúng mình cùng tôn trọng họ nhé. Nhất là Admin hay mod họ phải có những nguyên tắc nhất định và khó có thể làm vừa lòng tất cả thành viên.
Admin và mod họ buộc phải theo sự định hướng củả Công ty.
Hãy hiểu và thông cảm cho họ nhé.
:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing:

78
0
0

Bi đi xe đạp

Hôm nay em mới chính thức đăng ký để trở thành một trong những thành viên của ngôi nhà Chia sẻ tình thương. Nhìn logo ngôi nhà thân yêu của mình mà trào nước mắt. Em cứ ngồi khóc mà không biết vì sao mình khóc. Ngôi nhà có ý nghĩa thật đặc biệt... Em đã có thể sống có ý nghĩa hơn với cuộc đời, có thể làm những việc mà mình mong muốn...

354
0
16

Mr_Ech

Member
Ếch bận cưới vợ nên hôm nay mới vào chào các bác được ạ :love::rose::rose::rose:

26
0
0

Mẹ Nhím

Bác Ếch ơi.
Em chúc mừng anh nhé. Nhân tiện em cũng xin lỗi vì hôm ấy Nhím nhà em ốm, phải đi viện nên ko đến dự đám cưới anh được.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Bi đi xe đạp
Hôm nay em mới chính thức đăng ký để trở thành một trong những thành viên của ngôi nhà Chia sẻ tình thương. Nhìn logo ngôi nhà thân yêu của mình mà trào nước mắt. Em cứ ngồi khóc mà không biết vì sao mình khóc. Ngôi nhà có ý nghĩa thật đặc biệt... Em đã có thể sống có ý nghĩa hơn với cuộc đời, có thể làm những việc mà mình mong muốn...

Chị làm em cũng muốn khóc...

@Ếc: Cưới mà ko mời HQ là thế nào, các chị vào xử Ếch đê.