Nhật ký tham gia diễn đàn

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Cả nhà mình ơi:

Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 153, Bài gửi: 1,171, Thành viên: 200, Số thành viên đã viết bài: 200
Chúng ta cùng chào đón thành viên Meyeunhimcoi mới gia nhập diễn đàn .

:love: :love: :love::applause: :applause: :applause:

Chiều nay tâm sự với 1 bậc tiền bối :love:, chị ấy nói cứ ra vào nhà mình mãi, cảm giác ngậm ngùi thân quen, nhưng chưa reg nick, nói là để khi nào tham gia j đó cùng nhà mình thì sẽ lấy ngày đó reg nick làm kỷ niệm, em bảo: chỉ cần tấm lòng trái tim chị cùng bên chúng em trên mọi nẻo đường, đã là sự động viên khích lệ rất lớn cho chúng em rồi! :love:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator
Đăng ký thành viên hẳn trong top 10, thế mà hôm nay chị mới viết bài được L ơi. Hôm trước chị đã nói với em rồi, chị dốt khoản này lắm, mở 1 trang Web mới, chị cứ lạ lạ, chẳng biết cách đọc nữa. Thấy các bạn tham gia, góp ý mà chị thèm, chị chả biết làm gì cả, chỉ biết dùng sắn thôi. Nhưng chị sẽ đi kêu gọi thành viên, sẽ PR cho CSTT ở bên ngoài nhé.

Chị vào "Nhật ký", để nhắc em, nhất định là em phải thêm cho chị 1 dòng:
" Ngày....tháng... năm.... Có 1 chị già nói với L : Dù L làm gì, ở lại hay tách ra thì chị vẫn ủng hộ và ở bên cạnh em!"
Vâng vâng em làm sao quên được ạ. Nhớ lúc em ốm, em lo lắng, em phân vân, em nhụt chí chị đến thăm động viên em. Lại nhớ đến trường hợp bố con anh Trường em mơ ước xây nhà. Em bảo , mọi chuyện thế này rồi chúng mình còn giúp được ai. Chị bảo chúng mình làm được chị em mình nhất định làm được. Đấy rồi ông trời thương anh ấy , quá sức tưởng tượng của chi em mình...Lần sau em cứ ước mãi thế này...

Lại nhắc đến người chị nữa của em. Người vẫn hỗ trợ em từ những ngày đầu tiên. Chị bảo em mỗi một câu khi em thất vọng, khi em muốn bỏ cuộc : Mình là người lớn..........

Một người chị hàng đêm vào nhà bật đèn để rồi miệt mài copy paste, nhìn ánh sáng đó em lại càng thêm quyết tâm...

Eo ôi em yêu các chị quá đi thôi. Em muốn mãi là em gái bé nhỏ của các chị :rose::love:
@chị Tâm Chiptombi đi ngủ sớm đi để mai còn CSTT chứ. Bầu bì ko thức khuya được đâu chị nhé.

Mẹ Minh mèo cùng Hải Phòng hoa phượng đỏ đó chị.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Giờ này mà chị Haidang02 vẫn ngồi trên này, ngủ đi chị ơi, em ngủ được một giấc dậy rồi này. Còn tyruoi nữa, em nhắn tin bảo chị đi ngủ đi, sao em vẫn thức vậy?

492
0
0

sweetlily

Giờ này mà chị Haidang02 vẫn ngồi trên này, ngủ đi chị ơi, em ngủ được một giấc dậy rồi này. Còn tyruoi nữa, em nhắn tin bảo chị đi ngủ đi, sao em vẫn thức vậy?
Đây này, mách thêm với mẹ BBC này, ai lại 1:38am mà metyruoi vẫn còn online nhắn tin cho em và ngâm cứu sửa đổi nội dung của diễn đàn đấy :surprise: hehe sau đây thì than ... ê hết cả mông :laughing:

1,849
0
0

BB&C

Đây này, mách thêm với mẹ BBC này, ai lại 1:38am mà metyruoi vẫn còn online nhắn tin cho em và ngâm cứu sửa đổi nội dung của diễn đàn đấy :surprise: hehe sau đây thì than ... ê hết cả mông :laughing:
Thương quá, làm việc quên cả mệt. Đêm quá cũng nhắn cho chị, nhưng chị đi ngủ sớm, sáng nay mới nhận được tin. Chắc giờ đang mệt lắm nên chưa thấy đâu cả.

1,904
0
36

291179

Active Member
thấy các mẹ miệt mài cop cop dán dán, em quyết tìm tòi học cop, nhưng mà hic... có ai làm ơn chuyển giúp em với, em cho bụp cái topic hoạt động miền nam vào miền bắc, có mẹ nào giúp em chuyển về đúng vị trí với( xí hổ quá)
dốt vẫn hoàn dốt mà có cố vẫn ko khá lên được.

492
0
0

sweetlily

Hihi giờ em mới để ý thấy có nhiều Trái tim ấm áp và một vài Trái tim hồng, vài tuần nữa chắc sẽ có rất rất nhiều Trái tim bốc lửa đây :laughing:

2,651
0
0

Khai Tâm

Cái... "mông" này nổi tiếng nhất cstt từ xưa rồi ạ :dont tell: :thinking: :eyelash:

466
0
0

kimsonbui

Chúc nhà mới CSTT luôn nhân thêm được nhiều tấm lòng từ thiện.

2,501
0
0

Haidang02

Thua mỗi mông bác Haidang! :grin::grin::grin:
Ối giời, cậu nhìn thấy lúc nào hử :thinking:

@BB&C : Hôm qua 2h sáng Ruồi còn Buzz bảo chị : Tắm gì mà tắm lâu thế :smiling:

594
0
0

meyeuTomTom

MÌnh thấy rất nhiều mẹ bên WTT chưa biết có nhà mới! Không biết thông báo cho các mẹ ấy bằng cách nào nhỉ?

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 37 (15 thành viên và 22 khách)
Xem ai online
Kỷ lục: 58 người đã ghé thăm Hôm qua lúc 03:16 PM.
ALnML, 291179, BB&C, BlueSky, Haidang02, Khai Tâm, kimsonbui, kukumalu, Mẹ Nhím, mẹ nhím châu anh, Me DiemNgoc, meyeuTomTom, Rophi, saomai
Ðề tài: 170, Bài gửi: 1,401, Thành viên: 222, Số thành viên đã viết bài: 222
Chúng ta cùng chào đón thành viên kimsonbui mới gia nhập diễn đàn .

Em thích 3 con 2

1,849
0
0

BB&C

Ối giời, cậu nhìn thấy lúc nào hử :thinking:

@BB&C : Hôm qua 2h sáng Ruồi còn Buzz bảo chị : Tắm gì mà tắm lâu thế :smiling:
Yêu cầu những ai hay lang thang muộn (trên mạng) về nhà ngủ đúng giờ để đảm bảo sức khoẻ. Tối nay bác Haidang02 phải đi ngủ trước 12 giờ. Còn ruồi để nó kiếm tý bác ạ. Hìhì.

Mà em thắc mắc là sao bác tắm giờ đấy. Có ở sạch lắm thì cũng rửa rồi đi ngủ chứ, tắm thế thì không tốt cho sức khoẻ đâu:laughing::laughing::laughing::laughing:

1,849
0
0

BB&C

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 37 (15 thành viên và 22 khách)
Xem ai online
ALnML, 291179, BB&C, BlueSky, Haidang02, Khai Tâm, kimsonbui, kukumalu, Mẹ Nhím, mẹ nhím châu anh, Me DiemNgoc, meyeuTomTom, Rophi, saomai
Ðề tài: 170, Bài gửi: 1,401, Thành viên: 222, Số thành viên đã viết bài: 222
Chúng ta cùng chào đón thành viên kimsonbui mới gia nhập diễn đàn .

Em thích 3 con 2
Em cũng thích, nhưng nếu sớm có 4 con hai thì tuyệt nhỉ.

2,501
0
0

Haidang02

Yêu cầu những ai hay lang thang muộn (trên mạng) về nhà ngủ đúng giờ để đảm bảo sức khoẻ. Tối nay bác Haidang02 phải đi ngủ trước 12 giờ. Còn ruồi để nó kiếm tý bác ạ. Hìhì.

Mà em thắc mắc là sao bác tắm giờ đấy. Có ở sạch lắm thì cũng rửa rồi đi ngủ chứ, tắm thế thì không tốt cho sức khoẻ đâu:laughing::laughing::laughing::laughing:
Khổ, nhà chị toàn trái quy trình. Bình thường tập thể dục xong rồi tắm, đằng này cứ tắm xong mới ... tập (hít đất) :laughing:

Tối nay chị sẽ ngủ sớm, giờ đang buồn ngủ rũ cả mắt ra.

Em cũng thích, nhưng nếu sớm có 4 con hai thì tuyệt nhỉ.
Lúc đọc xong bài của Loan, chị cũng nghĩ thế , chắc chắn một ngày không xa mình sẽ có 5 số 2 :rose:

594
0
0

meyeuTomTom

Ngày nào, lúc nào vào CSTT cũng nhìn thống kê thành viên xem hội quán mình đã có bao nhiêu người. Mừng lắm khi con số lúc nào cũng tăng. Thêm một con người là thêm một tấm lòng. Cố gắng chung tay xây dựng CSTT mọi người nhé:rose::rose::rose:

1,849
0
0

BB&C

Chương trình "Mình nuôi heo đất" là chương trình cảm động nhất.

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 40 (20 thành viên và 20 khách)
Xem ai online
ALnML, apricot, BB&C, Camellia, Chíc chíc, dangkhoa2007, gaumeoyeu1912, hoa Dím, huongdx, kukumalu, Mít và Nem, Mẹ Đan Hà, mẹ nhím châu anh, mecunlinh, meocon, meyeuTomTom, namgiang, su yeu, thuyvuong
Ðề tài: 175, Bài gửi: 1,451, Thành viên: 231, Số thành viên đã viết bài: 231
Chúng ta cùng chào đón thành viên Chia sẻ tình thương mới gia nhập diễn đàn .
Hihi, em túm được cái này ạ.