Nhật ký tham gia diễn đàn

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Em không biết viết nhật ký nhưng có người ép em viết. Mà viết gì nhỉ?

Em quên rồi, chỉ thấy mỗi ngày, diễn đàn lại có thêm những bài viết mới, những thành viên mới nhưng rất thân quen. Lại ngoác miệng cười khi chị Cam gọi, em ơi, em ời, chị bảo này, cái này thế này nhé, sao cái kia lại không thế kia, tên thế này cho nó lạ, úi... bị kiện bản quyền vtv mất...huhu... thôi, úp sọt rồi. Chị nhận cái này đi, cái kia đi, màu mè vào nhé. Ưhm, để rỗi chị xem. Done. Ối, từ sau phải thận trọng phát ngôn mới được. Hé hé...muộn rồi. Đã xong 1 mục.

Rồi thì lỗi mạng, 12h đêm không log in được, cáu om xòm vì không thể post bài, lo diễn đàn trống. Thương quá là thương!:love:

Lại có người thì gõ một tràng dài, liên thanh như khi nó nói. A cho 6x, b cho 7x, c cho 8x,...mà màu chữ của nó thì lòe loẹt, mắt đã kém, đọc không kịp, nói gì đến ghi chép, bắt nó email cho admin mà trình bày. Nó kêu đang bận chat, email sau. Rồi cứ 5 phút nó lại đòi như đòi nợ cái quyền sửa bài những topic mà nó mất công copy lại. Chưa kịp trả lời, nó bảo không thèm nói chuyện nữa, nhưng chưa đầy 1 phút sau lại thấy "đại bàng gọi chim sẻ". Nó tận tâm, tận lực nhưng thẳng như ruột ngựa, chỗ to tiếng nhất không thể thiếu mặt nó.

Chị là người mà chúng em nể phục nhất về sự kiên trì. Đêm hôm khuya khoắt, chị vẫn cặm cụi cắt cắt, dán dán, một topic dài mấy chục trang chị chỉ làm trong có vài tiếng. Chị chẳng hỏi tại sao phải như thế. Chị cứ làm, cứ viết, cứ đều đặn post bài, gần như cả ngày thấy chị online. Nhiều khi mệt mỏi, thấy nick chị vẫn sáng, nghĩa là chị vẫn đang sửa bài, mấy chị em lại bảo nhau, học chị nhé, đừng lười.

Nhà của mình, mình tha hồ xây, tha hồ bôi trát, vẽ vời. Viết thật nhiều nhé, chia sẻ thật nhiều nhé để tình thân ái luôn gần gũi bên nhau dù người ở cách xa trăm, nghìn dặm.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Người này đang yêu, thường về sớm lắm, phần vì bận khách khứa, phần vì bạn gái í ới nhắn tin, điện thoại hẹn hò. Giật mình vì tiếng chuông điện thoại lúc chiều muộn, anh email cho em logo rồi nhé, cả file corel và file ảnh, hôm nay hứng thú, làm xong trong 20 phút. Anh vẽ lại, không được đẹp đâu, em cứ post lên cho mọi người đóng góp ý kiến, rồi anh lại sửa. Còn trang chủ, em chụp ảnh giao diện cho anh, anh sắp xếp lại cho, xong rồi em gửi cho cậu thiết kế web để cậu ấy lập trình. Ối giời ơi! Nó bị sập rồi, chỉ có trong sổ của em thôi. Em sửa lại thanh toolbars, thêm thêm, bớt bớt rồi lỡ tay xóa mất vài cái code. Giờ em không dám động vào. OK, em chỉ giỏi phá. Xong rồi, anh về đây, có hẹn khách. Hưm...Người này phải mời vào Quán cafe cóc giá 5k để giải nhiệt.

Tối, logo được up lên diễn đàn!

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Giờ nó vẫn cặm cụi copy bài để post. Sao nó nói nhanh thế không biết, như cái máy khâu.

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Tình Hình Diễn Ðàn

Số người đang xem: 9 (6 thành viên và 3 khách)

Kỷ lục: 35 người đã ghé thăm Hôm qua lúc 03:14 PM.

metyruoi, Đồng Nát, Lộc Vừng, Mít và Nem, Thảo Gấu, Xứ sở thần tiên => những kẻ "chơi" đêm.

Thống Kê - Chia sẻ tình thương

Ðề tài: 120, Bài gửi: 870, Thành viên: 167, Số thành viên đã viết bài: 167

Chúng ta cùng chào đón thành viên Vigisa mới gia nhập diễn đàn:applause: .

2
0
0

hoami

Góp chút động viên tinh thần cùng mọi người. Mong rằng các chị, các bạn, các em luôn vững bước trên con đường đầy chông gai.
Trong thâm tâm vẫn ao ước một điều khác ...

1,849
0
0

BB&C

Đọc nhật ký của mọi ngừơi mình lại thấy rưng rưng. Yêu lắm các bạn.:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose:

0
0
0
A

AHUYHUY

Guest
Chia sẻ tình thương sẽ thành công và phát triển khi có sự góp sức của Tôi, của Bạn, của cả cộng đồng! Phải không mọi người.
Nào Chúng ta cùng chung tay xây dựng 1 chia sẻ tình thương với đúng tiêu chí đã và đang đặt ra nhé mọi người.:rose::applause::applause::love::love::love:

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator
@hoami: Hiểu điều em muốn nói :rose:
Đến nhà mới nên tranh thủ vào chào hỏi các Bác! Mong diễn đàn ngày càng phát triển nhé!

Xin lỗi ném đá cả nhà tý, cái Slogan của mình nội dung thì ổn rồi nhưng trông hơi "loè loẹt", xanh, cam đỏ, hồng :)

Trà - Mẹ Đan Hà
Em đã ở đây rồi sao.....Nhìn thấy em lại nhớ đến mẹ Đan Hà với món phở cuốn nhiều thịt trong Hội chợ đầu tiên dành cho bé Bình mổ tim. :love:
Slogan cả "lũ" mới nghĩ đêm qua. Màu mè OK sẽ nhớ.

11
0
0

mekienha

Hỏi Admin của WTT về việc để link của trang chiasetinhthuong dưới chữ ký, Admin trả lời như thế là vi phạm luật của WTT :crying::crying::crying:

192
0
0

bongvaben

Hỏi Admin của WTT về việc để link của trang chiasetinhthuong dưới chữ ký, Admin trả lời như thế là vi phạm luật của WTT :crying::crying::crying:
:laughing::laughing::laughing:, những tấm lòng "NHÂN" sẽ tự tìm đến bác ạ, ứ cần để làm gì đâu :love::love:.
Công nhận vào nhà mà thấy quen thuộc, thân thương hết sức ạ :love::love::love:

1,849
0
0

BB&C

1:27 chiều ngày 24 tháng 3 năm 2009

Ðề tài: 143, Bài gửi: 1,000, Thành viên: 178, Số thành viên đã viết bài: 178
Chúng ta cùng chào đón thành viên Mẹ Đan Hà mới gia nhập diễn đàn .

48
0
0

dangkhoa2007

:rose::rose::rose::rose::rose: that nhieu hoa cho moi nguoi ne,hoa cho nha moi nua ne.Co len moi nguoi oi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
26
0
0

Mẹ Nhím

Có em điểm danh ạ.
Tuy em ko làm được gì nhiều để cùng chung sức với mọi ng. Tuy em ở xa nhưng em vẫn luôn ở bên cạnh mọi ng ạ. Đi đâu thì ới em 1 tiếng. Con nhỏ vẫn tranh thủ trốn con để đi ạ. :laughing::laughing::laughing::laughing:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Đăng ký thành viên hẳn trong top 10, thế mà hôm nay chị mới viết bài được L ơi. Hôm trước chị đã nói với em rồi, chị dốt khoản này lắm, mở 1 trang Web mới, chị cứ lạ lạ, chẳng biết cách đọc nữa. Thấy các bạn tham gia, góp ý mà chị thèm, chị chả biết làm gì cả, chỉ biết dùng sắn thôi. Nhưng chị sẽ đi kêu gọi thành viên, sẽ PR cho CSTT ở bên ngoài nhé.

Chị vào "Nhật ký", để nhắc em, nhất định là em phải thêm cho chị 1 dòng:
" Ngày....tháng... năm.... Có 1 chị già nói với L : Dù L làm gì, ở lại hay tách ra thì chị vẫn ủng hộ và ở bên cạnh em!"

1,849
0
0

BB&C

Trời ơi, mình là Senior Member rồi này:laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing::laughing: (có phải em là Senior Mem đầu tiên không nhỉ:thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking::thinking:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,904
0
36

291179

Active Member
Yêu lắm thương lắm những tấm lòng, em thật vô tích sự chả biết làm gì, em đang ngồi nhìn Mít nem, Tyruoi , Chị Loan, và mọi người cop bài đấy, cho em nắm chặt tay mọi người nhé! chúng ta luôn bên nhau !( ôm hôn mọi người)

148
0
0

BlueSky

Đọc trang này cứ thấy rưng rưng, yêu các mẹ lắm!
Chẳng biết nói gì cả, những ấn tượng về CSTT, về các mẹ thì nhiều lắm, thôi cho em được giữ trong tim để làm của riêng nhé.

816
0
16

Linh mèo

Member
Yêu lắm thương lắm những tấm lòng, em thật vô tích sự chả biết làm gì, em đang ngồi nhìn Mít nem, Tyruoi , Chị Loan, và mọi người cop bài đấy, cho em nắm chặt tay mọi người nhé! chúng ta luôn bên nhau !( ôm hôn mọi người)
Em cũng muốn nói y chang bạn này ạ, tặng hoa cho các chị yêu thương :rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose: