Nhật ký tham gia diễn đàn

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@mẹ Chip Tom Bi : em nói chị nghe nè , hay mình mở dịch vụ xem Số báo danh nhỉ , chị mà vẽ đường thế mình đâu còn cửa làm ăn .
@Admin: em sẽ canh me đến số 999 tạo cho Xã em 1 ID mới , em xây tường rồi đấy nhé ,cấm ai tranh của em nhé, em dỗi đấy.
:thinking: Ừ nhỉ!

Chị cũng canh me số 888 nhé. Icon cầm gậy ngồi chồm hỗm.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Xin phép cả nhà em xì pam 1 phát để lên đời tim ạ.:applause::applause:

10
0
0

alexandra

Xin phép cả nhà em xì pam 1 phát để lên đời tim ạ.:applause::applause:
Đừng cố quá bác ợ, chúng ta còn chưa biết đời tim tiếp theo là gì mà! Admin chơi xấu lại cho quả... trái tim đen thì có mà ngã ngửa! :silly::silly::silly:

87
0
0

hoamai

15 ngày em nằm viện cùng con, là những ngày áp chót trang web của nhà mình được ra mắt, công bố… em cũng chẳng làm được gì cho cstt cả. Thỉnh thoảng có aloo cho chị Loan, có aloo hoặc gặp Huyền béo nên vẫn hỏi thăm đều… và rồi khi con em khỏi ốm, ra viện thì được Huyền béo gửi link. Em và Minh thực sự xúc động khi mọi người vẫn hỏi han và quan tâm đến nhau nói chung và đến gia đình em nói riêng. Vợ chồng em đôn đáo vì con đến quên cả sinh nhật của nhau, thế mà chồng em vẫn có một topic chúc mừng sinh nhật hoành tráng, vẫn có topic hỏi thăm Tép với những tình cảm nồng ấm gia đình giành cho Tép bé bỏng của em.
Mong cho CSTT sẽ lớn mạnh, mong cho tình yêu thương và lòng nhân ái sẽ được nhân rộng ra nhiều. Cám ơn chị Loan, cám ơn Khai tâm, Tý ruồi đã mở ra một sân chơi mới, một ngôi nhà mới to đẹp và “thoáng” hơn cho những người có cùng trí hướng…

2,080
0
0
15 ngày em nằm viện cùng con, là những ngày áp chót trang web của nhà mình được ra mắt, công bố… em cũng chẳng làm được gì cho cstt cả. Thỉnh thoảng có aloo cho chị Loan, có aloo hoặc gặp Huyền béo nên vẫn hỏi thăm đều… và rồi khi con em khỏi ốm, ra viện thì được Huyền béo gửi link. Em và Minh thực sự xúc động khi mọi người vẫn hỏi han và quan tâm đến nhau nói chung và đến gia đình em nói riêng. Vợ chồng em đôn đáo vì con đến quên cả sinh nhật của nhau, thế mà chồng em vẫn có một topic chúc mừng sinh nhật hoành tráng, vẫn có topic hỏi thăm Tép với những tình cảm nồng ấm gia đình giành cho Tép bé bỏng của em.
Mong cho CSTT sẽ lớn mạnh, mong cho tình yêu thương và lòng nhân ái sẽ được nhân rộng ra nhiều. Cám ơn chị Loan, cám ơn Khai tâm, Tý ruồi đã mở ra một sân chơi mới, một ngôi nhà mới to đẹp và “thoáng” hơn cho những người có cùng trí hướng…
Em nói thật, hôm nghe nói Tép bị ốm lâu rồi mà kg tìm ra bệnh, em cứ run người lên ấy .Cứ như có dòng điện chạy qua ấy.
Rồi hôm nhận đc tin Tép ra viện , đã phát hiện ra bệnh em cũng lại thế , bấm điện thoại cho C mà kg đc . Mừng quá trời luôn.

2,501
0
0

Haidang02

Đừng cố quá bác ợ, chúng ta còn chưa biết đời tim tiếp theo là gì mà! Admin chơi xấu lại cho quả... trái tim đen thì có mà ngã ngửa! :silly::silly::silly:
Đề nghị các admin thay vì chấm tròn bên cạnh nick thì làm trái tim đập thổn thức hồng đỏ (tuỳ quy định) :smiling:

Nhưng chú ý kích cỡ các trái tim lên đời nào thì cũng không đổi nhé, chứ mỗi lần lên đời lại DÀI TIM ra một tý thì chết :silly:

87
0
0

hoamai

Em nói thật, hôm nghe nói Tép bị ốm lâu rồi mà kg tìm ra bệnh, em cứ run người lên ấy .Cứ như có dòng điện chạy qua ấy.
Rồi hôm nhận đc tin Tép ra viện , đã phát hiện ra bệnh em cũng lại thế , bấm điện thoại cho C mà kg đc . Mừng quá trời luôn.
Hôm ra viện về nhà bà ngoại, chị để điện thoại câm và hai mẹ con nằm ôm nhau ngủ đến 6h tối luôn em ạh, rồi chị nhận được tin nhắn của em và reply luôn đấy. Cám ơn em nhiều!

23
0
0

caly

Đề nghị các admin thay vì chấm tròn bên cạnh nick thì làm trái tim đập thổn thức hồng đỏ (tuỳ quy định) :smiling:

Nhưng chú ý kích cỡ các trái tim lên đời nào thì cũng không đổi nhé, chứ mỗi lần lên đời lại DÀI TIM ra một tý thì chết :silly:
Ý tưởng này của bác hay ghê cơ. :rose::rose::rose::rose::rose:

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Em thấy bên www.bometre.com cũng mới có 1 chuyên mục chia sẻ tình thương, và cũng cop y nguyên các bài ở bên wtt. Hiện giờ mới có vài topic thôi (bé Hà, bé Linh...)

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Số người đang xem: 44 (23 thành viên và 21 khách)
Kỷ lục: 68 người đã ghé thăm 03-26-2009 lúc 09:56 AM.
Nhím_Minh Thư, 291179, ALnML, BB&C, Camellia, camtu_law, hakoastal, HanKun, hoa Dím, hoctrennet, huongdx, Jun2000, kimsonbui, Lộc Vừng, Mít và Nem, Mẹ cu Gôn, mẹbéSuri, mecunlinh, MeMy, meyeuTomTom, sunset3110, Thảo sông Hoài, Trái ớt dễ thương
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 260, Bài gửi: 3,026, Thành viên: 373, Số thành viên đã viết bài: 373
Chúng ta cùng chào đón thành viên Mẹ cu Gôn mới gia nhập diễn đàn .

Em spam 1 phát ạ. Bác Mẹ cu Gôn mới gia nhập diễn đàn ơi. Bác có liên quan gì với Bố cu Gôn ở wtt ko ạ?

269
0
0

Lộc Vừng

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 21 (7 thành viên và 14 khách)
Xem ai online
Lộc Vừng, cifmoon, DiJuly, Mẹ cu Gôn, Mẹ Tiếu Tiếu, muathu, thuyvuong
Ðề tài: 274, Bài gửi: 3,240, Thành viên: 387, Số thành viên đã viết bài: 387
Chúng ta cùng chào đón thành viên cifmoon mới gia nhập diễn đàn .

5,639
9
38

metyruoi

Active Member
Chào mừng thành viên thứ 400 - suri0208 đã gia nhập ngôi nhà Chia sẻ tình thương!:rose::rose::rose::love::love:

18
0
0

green_pepper

em vừa gửi pm, k thấy phần sent item lưu tin vừa gửi các bác ạ, ko biết thắc mắc vào đây có đúng chỗ ko nữa :)

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Tình Hình Diễn Ðàn
Số người đang xem: 40 (19 thành viên và 21 khách)
Xem ai online
Mẹ Đức Hiếu, BB&C, BlueSky, Camellia, dangkhoa2007, green_pepper, Haidang02, hakoastal, HanKun, hoamai, kimsonbui, mẹ Nhãn, Mẹ Rau, Mẹ Tiếu Tiếu, meyeuTomTom, vịtxinhxinh, Vigisa
Ðề tài: 280, Bài gửi: 3,435, Thành viên: 400, Số thành viên đã viết bài: 400
Chúng ta cùng chào đón thành viên suri0208 mới gia nhập diễn đàn .