Nhật ký tham gia diễn đàn

594
0
0

meyeuTomTom

Hôm trước em về WTT kéo ít mẹ ở bên hội quán sang bên này. Thế là bị Admin WTT thông báo khoá nick 1 tháng, tất cả bài gủi bị xoá hết về 0. Sáng nay đến lại login được, lại up được. Chắc là ADmin thương tình lại thả ra. May quá
@ mẹ Sóng : Tôi cũng thấy thiếu bà nhưng không dám gọi vì nghĩ là bà đổi Nick

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,849
0
0

BB&C

Hic, mất tim vàng rồi, hết đấu giá rồi, huhuhu, giờ thành lửa cháy rồi này. Mod ơi, tôi thích tim vàng hơn cơ.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Hic, mất tim vàng rồi, hết đấu giá rồi, huhuhu, giờ thành lửa cháy rồi này. Mod ơi, tôi thích tim vàng hơn cơ.
Đang định thắc mắc cái vụ này, chắc bác Admin thấy bọn em đòi mấy bạn lên đời phải "rửa" nên cho lửa vào phỏng ạ?:laughing:

1,557
0
0

Camellia

Mình cũng thích các loại tim (phù, may, lần này cũng vẫn chưa nhịu). Chứ chả thích từ "ngọn lửa yêu thương" đâu, sến chết đi được.

Hay Mod thử nghĩ tới việc các cấp độ tim đi, nghe fun hơn, mà có vẻ lên đời hơn. Ví dụ nhá:

Trái tim ấm áp
Trái tim hồng
Trái tim vàng
Trái tim rực lửa
....

Đại loại thế. Nhá, nhá Mod nhá!

1,849
0
0

BB&C

Mình cũng thích các loại tim (phù, may, lần này cũng vẫn chưa nhịu). Chứ chả thích từ "ngọn lửa yêu thương" đâu, sến chết đi được.

Hay Mod thử nghĩ tới việc các cấp độ tim đi, nghe fun hơn, mà có vẻ lên đời hơn. Ví dụ nhá:

Trái tim ấm áp
Trái tim hồng
Trái tim vàng
Trái tim rực lửa
....

Đại loại thế. Nhá, nhá Mod nhá!
Tôi thích trái tim kim cương, đắt hơn, hehe

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ôi hôm nay mới vào được, thấy các em hỏi thăm cảm động quá. Cảm ơn sự động viên của cả nhà nhé. Chị không mệt đâu, thề đấy. Chỉ vì giờ già rồi, giống như cỗ máy cũ kỹ, không tốt nữa nên phải bảo dưỡng thôi.

594
0
0

meyeuTomTom

Không được đâu thoa ơi, ko được dẫn đến 1 web khác mà

Tớ nghĩ mọi người là thành viên, lúc có time rảnh thì PM cho những người mà mình biết, rồi nói họ PM típ cho, cứ từ từ rồi sẽ nhiều ng biết đến CSTT mà :0
Chị ơi! cũng không được đâu
Hôm trước em cũng PM cho mọi người trong hội quán và kết quả là Nick của em bị khoá 1 tháng rồi. Hu hu hu. (Hôm kia thì khoá, hôm qua thả ra, hôm nay lại bị khoá Không biết thế nào nữa)

1,557
0
0

Camellia

Ôi hôm nay mới vào được, thấy các em hỏi thăm cảm động quá. Cảm ơn sự động viên của cả nhà nhé. Chị không mệt đâu, thề đấy. Chỉ vì giờ già rồi, giống như cỗ máy cũ kỹ, không tốt nữa nên phải bảo dưỡng thôi.

Èo, sao chị nhận mình là cỗ máy cũ kỹ nhỉ??? Vẫn ngon mà!!!

Em ngưỡng mộ chị lắm í, nhất là khoản sản xuất thật giỏi 3 cục cưng yêu ơi là yêu, và một cục cưng nữa sắp... Mong chị mẹ tròn con vuông!!!:love:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Thống Kê - Chia sẻ tình thương
Ðề tài: 349, Bài gửi: 5,429, Thành viên: 506, Số thành viên đã viết bài: 506
Chúng ta cùng chào đón thành viên Me Pig mới gia nhập diễn đàn .

Hôm nay cũng là ngày kỷ niệm 5 năm ngày cưới của em...

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chị em mình đang sì pam dd à :laughing: :love: .

Có câu chuyện kể thế này: Chồng của 1 cô vợ mê máy tính, nghiền máy tính, yêu CSTT, tối nào cũng ôm chăn chờ vợ ... chui vào, hôm nay kỷ niệm 5 năm ngày cưới, giờ này còn chưa thấy nàng có ý định log out, chàng ko chịu nổi bèn thẽ thọt: Em ơi, em hãy buông con chuột quang đó ra đi, đằng sau em còn có con chuột khác hấp dẫn hơn rất nhiều đang chờ em nè :love: :love: :love: !

1,557
0
0

Camellia

Ðề tài: 350, Bài gửi: 5,441, Thành viên: 506, Số thành viên đã viết bài: 506

Me Pig đấy ư? Mừng quá!!! Nhìn thấy người nhà Cam lập tức chạy ra đón dắt tay vào giới thiệu với cả làng. Em này là cùng hội cùng thuyền sinh con năm Ủn Ỉn Vàng với em và Linh Mèo đấy ạ!!!

1,557
0
0

Camellia

Em sướng nhá! Kỷ niệm năm năm ngày cưới của em có hẳn một website CSTT mở ra để chào mừng đánh dấu sự kiện nhá!!!

Chúc gia đình em mãi hạnh phúc nhá!!!

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Chị em mình đang sì pam dd à :laughing: :love: .

Có câu chuyện kể thế này: Chồng của 1 cô vợ mê máy tính, nghiền máy tính, yêu CSTT, tối nào cũng ôm chăn chờ vợ ... chui vào, hôm nay kỷ niệm 5 năm ngày cưới, giờ này còn chưa thấy nàng có ý định log out, chàng ko chịu nổi bèn thẽ thọt: Em ơi, em hãy buông con chuột quang đó ra đi, đằng sau em còn có con chuột khác hấp dẫn hơn rất nhiều đang chờ em nè :love: :love: :love: !
Ôi chị ơi, chuột nó cù em từ nãy giờ, mà khổ em nghiện chuột quang hơn chị ạ:laughing:

Cảm ơn chị Cam.

5,639
9
38

metyruoi

Active Member
Chị! Đang post bài dở thì đi tắm!:laughing:

Nó! Vừa copy vừa chat!:grin:

Em!...:thinking:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Chị! Đang post bài dở thì đi tắm!:laughing:

Nó! Vừa copy vừa chat!:grin:

Em!...:thinking:
Định đi ngủ có người bắt chát do có nghỉ giải lao giữa hai hiệp đấu, mà đòi chat room, thế rồi phát hiện ra có người lại đi Tắm sau khi pot thơ Tình:laughing:

Em đang đề xuất ban quản trị là hạng chót của các đời tim sẽ là NGOẠI HẠNG giống như Champion League, cả nhà có đồng ý ko ạ?:silly: