16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Em đang ăn kẹo lạc ngon lắm..mum...mum..có ai ăn cùng em ko?

535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Tyruoi : cho xin quả chuối, 1 quả thôi , cong thế mừ, 1 buồng làm sao mà xài hết . Năn nỉ nhé, hết sốt rồi thì cho tớ xin 1 quả nhé .Quả nào dài dài thẳng nhất trong buồng ý ,chứ quả cong cong tớ kg nhận đâu, ngại lắm .
Nhưng mà bạn ơi, tớ nghe quảng cáo trên buổi đấu giá là "Đây là nải chuối cong" tức là cong toàn phần đấy bạn ah :dont tell:

535
0
0

MeoGiaHp

nhầm nhầm, tớ đính chính: cả buồng chuối chứ ko phải nải chuối, hihi`

384
0
16

tho2006

Member

À, mà sau vụ này em thấy có ối người thèm ăn chuối. Admin mở lại hộ cái mục đấu giá gây quỹ, em tình nguyện hiến dâng quả chuối Anh Bừa tặng để đấu giá gây quỹ cái nhỉ (Xin lỗi Bừa nhá, em là em đau lòng lắm :crying:).
@ Hải Đăng: chuối nhỏ nhưng mà đặc biệt!

2,501
0
0

Haidang02

Em đang ăn kẹo lạc ngon lắm..mum...mum..có ai ăn cùng em ko?
Em ăn rồi quảng cáo đi nhé, chị mở topic bán kẹo lạc, 100% lãi góp quỹ được không nhỉ :thinking:

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em ăn rồi quảng cáo đi nhé, chị mở topic bán kẹo lạc, 100% lãi góp quỹ được không nhỉ :thinking:
:crying::crying::crying:
Hít le bác Haidang02, không phải là bác đã nói sẽ để phần kẹo lạc cho em hay sao???:crying:

1,904
0
36

291179

Active Member

Đựoc đấy chị, mở topic kẹo lạc đê......, cả lão sếp em cũng khen ngon mà, .....chẹp....

Chị Hải Đăng em cũng chưa được gặp chị, hôm nào làm quả off nữa liên tỉnh chị nhỉ:love:

1,904
0
36

291179

Active Member

Hít le bác Haidang02, không phải là bác đã nói sẽ để phần kẹo lạc cho em hay sao???:crying:
mẹ cáo qua em, em để phần bác 1 gói , em lấy giấy báo gói ngay lại đây, kẻo lại nhìn thấy thèm quá, ăn nốt:laughing:

2,501
0
0

Haidang02

Hôm đó chị thấy Mecunlinh mua những 15 gói mà, với lại quay đi quay lại là hết. Để hôm nào chị đền :smiling:

291179 nói:
Đựoc đấy chị, mở topic kẹo lạc đê......, cả lão sếp em cũng khen ngon mà, .....chẹp....

Chị Hải Đăng em cũng chưa được gặp chị, hôm nào làm quả off nữa liên tỉnh chị nhỉ
Làm thủ tục mở nhé, em mở hàng đấy.
Để cho các bác ấy thở đã, rồi lại off :smiling:

2,651
0
0

Khai Tâm

Em cũng thèm kẹo Sìu Châu. Bác Đèn ba lăm nhớ phần cho nhà cháu 5 gói nhé :love:

1,904
0
36

291179

Active Member

Để cho các bác ấy thở đã, rồi lại off :smiling:[/QUOTE]

Chị nhớ là để em mở hàng đấy, em mở hàng tốt lắm mừ.

thôi thì để cho chắc ăn em đặt mở hàng ngay bây giờ khi nào mở topic chị cop cái dòng này của em sang nhé!

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

"Ăn chơi không quên nhiệm vụ" - thành công lớn nhất của buổi off liên tỉnh thể hiện tinh thần "đoàn kết là sức mạnh" của CSTT trên mọi "mặt trận":

1. Nhạc kịch theo yêu cầu, ủng hộ tùy tâm (nhưng k nhận tiền lẻ, tiền có mệnh giá thấp:grin:) = 1.190k:love:
2. Anh xã chị Hakoasal trúng đấu giá 4k "đi chợ trả bà hàng chê ko lấy" = 100k:love:
3. Kẹo lạc lãi 300k cộng 200k ủng hộ của chị Aslan = 500k:love:
4. Mẹ Chip Tôm Bi trúng đấu giá nải chuối ngự = 350k:love:
5. Mr. Hiếu trúng đấu giá nải chuối "cong" = 2.000k:love:

Tổng cộng: 4.140.000 đồng:love::love: nộp quỹ ạ

Chị Aslan - Hải Phòng còn gửi tặng một lọ nước hoa Coco Chanel "xịn" để đấu giá. Em sẽ chuyển cho CSTT_Đấu giá nhé. Cảm ơn chị Asaln:love:.

Cảm ơn cả nhà:love::kiss:! Hẹn gặp mọi người ở buổi off sắp tới. hé hé...

242
0
0

Nhím_Minh Thư

Da, bây giờ em mới có mặt được ạ.
Buổi ọp rất vui. Em vẫn ấn tượng mãi buồng chuối đắt nhất VN đấy.
Kẹo lạc rất ngon bác Đèn ạ. Xã nhà em chén hết.:crying::crying::crying::crying:.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Em đính chính lại nhé Minh Minh, quả chuối con con của anh Bừa đã được tặng cho thỏ nhá. Thỏ cầm chuối của Bừa về mà như cầm quả táo của Bác Hồ ấy, cứ sợ hỏng, ứ dám ăn, tóm lại có khi em cũng phải sấy khô để cho vào nhà trưng bày hiện vật lịch sử của CSTT.
Hu hu, hôm qua em cứ chờ mãi, đi ngủ cũng ôm điện thoại theo, thế mà ứ có cái tin nhắn nào có nội dung như thế. Chỉ có mỗi của mechiptombi cảm ơn kẹo lạc Sìu Châu thôi.
Thế mới biết bác Hải Đăng nói chí lí. :grin:
Trên đường về anh Bừa nhắc em Loan nhiều lắm đấy, chả biết em có hắt xì không.
Mà chả dám nhận cái quả chuổi sấy khô cho vào phòng trưng bày hiện vật của CSTT đâu nhé, đại diên CSTT mà vừa bé vừa….. xấu hổ chết

Hôm đó chị thấy Mecunlinh mua những 15 gói mà, với lại quay đi quay lại là hết. Để hôm nào chị đền :smiling:
Chị ơi, về bàn đã mất 5 gói, về đến HN em chỉ còn 5 gói xách về.
Lần sau bác mua gấp 2-3 cho em.

À, có bác nào có ảnh Bừa vừa nhảy vừa hát Mắt nai cha cha cha, tay cầm mũ xin tiền không, post lên đi .

2,501
0
0

Haidang02

Trên đường về anh Bừa nhắc em Loan nhiều lắm đấy, chả biết em có hắt xì không.
Mà chả dám nhận cái quả chuổi sấy khô cho vào phòng trưng bày hiện vật của CSTT đâu nhé, đại diên CSTT mà vừa bé vừa….. xấu hổ chết
hihi, chị nhất trí khoản này :laughing::laughing::laughing:

À, có bác nào có ảnh Bừa vừa nhảy vừa hát Mắt nai cha cha cha, tay cầm mũ xin tiền không, post lên đi .
Có đấy, nhưng chờ chút nữa chị post :smiling:

36
0
0

AnBinh

Để cho các bác ấy thở đã, rồi lại off :smiling:
Chi oi, keo ngon qua! em mang keo lạc của chị đến cty làm quà ốm trong năm 5p hết veo.:crying:

2,501
0
0

Haidang02

Bừa - Mắt nai cha cha cha đây : (lời bình phần các mẹ)

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mỗi tội là quả đó bé quá, người làm sao của hao hao làm vậy:silly::laughing::laughing:

Thỏ ơi, thế hôm qua có nhận được tin nhắn : B nhớ L lắm không :dont tell::eyelash:
(ghi chú : B = Bừa ; L=Loan )
Công nhận chị HD bị gọi là chị 35 ko sai, em kính phục ngả mũ:laughing::laughing::laughing:

199
0
0

huyenlinh

Em doi mai anh cua tap the ma chua thay cac bac post len ....Cac thanh vien yeu quy cua chia se tinh thuong ....

2,501
0
0

Haidang02

Em doi mai anh cua tap the ma chua thay cac bac post len ....Cac thanh vien yeu quy cua chia se tinh thuong ....
ảnh đó AnBinh và Bừa chụp. Chị không chụp cái nào ...