16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

@ ALL: Nhất trí với các bác. Hè này sẽ ọp Hải Phòng.

Èo ôi Bừa ác như sâu. Biết cả nhà dài cổ ra ngóng ảnh mà bặt tăm bặt tích từ hôm đi ọp đến giờ.

BỪA CÓ NGHE THẤY GIÓ NÓI GÌ KHÔNG ????

Mà không phải là gió đâu à nha. Sắp bão đến nơi rùi đấy. Bừa đâu!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,501
0
0

Haidang02

Ðề: 16.05 - Hãy cùng off liên tỉnh Thái Bình-Hải Phòng- Nam Định- Hà Nam- Hưng Yên- Hà Nội ... tại Thái Bình đi

Sáng nay em với Hà bàn nhau rồi, các cháu sắp nghỉ hè bác tổ chức off Hải phòng đi. Dưới đấy nhiều đặc sản tươi sống để bán đấu giá lắm. Còn tiết mục " Biếu tiền " do Mr Bừa trình diễn thì phải bắt chước ca sĩ Lê Quyên của nhưng năm 80, là bài hát đang lên cao thì Lê Quyên cởi phăng áo ném xuống khán giả. Lúc đó em xem, em ngưỡng mộ lắm...:laughing:
Bừa cởi áo, chuyện nhỏ, phải ... :thinking:
Ý kiến hay đấy, khán giả sẽ cho nhiều tiền để Bừa còn ... mặc ngay thứ vừa cởi :silly::silly:

210
0
0

mequoctrung

Mọi người tổ chức off ở Hải phòng đi, cho em đi với.

7
0
0

Mẹ Anh Quân

Em chào cả nhà, hôm nay mới có thời gian xem ảnh và đọc báo cáo + bài tường thuật mê ly của chị Đèn và cả Mr ếch nữa.
Thật sự em thấy tiếc là tại sao không off với các bác từ trước thế là bị lỡ mấy cơ hội rồi! may sao có ngày đẹp giời như ếch vừa miêu tả mẹ con em được gặp gỡ với mọi người vui vui quá:love::love::love:
Mẹ CTB ơi chị nhanh chóng tổ chức off tại HP đi.
Chưa đi chưa biết đồ sơn......:silly::silly: đi rôi mới biết là hơn đồ ....nhà nhể chị nhể. :laughing:
@Bừa: Chắn ảnh bừa chụp có vấn đề gì gì gì chăng.... sao chưa post lên cho mọi người cùng lác hết cả mắt nhỉ.

1,904
0
36

291179

Active Member

Em sau khi được ăn kẹo lạc của bạn AnBinh, hu..hu.. trót ăn tham, ăn nhiều nên phải làm việc trả nợ:laughing:
em up ảnh thay bạn ấy đây ạ

Xe của đại gia chở người đẹp đến rồi

Bóng hồng xuất hiện

Đây những gương mặt khả ái của chúng ta đây ạ:rose:

Người đẹp đang làm dáng này

Kiểu này là trốn chồng con ra đây chụp ảnh đây :laughing:

Em có đồng ý lấy anh không ??? ( Anh bóc kẹo lạc cho em ăn nhé! )

Á à, ăn xong định chuồn hả

431
0
0

luongtam

hìhì, mụ nhá :smiling:

Cảm ơn Mẹ Chip Tom Bi nhiều :kiss::rose:
Thứ 7 này em xuống đó. Chả chắc đã kịp gặp bác vì còn chạy xô đi Tiền Hải và Vũ Thư:crying:

1,557
0
0

Camellia

Mẹ Chip Tom Bi ơi, thiết kế nhanh vụ off Đồ Sơn đi cho em tham gia với. Em đang sắp phải đi công tác HP rồi.... để em sắp lịch trùng vào nhau cho tiện công đi xuống nào....

199
0
0

huyenlinh

Me chip tom bi oi !!!chac phai thiet ke vu off do son som di chi nhi!!! moi nguoi huong ung ghe wa!!!:drooling:

199
0
0

huyenlinh

Em van chua nhi thay anh cua nhom HP dau ca ? Bac Bua tron dau mat rui nhi !!!!!!!

2,501
0
0

Haidang02

Thứ 7 này em xuống đó. Chả chắc đã kịp gặp bác vì còn chạy xô đi Tiền Hải và Vũ Thư:crying:
Cứ tranh thủ đi, ới nhau cái :smiling:

7
0
0

Mẹ Anh Quân

hìhì, mụ nhá :smiling:

Cảm ơn Mẹ Chip Tom Bi nhiều :kiss::rose:
Em ở gần chị lâu rồi mà chẳng để ý "Một tý ... ... >15kg " :laughing:
Nghe mọi người đồn như thế hôm nào phải ngắm kỹ lại xem :love::love::love:

0
0
0
B

Bừa

Guest

@Bừa: Chắn ảnh bừa chụp có vấn đề gì gì gì chăng.... sao chưa post lên cho mọi người cùng lác hết cả mắt nhỉ.
Dạ đúng là có vấn đề thế. Chả là ảnh thì chụp bằng máy của TR. Chụp xong thì TR quản lý cả, nên toàn bộ nhưng ảnh "hot" và "hơi hot" đều bị TR loai khỏi vòng sơ tuyển. Do vậy Bừa em cứ bó chân ngồi đợi, nỉ non nịnh hót mà ruồi cứ pớt ăng lê. Giận lắm, đúng là có mới nới cũ - Người ta mới tặng có cái buồng chuối mà đã tham buồng bỏ ngãi..

Thôi thì mời các bác xem tạm nhé

Toàn cảnh nhà hàng Vườn trầu.

Khuôn viên hà hàng rất đẹp.Trong lúc chờ đợi căng màn trải chiếu Bừa em lượn 1 vòng tham quan

Ngắm nhìn giàn trầu quấn gốc cau vua nhớ chuyện trầu cau mà ngẫm cũng nhiều điều thú vị. Đúng là củ to không lo chết rét.

Không khí trong lành sau trân mưa + thêm tiếng nhạc quê hương như đón chào mời gọi

Nắng ấm quê hương http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=2o_77hOj8p

Còn tiếp...

2,501
0
0

Haidang02

Nhìn cái chữ còn tiếp của Bừa lại lo lo :silly:

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Xem tiếp ở "Châu Lai" chị Đèn 35 nhé nhé:kiss:

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

Dạ đúng là có vấn đề thế. Chả là ảnh thì chụp bằng máy của TR. Chụp xong thì TR quản lý cả, nên toàn bộ nhưng ảnh "hot" và "hơi hot" đều bị TR loai khỏi vòng sơ tuyển. Do vậy Bừa em cứ bó chân ngồi đợi, nỉ non nịnh hót mà ruồi cứ pớt ăng lê. Giận lắm, đúng là có mới nới cũ - Người ta mới tặng có cái buồng chuối mà đã tham buồng bỏ ngãi..
Bừa cố tình "reo" tiếng xấu cho em! Lúc ngồi ăn kẹo lạc, em đã "gỉ" tai: anh ơi, đổi Kẹo lấy Chuối nhé. Gật gật rồi, mà ăn kẹo xong là miệng túi dính chặt lại (đã thế còn đổ tại "đường"). Bừa "bủn xỉn", biết em "thik ăn chuối" :grin::grin: mà không chịu trả giá cao hơn, để người ta giành mất lại còn ghen tị...hé hé hé....

2,501
0
0

Haidang02

Bừa cố tình "reo" tiếng xấu cho em! Lúc ngồi ăn kẹo lạc, em đã "gỉ" tai: anh ơi, đổi Kẹo lấy Chuối nhé. Gật gật rồi, mà ăn kẹo xong là miệng túi dính chặt lại (đã thế còn đổ tại "đường"). Bừa "bủn xỉn", biết em "thik ăn chuối" :grin::grin: mà không chịu trả giá cao hơn, để người ta giành mất lại còn ghen tị...hé hé hé....
Đề nghị Ruồi nói rõ là Kẹo lạc nhé, kẻo có người hiểu nhầm :not talking:

0
0
0
B

Bừa

Guest

Địa điểm offline được đặt ngay tại tầng 1, rộng rãi thoáng mát và rất nên thơ. Thật khen cho ai đã chọn địa điểm Thái Bình nhưng cũng thật khen cho người Thái Bình đã tìm được 1 nơi lý tưởng như thế này. ăn uống chưa thấy đâu nhưng chỉ cần nhìn ngắm khung cảnh hít thở khí trời thôi cũng đã say đắm lắm rồi.

Đây phong đây bạt, đây máy chiều kia màn hình. Ai ai cũng vui tươi phấn khởi cứ như được về ăn cưới chị Tâm. Thôi thì cứ tạm gọi là thế.
"Cô dâu" HD02 sung sướng ra mặt. Vừa nhìn thấy tôi đã như chủ bắt được nợ.
- Bừa, răng bừa đâu????
Chị em lâu không gặp nhau,chuyện trên trời dưới biển.
- Em trông chị dạo này thế nào??? Chị hỏi tôi
- Dạ, nom chị dạo này to ra càng ngày càng giống chị LG, dững thường hơn 35 Pao..

Làm thủ tục "mừng cưới" theo đúng phong tục lễ giáo của CSTT

Gặp mặt giao lưu - tứ giai huynh đệ.

Anbinh và bạn gái giấu tên.
Tôi ngồi xuống lân la.... như thấy được sự không an toàn. An bình đã vội xui bạn tháo ngay nametag khỏi cổ

- Em tên là gì??? và đi cùng đoàn nào??? Tôi hỏi ngây ngô
Mái tóc ngang vai vẫn cứ chăm chú hý hoáy vào cái ĐT

Nhìn cái dây chuyền đung đưa và chú thỏ đang nằm trên bãi cỏ.Tôi lắp bắp
- Em ...em là thỏ2006 à???
mồ hôi trên trán tôi cứ vã ra...

Còn tiếp...

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

..

Lúc ngồi ăn KẸO lạc, em đã "gỉ" tai: anh ơi, đổi KẸO lấy CHUỐI nhé. Gật gật rồi,
Đau hết cả bụng ....:laughing:cười đeeeeeeeeeeeee
KẸO đổi CHUỐI ai đổi nào ...vỗ tay.
Nhưng phải nói Ruồi cực thông minh nhé. Thời buổi này ko nên ăn KẸO sâu răng cần ăn CHUỐI nhiều vitamin chất xơ trẻ lâu và yêu đời . :love:

2,501
0
0

Haidang02

mồ hôi trên trán tôi cứ vã ra... Còn tiếp...
Không biết mồ hôi trán vã ra, còn tiếp (vã ra) ở chỗ nào nữa nhỉ :eyelash:

@ALnML : Kiểu này chị lại buôn thêm Chuối :silly:

0
0
0
B

Bừa

Guest

đại diện chủ nhà, cô dâu già thẹn thùng lên phát biểu.
Hôm nay họp ở thái Bình
Thay mặt hội mình cầm mic phát biêu
Thời gian chẳng có bao nhiều.
Em đây từ sáng phát biêu cả buổi

cả hội trường mặn môi.

từ lo lắng chuyển sang hân hoan vỗ tay rần rật.

cùng nhau nâng cốc chúc mừng ngày trọng đại.

Anh hân hoan

chị em cũng không kém

chợt 1 Mẹ đứng dậy hô:
Anh em không được nói ồn
Kẻo không lại đụng đến "tâm hồn" ... chị em​

còn tiếp...