Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: 29.04 CSTT Đà Nẵng Off lúc 11g30 quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn, Đà Nẵng

Trưa các mẹ off say sưa nói chuyện quá nên về đến phòng làm việc là 2h, bù đầu cho đến bây giờ luôn, tình hình là Đà Nẵng mưa nhưng cũng không làm nản lòng các mẹ nhà mình, memynhi và em gái đến sớm :love: các mẹ nói chuyện rất vui :love::love::love:

Ảnh đây các mẹ, đảm bảo các mẹ thấy ảnh là chẹp chẹp liền à :smiling: thuyết minh từ trái qua phải các mẹ nhé :smiling:

Em gái memynhi, con gái xinh của memynhi,memynhi,Susu1811 :love:

Mẹ Cu Gôn, MebéSuri :love:

Muội Ngoan chăm sóc heo :laughing:

Muathu, Mẹ Cu Gôn, mebéSuri :love:

Mẹ Linh Huy, đang rất mệt nhưng cũng ghé :love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: 29.04 CSTT Đà Nẵng Off lúc 11g30 quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn, Đà Nẵng

Mùa thu chị không đưa hình lên nhem thèm đi . Vừa nhắc có Trưởng thôn.

Em đã nhận được heo, xin đóng góp số là lần sau các chị chọn con heo có cái miệng ăn xiền to to tí nhé. Chứ thế này nó chê xiền kim loại ạh. ... Hay là các chị cố ý nhỉ, để cho công bằng khi cân heo............. icon ôm bụng.

hai là lần sau các chị nhớ cho cái đường link trang web vào nhé, như có người cảnh báo , trưa nay về phòng, mọi người hỏi, em nói mãi chả ai hiểu. cuối cùng mở trang web ra chỉ cái bài nuôi heo.............

341
0
0

Bryanthien

Nhắc lại cho bác Loan thèm, chứ ko khuyến mại bác được 1 xu ảnh đâu, chỉ có cái này thôi

Tiếc nhỉ, các bác ko ọp tối nay hoặc trưa mai thì em tham gia cùng cho vui
huhhuu.. em đang thèm món này... vẫn thắc mắc tại sao miếng thịt 2 đầu mỡ.... có 1 lần em đi ĐN em thèm quá keu taxi chạy đi ăn vào ăn 1 mình mắc cỡ nên phải năn nỉ bác taxi vào ăn chung.. em ăn 1 mình 1 đĩa rưỡi..chẹp chẹp thèm quá :laughing::laughing::laughing:

780
0
0

memynhi

Chi muathu thay em noi dung chua ? tam hinh nao co em la y nhu rang bi mo hic hic, 'anh no khong chiu an em' ma.
Tinh hinh cac me ve roi con di lam co bi mui mam nem vuong van khong vay ? Em thi ve luon chu khong quay vao co quan nua.

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

Các mẹ Đà Nẵng xinh quá:love::love:! Bao giờ em có dịp vào đó ăn bánh cuốn với các chị nhỉ:drooling::thinking:??

2,501
0
0

Haidang02

Các mẹ Đà Nẵng xinh quá:love::love:! Bao giờ em có dịp vào đó ăn bánh cuốn với các chị nhỉ:drooling::thinking:??
Hôm nào đi gọi chị với nhé:smiling:

5,639
9
38

metyruoi

Active Member

Hôm nào đi gọi chị với nhé:smiling:
Em đang gõ bài mà mạng mất tiêu, out ra từ đời nào. Viettel phải gọi là vịt teo mới đúng. Chán hơn con "rán".

Hiii...Chị đi với em để ăn bánh cuốn hả? Em chỉ muốn gặp chị muathu và các mẹ Đà Nẵng xinh tươi thôi, còn ăn thì...bao nhiêu cũng hết. Chị em mình nhất định sẽ đi ĐN nhé!

2,501
0
0

Haidang02

Em đang gõ bài mà mạng mất tiêu, out ra từ đời nào. Viettel phải gọi là vịt teo mới đúng. Chán hơn con "rán".

Hiii...Chị đi với em để ăn bánh cuốn hả? Em chỉ muốn gặp chị muathu và các mẹ Đà Nẵng xinh tươi thôi, còn ăn thì...bao nhiêu cũng hết. Chị em mình nhất định sẽ đi ĐN nhé!
hihi, cô cứ bóc mẽ chị thế, vừa gặp vừa ăn :drooling:

2,651
0
0

Khai Tâm

Em gặp với, ăn với? :love: :love: :love:

780
0
0

memynhi

Chờ các mẹ vào Đà Nẵng nhé. Ngoài bánh tráng thịt heo, còn nhiều đặc sản để đãi các mẹ lắm. Các mẹ lên kế hoạch sớm đi :love:

341
0
0

Bryanthien

hic..hic.. buo^`n qua' ko bac na`o tra loi em.....
huhuhuhu.. tui tha^n

2,801
0
0

muathu

hic..hic.. buo^`n qua' ko bac na`o tra loi em.....
huhuhuhu.. tui tha^n
Chị muốn trả lời em lắm nhưng lại không biết vì sao :smiling: có lần chị hỏi rồi mà họ không giải thích nên sau đó họ dọn ra cứ thế mà măm thôi, để chị ngâm cứu kíu lại rồi trả lời em sau nhé :love:

2,801
0
0

muathu

@memynhi: Đúng là ảnh nó không chịu ăn em thật, nhưng các cụ nói người không ăn ảnh là giàu và sướng lắm đó :smiling:

@all: Các mẹ cứ khen làm muathu tưởng bở mũi phập phồng phập phồng, tiết lộ với các mẹ là nghe mẹ memynhi nói đem máy ảnh để chụp chân rung các mẹ CSTT Đà Nẵng nên muathu tân trang đó :smiling: welcome CSTT khắp mọi miền có dịp về thăm Đà Nẵng nhé :love::love::love:

780
0
0

memynhi

@BT: Mình cũng thắc mắc giống bạn, nhưng hỏi quanh cũng không ai biết, chắc là bí quyết làm ăn của họ :smiling:
@muathu: em cũng mong ông bà mình nói đúng :love:
Nói về hình chân dung, hôm đó gặp các mẹ vui quá lo tám quá trời, đến lúc chụp hình thì quên không để ý chế độ chụp của máy cứ thế bấm nên hình chưa đạt lắm, nhưng các mẹ thì vẫn rất xinh, em post nhé

chị muathu đằm thắm

Muội trẻ trung

mẹ Suri xinh nhé

mẹ Cu Gôn tươi thế

Susu phúc hậu

Thành viên nhí nhất của buổi off đây hihihi

1,904
0
36

291179

Active Member

Em đi nữa nhé!

341
0
0

Bryanthien

@BT: Mình cũng thắc mắc giống bạn, nhưng hỏi quanh cũng không ai biết, chắc là bí quyết làm ăn của họ :smiling:
@muathu: em cũng mong ông bà mình nói đúng :love:
Nói về hình chân dung, hôm đó gặp các mẹ vui quá lo tám quá trời, đến lúc chụp hình thì quên không để ý chế độ chụp của máy cứ thế bấm nên hình chưa đạt lắm, nhưng các mẹ thì vẫn rất xinh, em post nhé

chị muathu đằm thắm

Muội trẻ trung

mẹ Suri xinh nhé

mẹ Cu Gôn tươi thế

Susu phúc hậu

Thành viên nhí nhất của buổi off đây hihihi
Vậy kỳ này nếu em được đi ĐN là có các người mẫu xinh đẹp này dẫn đi ă đúng ko ạ... ko cần dụ dỗ bác taxi vào ăn cùng rồi ... ôi thích quá..ước gì bây giờ em đang ngồi trên máy bay nhỉ... chẹp chẹp thèm...

2,801
0
0

muathu

Vậy kỳ này nếu em được đi ĐN là có các người mẫu xinh đẹp này dẫn đi ă đúng ko ạ... ko cần dụ dỗ bác taxi vào ăn cùng rồi ... ôi thích quá..ước gì bây giờ em đang ngồi trên máy bay nhỉ... chẹp chẹp thèm...
Có dịp về Đà Nẵng em alo là off liền đó em, hông cần rủ bác tài xế taxi đâu :smiling: :love::love::love::love::love: chị còn mang món kem đãi em nữa :smiling:

10,190
30
48

ALnML

Super Moderator

Có dịp về Đà Nẵng em alo là off liền đó em, hông cần rủ bác tài xế taxi đâu :smiling: :love::love::love::love::love: chị còn mang món kem đãi em nữa :smiling:
Hôm nay dòm đã quá đã quá, mua thu xinh hơn hồi đi thi Chiếc nón kỳ diệu, hồi đó chắc là run quá nên mặt nghiêm sờ trang kinh khủng.
Các mẹ khác mẹ nào cũng đẹp mặn mỗi mẹ mỗi vẻ. Thèm gặp các mẹ, thèm ăn bánh cuốn cái gì cũng thèm.
Cảm ơn phó nháy đã giúp HN đc chiệm ngưỡng dung nhan của các mẹ trong đó:kiss:

610
0
0

MinhMinh

Hôm nay dòm đã quá đã quá, mua thu xinh hơn hồi đi thi Chiếc nón kỳ diệu, hồi đó chắc là run quá nên mặt nghiêm sờ trang kinh khủng.
Các mẹ khác mẹ nào cũng đẹp mặn mỗi mẹ mỗi vẻ. Thèm gặp các mẹ, thèm ăn bánh cuốn cái gì cũng thèm.
Cảm ơn phó nháy đã giúp HN đc chiệm ngưỡng dung nhan của các mẹ trong đó:kiss:
Ôi! thế thì mình đã được gặp Muathu trên TV rồi. Thảo nào xem ảnh cứ thấy quen quen!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.