Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
21
0
0

Bình & Noel

Ðề: 29.04 CSTT Đà Nẵng Off lúc 11g30 quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn, Đà Nẵng

Muathu đại diện đầu cầu Đà Nẵng mời hội bánh Đà Nẵng offline để bầu tổ trưởng tổ bánh :9: và bàn phương hướng hoạt động của tổ cũng như của CSTT Đà Nẵng.

Ngày off: 7h30 hay 8h các mẹ chọn nhé ngày28/06/2009
Địa điểm: cafe tầng 1 Indochina (Tòa nhà Indochina đường Bạch Đằng)
Kinh phí: Nước láng giềng tài trợ

Danh sách: mymy, memynhi, sonylucky, baoduy_susu, susu1811, muathu, Ivy, Pink3(Chưa thấy đăng ký nhưng cũng nhốt vô đây luôn) :grin:

Memynhi ơi em cố gắng xếp lịch nhé, ứng cử viên sáng giá không được vắng mặt nhé :53::53::53:

Link của hội bánh đây ạ: http://chiasetinhthuong.org/diendan/group.php?groupid=1
Em cũng đang mon men học làm bánh đây chị gái , cho em đặt 1 cục gạch vào hội làm bánh ĐN nhé

780
0
0

memynhi

Ðề: 29.04 CSTT Đà Nẵng Off lúc 11g30 quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn, Đà Nẵng

Gần đến giờ tan sở, bụng đang rỗng, nghe nhắc đến bánh nó đánh trống tưng tưng

48
0
0

dangkhoa2007

Có em nữa nè,ko đi em thấy mình ngược đãi bản thân quá

798
0
0

cifmoon

Cái cô này vào đây đăng ký nhé, không làm được bánh là đi tiêu thụ bánh nhé, bán càng nhiều bonus càng cao đó :grin:

Đăng ký tham gia off hội bánh Đà Nẵng :53::53::53:
Chị ơi, em cũng đăng ký đi với, em làm bánh kô được thì chị cho em tiêu thụ bánh như mẹ Đăngkhoa nhé chị :1:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cái nhà đà nẵng này, đi đâu thấy ăn với chơi là hai mắt cứ sáng rực, tay chây quơ loạn xạ :24:

2,801
0
0

muathu

Chị ơi, đăng ký giúp em nghe
@Dangkhoa2007: em ơi xem phạt mẹ Suri tội quan liêu cái gì đây, vô tới đây rồi còn bắt bà chị già này đi đăng ký này ;) :)

40
0
0

mẹbéSuri

@Dangkhoa2007: em ơi xem phạt mẹ Suri tội quan liêu cái gì đây, vô tới đây rồi còn bắt bà chị già này đi đăng ký này ;) :)
Hìhì chị ơi, thiệt tình là em vô chỗ kia nhưng không tài nào đăng ký được, nên mới nhờ đến chị đấy :)@};-

798
0
0

cifmoon

Hìhì chị ơi, thiệt tình là em vô chỗ kia nhưng không tài nào đăng ký được, nên mới nhờ đến chị đấy :)@};-
Mình vào đây rồi nhưng không đăng ký được đây nè, giúp mình với!
Mẹ Cifmoon đăng ký cho mẹ Suri và mẹ Subim rồi nhé :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Đêm nay bác cho em xin 500 thông tin địa điểm và thời gian với nhé :x

2,801
0
0

muathu

Đây có ngay trong ngày luôn bác đang ốm có khi đêm nay lại ko lên mạng được:

Thời gian off chính thức: 8h30 ngày 28/06/2009 (Không cao su các mẹ nhé)
Địa điểm off: Cafe tầng 1 Indochina
Kinh phí: Như từ xưa đến nay nước bạn tài trợ
Các bố và các con hộ tống thoải mái, các bố sẽ trông con để các mẹ bàn bạc.

Nội dung chính:

- Bàn về cách thức hoạt động, gây quỹ của hội bánh.
- Bàn cách đến khảo sát các trường hợp ở miền trung các thành viên CSTT đã post để có hướng giúp đỡ thích hợp.

Các mẹ cố gắng tham gia nhé @};-@};-@};-

Susu1811 ơi giúp chị gửi link đến các mẹ đã đăng ký off hội bánh :x:x:x

2,801
0
0

muathu

@Memynhi: Em ơi em có thể soạn sơ bộ nội dung chính của buổi off làm bánh như:

1. Dụng cụ làm bánh
2. Làm những loại bánh nào trước
3. Kế hoạch off để làm bánh trong tháng hoặc tuần
4. Địa điểm chọn (Có thể lần lượt từng nhà đã có dụng cụ ...)
5. Tiêu thụ bánh như thế nào
6. Cách thức gây quỹ ....
7. Ấn định thời gian sản xuất mẻ bánh đầu tiên ...:x:x:x

Trong buổi off này chị sẽ tranh thủ gắn luôn một vài nội dung của CSTT ở Đà Nẵng để các mẹ đỡ vất vả off nhiều lần, em đã đọc mail Khai Tâm chưa có gì nhắn chị nhé :x:x:x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Đây có ngay trong ngày luôn bác đang ốm có khi đêm nay lại ko lên mạng được:

Thời gian off chính thức: 8h30 ngày 28/06/2009 (Không cao su các mẹ nhé)
Địa điểm off: Cafe tầng 1 Indochina
Kinh phí: Như từ xưa đến nay nước bạn tài trợ
Các bố và các con hộ tống thoải mái, các bố sẽ trông con để các mẹ bàn bạc.

Nội dung chính:

- Bàn về cách thức hoạt động, gây quỹ của hội bánh.
- Bàn cách đến khảo sát các trường hợp ở miền trung các thành viên CSTT đã post để có hướng giúp đỡ thích hợp.

Các mẹ cố gắng tham gia nhé @};-@};-@};-

Susu1811 ơi giúp chị gửi link đến các mẹ đã đăng ký off hội bánh :x:x:x
Mẹ Gôn tham gia với nhé cả nhà :)

mesubim nói:
Mình vào đây rồi nhưng không đăng ký được đây nè, giúp mình với!
Mẹ nó phải bấm vào nút tham gia nhóm ở phía trên thì mới post bài được ạ

2,801
0
0

muathu

Thông báo khẩn:

Địa điểm được đổi lại là quán CineZen, 82 Trần Phú, ở đó có điểm tâm sáng cả nhà khỏi di chuyển nhiều nhé @};-@};-@};-

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.