Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
48
0
0

dangkhoa2007

Ðề: 29.04 CSTT Đà Nẵng Off lúc 11g30 quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn, Đà Nẵng

Thông báo khẩn:

Địa điểm được đổi lại là quán CineZen, 82 Trần Phú, ở đó có điểm tâm sáng cả nhà khỏi di chuyển nhiều nhé @};-@};-@};-
Em buồn ngủ trit cả mắt cũng fair ráng vào xem địa chỉ để mai còn mon men đây chị nè.;)

2,801
0
0

muathu

Ðề: 29.04 CSTT Đà Nẵng Off lúc 11g30 quán Bánh cuốn Trần, Đường Lê Duẫn, Đà Nẵng

Các mẹ ơi hôm off ngày 28/06/2009 muathu bận quá nên chưa post bài lên được, hôm đó chúng ta đã bàn bạc qua một vài việc nhưng cũng chưa được cụ thể hứa các mẹ sẽ bàn tiếp online trên CSTT.

1. Thứ 7 này chúng ta sẽ đi xác minh các trường hợp đã post ở Đà Nẵng và Quảng Nam, đi bằng xe mẹ Cu Gôn. Các mẹ sắp xếp bàn bạc xem có đi được thì đăng ký để muathu sắp xếp nhé thời gian chắc là sáng thứ 7 để muathu confirm lại xem nhà Gôn có thể đi được vào giờ nào. Xe có thể đi được 5 người, hoặc đông hơn vẫn OK vì có ghế phía sau.

2. Off hội bánh CSTT tại nhà mẹ Baoduy_susu nếu off luôn trong tuần này thì hơi căng các mẹ bàn giúp muathu nhé. Hôm off này chúng ta chỉ học hỏi trao đổi và làm bánh ăn thử trước đã :)

............

Các mẹ vào đăng ký cho ý kiến giúp muathu nhé :x:x:x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Các mẹ ơi hôm off ngày 28/06/2009 muathu bận quá nên chưa post bài lên được, hôm đó chúng ta đã bàn bạc qua một vài việc nhưng cũng chưa được cụ thể hứa các mẹ sẽ bàn tiếp online trên CSTT.

1. Thứ 7 này chúng ta sẽ đi xác minh các trường hợp đã post ở Đà Nẵng và Quảng Nam, đi bằng xe mẹ Cu Gôn. Các mẹ sắp xếp bàn bạc xem có đi được thì đăng ký để muathu sắp xếp nhé thời gian chắc là sáng thứ 7 để muathu confirm lại xem nhà Gôn có thể đi được vào giờ nào. Xe có thể đi được 5 người, hoặc đông hơn vẫn OK vì có ghế phía sau.

2. Off hội bánh CSTT tại nhà mẹ Baoduy_susu nếu off luôn trong tuần này thì hơi căng các mẹ bàn giúp muathu nhé. Hôm off này chúng ta chỉ học hỏi trao đổi và làm bánh ăn thử trước đã :)

............

Các mẹ vào đăng ký cho ý kiến giúp muathu nhé :x:x:x
1. Khoảng 7g30 sáng thứ 7 nghen chị, em chở cu Gôn đến trường xong là đi thôi.

2. CN tới off luôn cũng được, mọi người cho thêm ý kiến, sáng chiều gì cũng được nhưng nói chung là mẹ Gôn ưu tiên buổi chiều hơn vì dễ đi hơn buổi sáng :)

1,669
0
0

mesubim

1. Khoảng 7g30 sáng thứ 7 nghen chị, em chở cu Gôn đến trường xong là đi thôi.

2. CN tới off luôn cũng được, mọi người cho thêm ý kiến, sáng chiều gì cũng được nhưng nói chung là mẹ Gôn ưu tiên buổi chiều hơn vì dễ đi hơn buổi sáng :)

Nhất trí CN off buổi chiều đúng 2 giờ mọi người nhỉ? ah mẹ baoduysusu cho giùm cái địa chỉ nghen :)
Còn sáng thứ 7 đi 7h30 có sớm quá không, sợ mấy mẹ có con nhỏ không chạy theo kịp, xe của mẹ cu Gôn chở được hơn 5 người, nhưng nhỡ ra số lượng đăng ký đông quá thì phải tính phương án mượn thêm xe nhé mọi người, để mình mượn thử xe cơ quan mình xem rồi thông báo lại, nhưng xe cquan cũng là xe 4 chổ thôi :((

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em lập danh sách Đi xác minh các trường hợp cần giúp đỡ ở Quảng Nam và Đà Nẵng - 7h30 ngày 04/07/2009:
1. Mùa thu
2. Mẹ Cu Gôn
3. Susu1811
4. Mẹ Subim
5......
:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nhất trí CN off buổi chiều đúng 2 giờ mọi người nhỉ? ah mẹ baoduysusu cho giùm cái địa chỉ nghen :)
Còn sáng thứ 7 đi 7h30 có sớm quá không, sợ mấy mẹ có con nhỏ không chạy theo kịp, xe của mẹ cu Gôn chở được hơn 5 người, nhưng nhỡ ra số lượng đăng ký đông quá thì phải tính phương án mượn thêm xe nhé mọi người, để mình mượn thử xe cơ quan mình xem rồi thông báo lại, nhưng xe cquan cũng là xe 4 chổ thôi :((
Mượn xe thì mượn người lái luôn nghen chị.

Hi, là em nói khả năng có thể đi ấy, còn cụ thể giờ giấc thì tùy mọi người. Nhưng mà đi xa nên cố gắng đi sớm để gói gọn trong 1 buổi cho khỏe.

Còn CN mà off 2 giờ thì có sớm quá ko ạ? để có mặt lúc 2 giờ thì em phải đi từ 1giờ, híc. Trễ hơn đi, chiều tối về trễ 1 chút cũng được mà, năn nỉ

56
0
0

Huy Linh

Em lập danh sách Đi xác minh các trường hợp cần giúp đỡ ở Quảng Nam và Đà Nẵng - 7h30 ngày 04/07/2009:
1. Mùa thu
2. Mẹ Cu Gôn
3. Susu1811
4. Mẹ Subim
5. Huy Linh
6. .........

Mình đăng ký vậy nhưng nếu có chỗ thì đi, không thì mình ở nhà và đi xác minh các trường hợp ở Đà nẵng rồi về báo cáo lại cũng được, tuỳ Muathu sắp xếp sao cho thuận tiện. Tất cả trường hợp mình cố gắng thu xếp xác minh ngay để còn giúp đỡ kịp thời mọi người nhé.

56
0
0

Huy Linh

Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Ngoài việc làm bánh gây quỹ mình có buôn bán gì online gây quỹ được không cả nhà? Nếu online thì dễ hơn vì cả ngày có thể liên lạc và làm được, còn off tập trung thì hơi khó vì ai cũng có con nhỏ nên ngoài giờ làm việc phải lo cho con@};-
Huy Linh chỉ nghĩ được như vậy vì muốn off cùng mọi người nhưng chiều thứ 7 và CN thường thì dành cho 2 nhóc nên dễ bị hụt. :(

2,801
0
0

muathu

Vậy thứ 7 muathu và HuyLinh sẽ lên chỗ nhà Susu1811 nhé, xe nhà Gôn sẽ ghé đón Susu1811, muathu, Huylinh và ghé đón mẹ Subim ở đâu meSubim ơi hay xuống nhà Su luôn :x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Vậy muathu và HuyLinh sẽ lên chỗ nhà Susu1811 nhé, xe nhà Gôn sẽ ghé đón Susu1811, muathu, Huylinh và ghé đón mẹ Subim ở đâu meSubim ơi hay xuống nhà Su luôn :x
Nhà Su ko ở ngoài mặt đường ĐBP, mà nghe bảo xe otô vào khó, thế mọi người tập trung ở đó, đến khi xe tới lại đi bộ ra à? Su ơi, có xa lắm ko em?
Tập trung nhà nào mà tiện cho mọi người nhất nhé, vì đằng nào xe mẹ Gôn cũng phải chở Gôn đến trường mà.

2,801
0
0

muathu

Kế hoạch off làm bánh tại nhà Baoduy_susu:

Thời gian từ 3h30 chủ nhật 05/07 đến khi nào có thể (nhưng thời gian bắt đầu ko có cao su các mẹ nhé :) nếu có cũng ít thôi)
Nội dung làm bánh, học làm bánh, ăn bánh
Và sẽ có bữa ăn tối nhẹ (Như là bún mắm, mỳ quảng hay ....tùy chủ nhà)
Kinh phí vẫn nước bạn chúng ta Camphuchia tài trợ :)
Thành phần tham dự, mẹ, bố và các con....

@Baoduy_susu: Kế hoạc cụ thể làm bánh gì ăn tối món gì cho mọi người biết với nhé để chuẩn bị :)
@Susu1811: Em ơi trả lời thông tin mẹ Gôn để tìm địa điểm hợp lý nghe em :x

1,669
0
0

mesubim

Nhà Su ko ở ngoài mặt đường ĐBP, mà nghe bảo xe otô vào khó, thế mọi người tập trung ở đó, đến khi xe tới lại đi bộ ra à? Su ơi, có xa lắm ko em?
Tập trung nhà nào mà tiện cho mọi người nhất nhé, vì đằng nào xe mẹ Gôn cũng phải chở Gôn đến trường mà.
Mọi người ơi mình đang đau đầu cái vụ thứ 7 đây, con bé giữ em một hai cuối tuần này đói về đưa em đi thi đại học, mấy ngày nay đã cho cu Bim đi trẻ rồi nhưng mà khóc quá, thứ 7 cô giữ trẻ lại nghĩ đi đám cưới nữa... ôi giào nhiều trở ngại quá. Mà để em Bim ở nhà cho ba giữ thì không được vì ba bó tay với vụ giữ con. Khổ ghê! mà mình thì rất muốn đi :D
Mọi người có cao kiến gì không giúp mình với :)

56
0
0

Huy Linh

Mọi người ơi mình đang đau đầu cái vụ thứ 7 đây, con bé giữ em một hai cuối tuần này đói về đưa em đi thi đại học, mấy ngày nay đã cho cu Bim đi trẻ rồi nhưng mà khóc quá, thứ 7 cô giữ trẻ lại nghĩ đi đám cưới nữa... ôi giào nhiều trở ngại quá. Mà để em Bim ở nhà cho ba giữ thì không được vì ba bó tay với vụ giữ con. Khổ ghê! mà mình thì rất muốn đi :D
Cho qua chơi với Ben hỉ!:D:D:D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chị ko ở gần ông bà nội ngoại hả chị?.
Nhưng mà em nói thật, chị tự đả thông tư tưởng của mình đi, nếu nhà chỉ có bố mẹ và con thì chị phải kéo xã vào chung tay với mình chứ, cứ ấn vào tay là tự khắc mấy ông ý làm được hết mà, chứ lúc nào cũng cho là các ông ý ko làm được đâm ra mình cực :)
Tất nhiên lúc đầu sẽ khó khăn, chị cứ chuẩn bị đầy đủ các thứ, dặn dò cẩn thận vào, lâu lâu điện về hỏi thăm và nhắc nhở, sẽ ok hết thôi :) nhiều khi ko có mẹ, con lại ngoan đấy ạ :p

Sếp phó phòng em ấy mà, đảm đang cực kỳ luôn, chia sẻ việc nhà với vợ, chăm con ngon lành. Đ/c đấy bảo nhà chỉ có 2 VC, mình ko làm thì vợ phải làm, tội vợ nên xắn tay lên giúp.

1,669
0
0

mesubim

Chị ko ở gần ông bà nội ngoại hả chị?.
Nhưng mà em nói thật, chị tự đả thông tư tưởng của mình đi, nếu nhà chỉ có bố mẹ và con thì chị phải kéo xã vào chung tay với mình chứ, cứ ấn vào tay là tự khắc mấy ông ý làm được hết mà, chứ lúc nào cũng cho là các ông ý ko làm được đâm ra mình cực :)
Tất nhiên lúc đầu sẽ khó khăn, chị cứ chuẩn bị đầy đủ các thứ, dặn dò cẩn thận vào, lâu lâu điện về hỏi thăm và nhắc nhở, sẽ ok hết thôi :) nhiều khi ko có mẹ, con lại ngoan đấy ạ :p

Sếp phó phòng em ấy mà, đảm đang cực kỳ luôn, chia sẻ việc nhà với vợ, chăm con ngon lành. Đ/c đấy bảo nhà chỉ có 2 VC, mình ko làm thì vợ phải làm, tội vợ nên xắn tay lên giúp.
Nhà chị xa nội xa ngoại hết em ơi, khổ lắm lắm. Chị cũng đang định khoán cho AX buổi sáng đây em ạ!

56
0
0

Huy Linh

Chị cũng đang định thế đây em ạ!
Mẹ cu Gôn nói có lý đó. Phụ nữ mình cái gì cũng vơ vào vì thấy chồng làm không vừa ý, cứ để làm dần dần rồi quen thôi. Mesubim thử xem nhé, training từ hôm nay đến đó là cứng tay nghề rồi.@};-

798
0
0

cifmoon

1. Mùa thu
2. Mẹ Cu Gôn
3. Susu1811
4. Mẹ Subim
5. Huy Linh
6. .........

Mình đăng ký vậy nhưng nếu có chỗ thì đi, không thì mình ở nhà và đi xác minh các trường hợp ở Đà nẵng rồi về báo cáo lại cũng được, tuỳ Muathu sắp xếp sao cho thuận tiện. Tất cả trường hợp mình cố gắng thu xếp xác minh ngay để còn giúp đỡ kịp thời mọi người nhé.
Sáng thứ 7 em đi làm rùi nên kô đi được vụ này rồi:)

798
0
0

cifmoon

Kế hoạch off làm bánh tại nhà Baoduy_susu:

Thời gian từ 3h30 chủ nhật 05/07 đến khi nào có thể (nhưng thời gian bắt đầu ko có cao su các mẹ nhé :) nếu có cũng ít thôi)
Nội dung làm bánh, học làm bánh, ăn bánh
Và sẽ có bữa ăn tối nhẹ (Như là bún mắm, mỳ quảng hay ....tùy chủ nhà)
Kinh phí vẫn nước bạn chúng ta Camphuchia tài trợ :)
Thành phần tham dự, mẹ, bố và các con....

@Baoduy_susu: Kế hoạc cụ thể làm bánh gì ăn tối món gì cho mọi người biết với nhé để chuẩn bị :)
@Susu1811: Em ơi trả lời thông tin mẹ Gôn để tìm địa điểm hợp lý nghe em :x
Chị Baoduysusu cho địa chỉ cụ thể nhé :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ơ thế đang có vụ online ở đây àh :x

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.