Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Mình hẻm có biết số của chị muathu. Chị muathu cho em xin cái số alo với đi, em cố gắng sắp xếp gặp mọi người (nếu không được thì lần sau vậy, có lẽ off buổi trưa là em tham gia chăm phần chăm, còn chủ nhật hơi khó :p
Ui có mối buổi trưa dài hạn nè, Hai bà chị cố túm nhé :D

2,801
0
0

muathu

Các mẹ ơi trưa nay hoặc trưa mai off cơm trưa gặp mặt em Songthao có mẹ nào có time thì đi nhé @};-@};-@};-@};-@};-

1,018
0
0

mymy

Các mẹ ơi trưa nay hoặc trưa mai off cơm trưa gặp mặt em Songthao có mẹ nào có time thì đi nhé @};-@};-@};-@};-@};-
May quá, trưa nay không mang theo cà mèn cơm, trưa nay chị già nhé, 3 ngày rồi không được gặp bà chị, nhớ lắm í :)

2,801
0
0

muathu

Songthao ơi em có đi được trưa nay không ???

1,018
0
0

mymy

@Songthao: tới quán Mệ - 83 Lê Lợi chị nhé.

1,669
0
0

mesubim

Ganh tỵ với mọi người ghê, buổi trưa rãnh rỗi ọp ẹp sướng thân chưa. Chỉ có mình mẹ già này ngồi nhà giữ con, huuu. Con ơi, thương mẹ mau khỏe đi trẻ cho suôn sẻ để mẹ bay nhảy ọp ẹp với mọi người đi nào :x
Chúc mọi người ăn ngon miệng, vui vẻ nhé. Wellcome Songthao ra mắt CSTT Đà Nẵng nhé :-*

798
0
0

cifmoon

Ganh tỵ với mọi người ghê, buổi trưa rãnh rỗi ọp ẹp sướng thân chưa. Chỉ có mình mẹ già này ngồi nhà giữ con, huuu. Con ơi, thương mẹ mau khỏe đi trẻ cho suôn sẻ để mẹ bay nhảy ọp ẹp với mọi người đi nào :x
Chúc mọi người ăn ngon miệng, vui vẻ nhé. Wellcome Songthao ra mắt CSTT Đà Nẵng nhé :-*
Em cũng trưa nào cũng có mặt ở nhà giữ con, ru con ngủ nè:p

@Songthao: tới quán Mệ - 83 Lê Lợi chị nhé.
Lúc trưa chị kô đi ăn pizza miễn phí àh

2,801
0
0

muathu

Trưa nay tranh thủ off đón thành viên mới em ạ, nhưng mà thành viên mới lại vắng mặt thế là lại còn mấy thành viên cũ mèm :D chắc Songthao ra ngoài nên ko nhận được tin nhắn.

À muathu cũng thông báo là chủ nhật này ngưng off làm bánh dời sang tuần sau vì cuối tuần này quá nhiều đám cưới ạ, cả cô cả trò đều đi đám cưới cả. Tuần sau mọi người nhé, nhưng mà nếu để lâu quá thì quà Khai Tâm gửi hội bánh dễ bốc hơi lắm đấy :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Trưa nay tranh thủ off đón thành viên mới em ạ, nhưng mà thành viên mới lại vắng mặt thế là lại còn mấy thành viên cũ mèm :D chắc Songthao ra ngoài nên ko nhận được tin nhắn.

À muathu cũng thông báo là chủ nhật này ngưng off làm bánh dời sang tuần sau vì cuối tuần này quá nhiều đám cưới ạ, cả cô cả trò đều đi đám cưới cả. Tuần sau mọi người nhé, nếu để lâu quá thì quà Khai Tâm gửi hội bánh dễ bốc hơi lắm đấy :D
Muathu, 1500k rồi đấy, hết hồi hộp chưa :p, hay cứ bon chen tiếp đi, túi đẹp mà lại chưa bằng giá gốc :)

1,018
0
0

mymy

Lúc trưa chị kô đi ăn pizza miễn phí àh
Không em ah, đi gặp mặt thành viên mới nhưng mà cuối cùng chả gặp được toàn các mặt cũ mèm, mà cũng may chứ không chị em mình mất điểm với thành viên mới lắm vì toàn liên quan đến chuyện nợ nần, người ni trả qua, người kia trả lại không hà :).

@Subim, cifmoon: cố gắng cho anh cu đi bộ đội đi rồi T với L cho 2 chị em ọp mệt nghỉ sợ lúc đó đi không nổi thôi.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,669
0
0

mesubim

Rứa là tuần ni không được học làm bánh rồi:">, có nghĩa là không được gặp mọi người, tự nhiên thấy nhớ à là nhớ, cảm thấy thiếu thiếu mọi người ơi :cstt08:

679
0
0

songthao

Dạ, em là thành viên mới xin nhận lỗi ạ. Lúc trưa, hổng hiểu sao máy em trục trặc, nhận mail không được, tưởng không có gì mới, té ra có lời mời. Vô cùng thất lễ huhu. Xin lỗi muathu nhé. Em vừa nhắn tin với muathu xin hẹn trưa mốt, thứ sáu, không biết có được ko? Còn cái vụ nợ nần thì các chị đừng ngại, có em cũng xin cứ tự nhiên, vì biết đâu sau này em cũng là trùm nợ thì sao :p

2,801
0
0

muathu

Dạ, em là thành viên mới xin nhận lỗi ạ. Lúc trưa, hổng hiểu sao máy em trục trặc, nhận mail không được, tưởng không có gì mới, té ra có lời mời. Vô cùng thất lễ huhu. Xin lỗi muathu nhé. Em vừa nhắn tin với muathu xin hẹn trưa mốt, thứ sáu, không biết có được ko? Còn cái vụ nợ nần thì các chị đừng ngại, có em cũng xin cứ tự nhiên, vì biết đâu sau này em cũng là trùm nợ thì sao :p
Ôi em ơi chị bận quá thời gian lẫn lộn lung tung cả thế mà cứ tưởng sắp cuối tuần :"> còn nói bao người là bận lắm có mỗi trưa hôm nay với ngày mai, các mẹ ơi chọn thời gian địa điểm nhé :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ôi em ơi chị bận quá thời gian lẫn lộn lung tung cả thế mà cứ tưởng sắp cuối tuần :"> còn nói bao người là bận lắm có mỗi trưa hôm nay với ngày mai, các mẹ ơi chọn thời gian địa điểm nhé :)
ui trời trưa nay em rẻng nè :cstt01:

679
0
0

songthao

Trưa nay Songthao phải vào bệnh viện thăm thằng em bị TNGT nằm mấy tháng này. Mấy bữa nay bận cứ hẹn lần hẹn lửa. Hứa với ba má nó trưa này vào thăm rồi (khích lệ tinh thần í mà). Nên cả nhà chờ em tuần sau nhé.
Vậy chứ CN này có làm bánh gì gì đó ở nhà Muathu không ạ?

2,801
0
0

muathu

Trưa nay Songthao phải vào bệnh viện thăm thằng em bị TNGT nằm mấy tháng này. Mấy bữa nay bận cứ hẹn lần hẹn lửa. Hứa với ba má nó trưa này vào thăm rồi (khích lệ tinh thần í mà). Nên cả nhà chờ em tuần sau nhé.
Không em ạ tuần này mọi người bận, trưa nay chị cũng bận vì bà vừa gọi Tí ho nhiều chị chạy về xem sao đã hẹn gặp em sau.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Ðang đọc: 3 (2 thành viên và 1 khách)
susu1811
Có nhiều mật thám quá :cstt02::cstt08::cstt01:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Nếu là tuần sau thì Mẹ Gôn ko tham gia được rồi :(

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Muathu ơi, chị để ý bên hàng Singapore giúp em nhé, khi nào chuyển tiền thì chuyển luôn hộ em, tổng cộng 375k
1. Đường trang trí hình sao : 50k
2. Strawberrypaste : 35k
3. Cookie cutter nhỏ: 40k
4. Ví da mềm nữ hiệu Perlini màu đỏ sẫm: 250k
Khi nào đi làm lại em đưa hén. Ui còn cả hàng Nhật của Khai Tâm nữa :):):-*:-*:-*

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.