Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Muathu ơi, chị để ý bên hàng Singapore giúp em nhé, khi nào chuyển tiền thì chuyển luôn hộ em, tổng cộng 375k
1. Đường trang trí hình sao : 50k
2. Strawberrypaste : 35k
3. Cookie cutter nhỏ: 40k
4. Ví da mềm nữ hiệu Perlini màu đỏ sẫm: 250k
Khi nào đi làm lại em đưa hén. Ui còn cả hàng Nhật của Khai Tâm nữa :):):-*:-*:-*
Em yên tâm nhé, cứ lo việc của em đi, giữ sức khỏe nhé @};-@};-@};-@};-@};-

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hẹn sớm gặp lại chị Mẹ cu Gôn. @};-@};-@};-
@all: hai tháng nay, cứ thứ bảy chủ nhật là bận rộn nay không gặp các chị cứ thấy thiếu và buồn...
:cstt08:

2,801
0
0

muathu

Thứ 2 các mẹ chọn ngày và địa điểm off CSTT Đà Nẵng nhé, gặp mặt thành viên mới @};-@};- @};- và có rất nhiều việc cần bàn :) giải quyết nhu cầu nhớ nhung của em Susu nữa :D memynhi ơi em có thể thu xếp off buổi trưa được ko ?

1,669
0
0

mesubim

Thứ 2 các mẹ chọn ngày và địa điểm off CSTT Đà Nẵng nhé, gặp mặt thành viên mới @};-@};- @};- và có rất nhiều việc cần bàn :) giải quyết nhu cầu nhớ nhung của em Susu nữa :D memynhi ơi em có thể thu xếp off buổi trưa được ko ?
Không phải mình em Su thấy buồn và thiếu đâu nhé, chiều hôm nay tự nhiên OX hỏi răng không đi làm bánh:-*, nghe nói 2 tuần đi 1 lần mừ, hóa ra OX cũng quan tâm nắm lịch off của hội mình quá :p. Mình bảo không, ổng cười đỡ phải giữ con.
Ngày mai có off thì mọi người nhớ aloo cho mình với nhé!

679
0
0

songthao

Trưa nay off được không các mẹ? Trả lời em sớm sớm để em báo cáo với xã, để xã khỏi đợi cơm :D với lại để xã về Hội An :">

2,801
0
0

muathu

Trưa nay off được không các mẹ? Trả lời em sớm sớm để em báo cáo với xã, để xã khỏi đợi cơm :D với lại để xã về Hội An :">
Trưa nay muathu có việc cơ quan bận rồi, các mẹ thong thả chọn ngày để nhiều người cùng đi được í, trưa nay thì gấp quá, chọn ngày đi các mẹ nhé :x

1,669
0
0

mesubim

Ngày hôm nay không off được tiếc thật vì mình đã sắp xếp xong, phạt mùathu mấy ly bia mới được, :-&.
Trưa mai thì chịu rồi vì ngày đầu tiên đưa con đi trẻ, trưa phải đón về, đành lỗi hẹn tiếp vậy :p

56
0
0

Huy Linh

Ngày hôm nay không off được tiếc thật vì mình đã sắp xếp xong, phạt mùathu mấy ly bia mới được, :-&.
Trưa mai thì chịu rồi vì ngày đầu tiên đưa con đi trẻ, trưa phải đón về, đành lỗi hẹn tiếp vậy :p
Cậu cho Bim học ở đâu? Sáng nay mình cho Ben đến Đức Trí nhưng đông quá nên cho về chờ thêm vài tháng, thấy tội!:(

1,669
0
0

mesubim

Cậu cho Bim học ở đâu? Sáng nay mình cho Ben đến Đức Trí nhưng đông quá nên cho về chờ thêm vài tháng, thấy tội!:(
Mình cho Bim đi trường Ong Vàng đó, lớp 12-18 tháng chỉ mới có 12 cháu 3 cô chăm, các cháu đều đã ổn định hết chỉ có Bim là lính mới thôi, cô hứa là sẽ ưu tiên bồng ẳm và chăm kỹ, 1 tuần học thử xem thế nào, hy vọng là con thích nghi sớm và ít khóc :)

679
0
0

songthao

Thế trưa nay có off không các mẹ?

56
0
0

Huy Linh

Trưa nay mọi người nhận sấu ở cafe Google- Lý Tự Trọng nhé.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mời cả nhà trưa nay 11h30 tới quán cafe google đường lý tự trọng nhận sấu nhé. Cám ơn cả nhà

2,801
0
0

muathu

Sáng nay bận quá không kịp vào thông báo với các mẹ, CSTT Đà Nẵng off trưa nay tại 91-93 Google Lý Tự Trọng nhận sấu và hàng Nhật đợt 4 @};-@};-@};-

Hì post xong mới thấy bài của Susu1811 :x

1,250
0
0

baoduy_susu

@Muội ngoan & Susu: em đặt bánh kem sữa tươi trái cây hay hoa tươi, thích thế nào thì pm cho chị biết để chuẩn bị.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@Muội ngoan & Susu: em đặt bánh kem sữa tươi trái cây hay hoa tươi, thích thế nào thì pm cho chị biết để chuẩn bị.
rẻ, ngon, đẹp là được chị ới :x:cstt04: (cái của em loại nhỏ thôi chị nhé.)

1,018
0
0

mymy

Chị ơi làm trái cây đi chị, vừa đẹp vừa ăn được nữa chứ hoa tươi thì mỗi đẹp thôi ko ăn được :x:x:x

Ah, mà chị chiều thứ 6 đi làm về em lấy chị nhé, lấy sớm tí vì chiều thứ 6 đồng chí ấy về rồi.:):)

81
0
0

lamngocnguyen

ủa? chị baoduy_susu nhà làm bánh kem à?tiệm nào vậy chị? để em biết vài bữa em tới ủng hộ

1,250
0
0

baoduy_susu

@lamngocnguyen: mẹ bảo duy chỉ làm tập tành thôi bạn ơi, chứ có tiệm gì đâu nhưng liều nhận làm để góp cùng với các mẹ gây quỹ đấy, hihi

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ủa? chị baoduy_susu nhà làm bánh kem à?tiệm nào vậy chị? để em biết vài bữa em tới ủng hộ
Cô giáo dạy làm bánh đó bà, và Hội bánh CSTT nhận làm bánh gây quỹ từ thiện.
Sau này nhà bà cần gì có từ bánh thì ới nhé. :-*

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.