Nhà Đà Nẵng online và offline

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,801
0
0

muathu

Ðề: Nhà Đà Nẵng online và offline

Nhà Đà Nẵng ơi chủ nhật lại học làm bánh tại nhà muathu nhé 3h, mẹ nào có máy đánh trứng mang đi nhé, nếu không phải chọn món bánh nào đó không có trứng :D

1,018
0
0

mymy

Nhà Đà Nẵng ơi chủ nhật lại học làm bánh tại nhà muathu nhé 3h, mẹ nào có máy đánh trứng mang đi nhé, nếu không phải chọn món bánh nào đó không có trứng :D
Vậy 5h em có mẹt để đánh giá kết quả buổi học nhé :D:D

2,801
0
0

muathu

Khôn dã man :grin:

@all: Thông báo với các mẹ là Giảng viên 1 Baoduy_susu chưa có kệt luận cuối cùng có bận không, muathu có mời giảng viên 2 Cudo nhưng chưa chắc chắn nên nguy cơ có thể giảng viên muathu :D

679
0
0

songthao

@all: Thông báo với các mẹ là Giảng viên 1 Baoduy_susu chưa có kệt luận cuối cùng có bận không, muathu có mời giảng viên 2 Cudo nhưng chưa chắc chắn nên nguy cơ có thể giảng viên muathu :D
Để em xem lại có nên dự thính lớp của giảng viên Muathu không nhé

798
0
0

cifmoon

Em cũng có mặt để đánh giá như chị T :p

Tuần này mình làm món bánh gì vậy giảng viên ơi

2,801
0
0

muathu

Em cũng có mặt để đánh giá như chị T :p

Tuần này mình làm món bánh gì vậy giảng viên ơi
Món bánh của các giảng viên chính vẫn Ga tô và bài học trang trí bánh, còn nếu không có các giảng viên chính mà giảng viên muathu thì hãy đợi đấy :D :p

@Sờ sờ nhé nhớ nhé B-)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
798
0
0

cifmoon

Món bánh của các giảng viên chính vẫn Ga tô và bài học trang trí bánh, còn nếu không có các giảng viên chính mà giảng viên muathu thì hãy đợi đấy :D :p

@Sờ sờ nhé nhớ nhé B-)
Chờ món bánh của giảng viên muathu :x.

@mẹGôn : tuần này chị nghỉ phép àh, chị đi làm lại chưa ?

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Em sẽ cố gắng tham gia với cả nhà, hy vọng là sẽ đi được, CN nay em phải đi cắt chỉ và lấy các thứ về (chuồn về nên còn để đồ ở đó) nên sẽ chạy vô chơi, lâu quá ko 888 với mọi người, nhớ quá. Ah, em lấy thêm 1 sấu dầm và 1 sấu muối ớt, lúc đó em lấy luôn nghe :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chờ món bánh của giảng viên muathu :x.

@mẹGôn : tuần này chị nghỉ phép àh, chị đi làm lại chưa ?
Uh chị nghỉ phép, chắc khoảng nửa hoặc hết tuần sau mới đi làm lại. Tks em

2,801
0
0

muathu

Em sẽ cố gắng tham gia với cả nhà, hy vọng là sẽ đi được, CN nay em phải đi cắt chỉ và lấy các thứ về (chuồn về nên còn để đồ ở đó) nên sẽ chạy vô chơi, lâu quá ko 888 với mọi người, nhớ quá. Ah, em lấy thêm 1 sấu dầm và 1 sấu muối ớt, lúc đó em lấy luôn nghe :)
Tình hình bình thường em hả, chị tưởng nội soi mà vẫn cắt chỉ à, chúc em mau khỏe nhé @};-@};-@};- hy vọng hôm đó có em chứ chứ lỡ 2 giảng viên chính mà bận thì thôi rồi :D

Tối ni Đà Nẵng đông ghê, chủ nhật này đi được ko Subim ơi ???

1,669
0
0

mesubim

Em ơi kết quả tốt đẹp chứ, chúc em nhanh khỏe và khỏe hơn trước... nữa nhé để sang năm :-* nhân bản nhé!
@all: Mình nghỉ phép ngót ngét cũng 2 tuần rồi mà chẳng thấy ai hỏi han chi hết, hic... ở nhà cho con đi trẻ cực khổ quá không đi ọp đi ẹp chi được mà mọi người chẳng ai í ới chi tới, tủi thân ghê nơi :">

1,669
0
0

mesubim

Bắt được Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách)
mesubim, muathu
:cstt04: mà không nghe nói chi hết rồi lẳng lặng đi ra.
hihi, muathu ơi giận chi mình rứa :D

2,801
0
0

muathu

Bắt được Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách)
mesubim, muathu
:cstt04: mà không nghe nói chi hết rồi lẳng lặng đi ra.
hihi, muathu ơi giận chi mình rứa :D
Già rồi hờn giận chi hở bà :p tui hỏi rồi đó ở nhà chơi 2 tuần mà chẳng hỏi người bận rộn còn trách nữa chứ, cu con đã ổn chưa ? chắc phải trường kỳ kháng chiến vài tháng nữa.

@Đăng Khoa: Em có cái tội rất lớn đáng phạt nặng, em ko chuyển tiền kính sao không nói chị, để chị nói với mọi người đã chuyển đủ là sao :">

798
0
0

cifmoon

Chúc chị mau chóng khoẻ để còn tham gia làm bánh nữa :x

@Subim : nhóc nhà chị đi học sao rồi chị, nhóc nhà em khó quá, đi học gì mà vất vả quá chị ơi, chẳng biết bao giờ mới quen.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em ơi kết quả tốt đẹp chứ, chúc em nhanh khỏe và khỏe hơn trước... nữa nhé để sang năm :-* nhân bản nhé!
@all: Mình nghỉ phép ngót ngét cũng 2 tuần rồi mà chẳng thấy ai hỏi han chi hết, hic... ở nhà cho con đi trẻ cực khổ quá không đi ọp đi ẹp chi được mà mọi người chẳng ai í ới chi tới, tủi thân ghê nơi :">
Subim chớ giận, lúc nào cũng nhắc hết . và nhắc là có một bà già ham chơi mà chơi không được :D

Bà chị đã chuyển tiền sấu đợt một chưa ạh.
Và có lấy sấu đợt hai không
Nếu có thì liên lạc và gửi xiền cho em luôn nhé. :-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tình hình bình thường em hả, chị tưởng nội soi mà vẫn cắt chỉ à, chúc em mau khỏe nhé @};-@};-@};- hy vọng hôm đó có em chứ chứ lỡ 2 giảng viên chính mà bận thì thôi rồi :D

Tối ni Đà Nẵng đông ghê, chủ nhật này đi được ko Subim ơi ???
Em cũng théc méc, sao nội soi mà còn cắt chỉ, hả chị Mẹ cu Gôn, hay BS có để quên cái gì không :p

1,669
0
0

mesubim

Subim chớ giận, lúc nào cũng nhắc hết . và nhắc là có một bà già ham chơi mà chơi không được :D

Bà chị đã chuyển tiền sấu đợt một chưa ạh.
Và có lấy sấu đợt hai không
Nếu có thì liên lạc và gửi xiền cho em luôn nhé. :-*
Hi hi, nhờ có làm bộ giận hờn tí mà sáng nay nhận được bao nhiêu lời hỏi thăm :), cảm ơn cả nhà :x
Su ơi chị nhận sấu đợt 1 là gửi tiền cho Đăngkhoa luôn mừ, đâu có mắc nợ mô. Đợt 2 thì nhận ở mô rứa, cho chị 1 thẩu sấu dầm nữa.

1,669
0
0

mesubim

@Subim : nhóc nhà chị đi học sao rồi chị, nhóc nhà em khó quá, đi học gì mà vất vả quá chị ơi, chẳng biết bao giờ mới quen.
Bim nhà chị đi học hôm nay là bốn ngày, nhưng chỉ học tí buổi sáng thôi, trưa 11 giờ đón.
Khóc thì không nhiều vì cu cậu có vẻ đàn ông lắm, vẫn ăn bú bình thường, nhưng từ hôm đi trẻ đến giờ do thay đổi tâm lý nên đâm ra chướng, đòi mẹ, ngủ không ngon giấc, tội nghiệp lắm, nên phải dành thời gian chăm bẵm nâng niu, chiều chuộng hơn thường ngày 1 tí. Thương con lắm nhưng đành phải quyết tâm thôi em ạ! :">

679
0
0

songthao

Hì, mới có 1 lần à em, khá lâu rồi, lúc đó con đau, khóc cả đêm, mình thì sốt hết cả ruột gan, chồng thì ngủ ngon lành, đến gần sáng điên quá, hết chịu nổi phóng cho một phát (lúc đó còn mập nên cũng khá khỏe :)) ), đ/c chồng bật dậy ngay lập tức :)
Chời ơi, nghe sao giống ....mình khakhakha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.