Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
40
0
0

anchor

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Bạn rô zon là thành viên mới của CSTT , tối chủ nhật 15/11 vừa qua rô zon và các thành viên CLB cầu lông trường THCS Nguyễn Đức Cảnh đã tổ chức 1 buổi giao lưu cầu lông “đặc biệt “, sau trận đấu các cầu thủ quyên góp tiền cho Chia sẻ tình thương để ủng hộ đồng bào suối Nánh.
số tiền: 900.000đ

Các trận đấu diễn ra trong tiết trời giá rét và mưa phùn của những ngày đầu đông nhưng mọi người rất vui vẻ và hào hứng, tấm lòng và trái tim ấm áp của họ đã góp với CSTT để chia sẻ với những người khó khăn và kém may mắn.

Cám ơn các thành viên của CLB cầu lông trường THCS Nguyễn đức Cảnh chúc các cầu thủ luôn mạnh khoẻ, vui vẻ , hạnh phúc và thành đạt.

90
0
0

June

em đây em đây! em về HP rùi đây! em vừa về lúc 7h sáng! em chuẩn bị tinh thần rùi đây ạ! hehe! các chị yên tâm, mẹ em chuẩn bị thuốc cho em rùi, lần trc là em đi học thông nên hơi mệt thui! hì hì! sướng quá!

620
0
0

hamy2k5

chúc nhà mình một ngày ấm áp:-*
các chị lớn dạo này bỏ nhà đi đâu hết rồi:((

199
0
0

huyenlinh

Em đã chuẩn bị sẵn sàng để lên đường đi SN nhưng em có việt đột xuất nên không đi được cùng mọi người rùi. Cho em đi lần sau vậy. Chúc mọi người chân cứng đá mềm! Em ở nhà chờ tin mọi người vậy !!!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chào cả nhà, em mới đi HN về. Mọi việc đến giờ coi như tạm ổn. Em cảm ơn mọi người đã hỏi thăm nhé :-*:x
Vì Meogia nói ôm xong rồi nhá, nhá nên em sợ đấy mà. Cái này có lẽ do bản năng của loài hổ nên nhạy cảm chị à :)

@MinhMinh: em thấy chị cũng đặt hàng bên topic hàng Sing. Nếu chuyển hàng về đầu cầu HP thì chị nhận hộ em luôn nhé. Mình yêu cầu chuyển hàng và thanh toán tiền cước phải ko chị?
Mọi việc tạm ổn là tốt rồi. Hôm nào ọp ăn mừng nhé. À hôm nọ chị hỏi ông thì đúng là cái cây gì mà em đọc tên ấy. Trong quê thì các cụ dùng cây, còn ngoài này thì có thuốc hoàn.
Cái chỗ bôi đen ấy, mãi giờ chị mới hiểu, hì hì...

e thấy danh sách đk chị huyenlinh và e june e cũng hơi lo, vì chuyến đi vất vả, sợ mọi ng ko đủ sức, 2 chị em cân nhắc lại nhé:x
ko biết cái bạn chị nói có phải là em ko thế, hình như ko phải vì e ko có mặt trên từng cây số hay sao í:)
Sao cô cứ hay giật mình thế nhỉ? Không nói cô mà. Còn lâu cô mới được tiếng "trên từng cây số". Này cho chị hỏi cái vụ kia thế nào rồi? ;)

Đúng vậy ah, trưởng làng, già bản ở nhà thì tụi em bơ vơ rồi :(

Chị ơi, tiếng anh em tệ lắm, tệ nhất trong những thứ mà em tệ đấy chị ah :">

@Chị MM & chị CTB: các chị ơi, nhà mình đi SN đã nhận nhiệm vụ gì chưa ah?
@HaMy: cố gắng đi đi em :)
Chỉ có chị không đi thôi vì hôm ấy bọn chị hội khoa trường ĐH, mười mấy năm mới có cơ hội gặp nhau nên không thể vắng mặt. Còn chị Minh Minh phải đi chứ, để còn thay chị mà take care các bác bên HPG chu đáo chứ :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bạn rô zon là thành viên mới của CSTT , tối chủ nhật 15/11 vừa qua rô zon và các thành viên CLB cầu lông trường THCS Nguyễn Đức Cảnh đã tổ chức 1 buổi giao lưu cầu lông “đặc biệt “, sau trận đấu các cầu thủ quyên góp tiền cho Chia sẻ tình thương để ủng hộ đồng bào suối Nánh.
số tiền: 900.000đ

Các trận đấu diễn ra trong tiết trời giá rét và mưa phùn của những ngày đầu đông nhưng mọi người rất vui vẻ và hào hứng, tấm lòng và trái tim ấm áp của họ đã góp với CSTT để chia sẻ với những người khó khăn và kém may mắn.

Cám ơn các thành viên của CLB cầu lông trường THCS Nguyễn đức Cảnh chúc các cầu thủ luôn mạnh khoẻ, vui vẻ , hạnh phúc và thành đạt.
Cảm ơn các bác CLB cầu lông trường NĐC nhiều lắm. Em xin phép các bác cho Tôm nhà em xin 1 chân trong CLB nhé. Cháu Tôm đánh CL rất giỏi, nhờ các bác rèn thêm nữa thì tốt quá.
Bạn Rô zon mặc áo xanh cả nhà nhé :)

em đây em đây! em về HP rùi đây! em vừa về lúc 7h sáng! em chuẩn bị tinh thần rùi đây ạ! hehe! các chị yên tâm, mẹ em chuẩn bị thuốc cho em rùi, lần trc là em đi học thông nên hơi mệt thui! hì hì! sướng quá!

Cô cứ từ từ đừng có mà sướng vội. ;) Chị đang chờ thông tin từ HN xem đường xá xe cộ thế nào đã nhé.

Hôm nay đã nhận được tiền ủng hộ SN :

- Mexinhnhatnha : 100K :x
- Hamy : 100K :-*
- Ngân Hà : 100K :x

@ Mẹ TM : may quá, hơn 2triệu rồi em nhé, không phải ... thêm :D

535
0
0

MeoGiaHp

Chỉ có chị không đi thôi vì hôm ấy bọn chị hội khoa trường ĐH, mười mấy năm mới có cơ hội gặp nhau nên không thể vắng mặt. Còn chị Minh Minh phải đi chứ, để còn thay chị mà take care các bác bên HPG chu đáo chứ :D
Vậy em lên lại danh sách đi SN của nhà mình nhé
1. MinhMinh
2. MeoGia
6. Anchor: 4 người
7. Mẹ Hải Tâm
8. Mẹ Tít
9. June (em ở ghế "từ từ" theo nhời bác CTB nhé :D )
(10. HaMy ơi, sao rồi em?)

255
0
0

Gió

20/11 cho Thuận em gởi tới co giáo hamy, va tất cả các cô, các thầy trong ngôi nhà CSTT lời chúc sức khỏe, hạnh phúc . Chúc cô luôn đầy ắp tình yêu thương với học trò, với CSTT. :cstt04::-*

360
0
0

tminh's mum

Cảm ơn các bác CLB cầu lông trường NĐC nhiều lắm. Em xin phép các bác cho Tôm nhà em xin 1 chân trong CLB nhé. Cháu Tôm đánh CL rất giỏi, nhờ các bác rèn thêm nữa thì tốt quá.
Bạn Rô zon mặc áo xanh cả nhà nhé :)

Cô cứ từ từ đừng có mà sướng vội. ;) Chị đang chờ thông tin từ HN xem đường xá xe cộ thế nào đã nhé.

Hôm nay đã nhận được tiền ủng hộ SN :

- Mexinhnhatnha : 100K :x
- Hamy : 100K :-*
- Ngân Hà : 100K :x

@ Mẹ TM : may quá, hơn 2triệu rồi em nhé, không phải ... thêm :D
Hê hê, em chưa có giải ngân, hay là nhân dịp này mình ... bùng luôn nhể :D
Chị, giấy tờ xong hết rùi nhé

90
0
0

June

híc híc, ghế từ từ :((

535
0
0

MeoGiaHp

@June: hí hí, chờ tin bác CTB mà em :p

40
0
0

anchor

Hôm qua anchor đi hỏi thuê xe ô tô 16 chỗ đi SN ở 90 Trần Nhất Duật sau 1 hồi mặc cả cò kè thì giá như sau:
- Xe Mercedes Sprinter : 2.700.000 đ ( Gầm cao rộng rãi )
- Toyota Hiace đời mới : 2.200.000 đ ( Gầm thấp hơn, xe nhỏ hơn )
trọn gói đi về HP - SN.
Bạn nào có mối quan hệ thân quen hoặc hỏi được giá thấp hơn thì tốt.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhận của bác Dithalilo 200K ủng hộ SN. Bác ơi, em chân thành gửi tới bác lời chia buồn :x

@ Bác Anchor: Xe 16 chỗ đi từ HN giá 1.600K bác ạ. Em đã thống nhất với các bạn, phần chênh lệch sẽ "phân bổ" cho 10 thành viện HP, còn lại các bạn vẫn đóng góp như quy định (150K/1 người). À em nhờ bác mời bạn gì mới đi Nha Trang về tham gia chuyến đi bác nhé, em để giành cho bên bác 5 chỗ.

Các thành viên tham gia đi SN sẽ đóng góp như sau:
- 110 K : tiền xe từ HP - HN
- 150 K : tiền xe HN - SN và ăn trưa
- ăn tối : tự lo, à quên có vương quốc Camphuchia tài trợ

@ All: Khẩn cấp cả nhà ơi, tự nhiên thèm ngồi cạnh cái nồi lẩu quá. Lẩu cua đồng nhé! 12 giờ đến quán (quên tên) đối diện cửa bưu điện thành phố nhá nhá nhá!

535
0
0

MeoGiaHp

@CTB: em thích cái "nhá nhá nhá" của chị :D

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Bi giờ vào mới thấy cái nhá nhá của chị, tiếc...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị đã về nhà, sau khi đòi lại được 34K tiền thừa của quán. Ai đã làm nhiệm vụ thanh toán gặp chị để lấy tiền nhá :D

Nhận của Mèo già 100K UH SN :x
Nhận của TM Mum 100K UH SN :x

@ Mẹ Hải Tâm: Chị gọi mà máy em tắt hoài.

1,122
0
0

SCP

Nhận của bác Dithalilo 200K ủng hộ SN. Bác ơi, em chân thành gửi tới bác lời chia buồn :x

@ Bác Anchor: Xe 16 chỗ đi từ HN giá 1.600K bác ạ. Em đã thống nhất với các bạn, phần chênh lệch sẽ "phân bổ" cho 10 thành viện HP, còn lại các bạn vẫn đóng góp như quy định (150K/1 người). À em nhờ bác mời bạn gì mới đi Nha Trang về tham gia chuyến đi bác nhé, em để giành cho bên bác 5 chỗ.

Các thành viên tham gia đi SN sẽ đóng góp như sau:
- 110 K : tiền xe từ HP - HN
- 150 K : tiền xe HN - SN và ăn trưa
- ăn tối : tự lo, à quên có vương quốc Camphuchia tài trợ

@ All: Khẩn cấp cả nhà ơi, tự nhiên thèm ngồi cạnh cái nồi lẩu quá. Lẩu cua đồng nhé! 12 giờ đến quán (quên tên) đối diện cửa bưu điện thành phố nhá nhá nhá!
Bác CTB cực kỳ là ác , ác lắm , hic , cứ thấy bác là thấy có món ngon

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Bác CTB cực kỳ là ác , ác lắm , hic , cứ thấy bác là thấy có món ngon
Về đây, bác hứa bác thề bác đảm bảo bỏ việc đó dẫn em đi ăn đi chơi từ 8 giờ sáng đến 6 giờ tối. Ngoài giờ đó bác xin phép về phục vụ Tôm và Bi :D

90
0
0

June

huhu, chị CTB ơi, cái từ từ của em thành từ từ rồi, em được xếp lịch cho đi thi vào 13h->17h chiều 28.11 rồi, em ko được đi rồi, phải đợi chuyến sau rồi, bao nhiêu công em xin đi! giờ tan thành mây khói!:(

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

huhu, chị CTB ơi, cái từ từ của em thành từ từ rồi, em được xếp lịch cho đi thi vào 13h->17h chiều 28.11 rồi, em ko được đi rồi, phải đợi chuyến sau rồi, bao nhiêu công em xin đi! giờ tan thành mây khói!:(
Chị nghĩ mỏng manh như em thì ở nhà chờ tin mọi người thì tốt hơn,hôm nọ chị định nói nhưng thấy tinh thần đi của em hăng quá nên thôi.Hôm nay được thể nói luôn em đi mà như hôm đi Thủy Nguyên chị cũng thấy lo cho em June ạ.Chúc em thi đỗ thủ khoa nhé.:cstt08:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.