Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

@Chị Soni: Thứ 4 này TY của em đi Hà Nội, sẽ có sách chị nhé nhưng mà ngoài Không Gia Đình của Huỳnh Lý dịch ra em không biết chị còn thiếu quyển nào? Em đã đọc sử thi Ấn Độ Mahabrahata hơi bị khó đọc nhưng mà nhiều cái quá hay chị có định gặm không, nói chung em bây giờ chỉ đọc sách lúc nào thật tâm trạng :D
Oái muathu ơi, cho em bám càng quyển Không Gia Đình của Huỳnh Lý dịch này với

467
0
0

pink3

Chào cả nhà ngày mới. Chúc cả nhà vui vẻ. Thèm cà fê quá đi cả nhà ới
@ em susu: chúc em su vượt gian khổ thành công nhé.
@ Gôn: Mong ông nội mau khỏe lại

2,801
0
0

muathu

Oái muathu ơi, cho em bám càng quyển Không Gia Đình của Huỳnh Lý dịch này với
Bám thoải mái em nhé :) còn định mua sách nào nữa không? cuối tuần có.

@Pink3: Hôm qua 2 nàng có mua được gì ko? vụ đất đai nhà cửa răng rồi? trưa nay mình bị mời đi ăn đám cưới lại ko gặp mặt các TY được :(

@Baoduy_susu: Nhắn tin cho em Su đi bà ơi, đc nhà tui cũng ở Hà Nội nhưng lại không gửi hành lý, xách tay sợ không xách về được nếu bà gửi nước tro tàu.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,018
0
0

mymy

@em Su: đạt kết quả tốt nha em :x:x

@Pink: đã lấy nghệ chưa bà chị :):)

@metitdng: bệnh sao rồi chị ơi :x:x

@Subim: Đi thăm sếp của chị chưa rứa :):)

@Gôn: Sao rồi chị ơi, có quyết định gì chưa???

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Bám thoải mái em nhé :) còn định mua sách nào nữa không? cuối tuần có.
Nếu vậy tìm giúp em quyển Những tấm lòng cao cả và Con hủi nhé (hoặc biết ở Đà Nẵng chỗ nào bán thì chỉ giúp), tks

@ mymy, pink3: chẳng biết phải nói thế nào, quyết định thì ba Gôn và BN đều đã có rồi, cả nhà cũng đã xác định tư tưởng rồi, bây giờ chỉ là dấu được chừng nào tốt chừng ấy thôi

1,669
0
0

mesubim

Báo cáo cả nhà, hôm qua tổng thiệt hại của subim ở Vinatex là 230k, rẻ chán mà mua được cho em Bim bao nhiêu là đồ :)
@mymy: thăm viếng chi em, ngày hôm qua vô 2 lần sáng + chiều để ký giấy tờ, khổ lắm, đau nằm một chổ mà không chịu ủy quyền cho phó ký, cứ ôm việc mà còn hành lính chạy vô chạy ra :(

65
0
0

Tí Tèo

Ủa, em Su nhà mình thi cử gì hả cả nhà? Em chẳng biết nhưng cũng cứ chúc em ấy đạt được kết quả tốt :x.
@Subim: Vinatex rẻ đẹp hả chị? Chiều nay em bon chen luôn, hì hì.
À, trưa CN thì khoảng mấy giờ là làm bánh xong đến tiết mục ăn bò kho và thử bánh rứa mấy chị? Chắc em tranh thủ tham gia được tiết mục ăn uống thôi, còn làm bánh thì chưa có thời gian, chưa có đồ nghề nên lười, các mẹ đừng la em tội nghiệp :D

679
0
0

songthao

Báo cáo với Muathu là em không thể off CN được ạ. Tình hình là CN nào cũng phải về Hội An thăm bà Nội (bị té xe hôm trước).
Cảm ơn Muathu quan tâm nghen, nhà Nội sắp nhỏ vẫn bình thường :cstt01:

1,669
0
0

mesubim

@Subim: Vinatex rẻ đẹp hả chị? Chiều nay em bon chen luôn, hì hì.
Vinatex giảm giá 50% đến ngày 15/10 em ơi, đồ con nít nhiều lắm nhất là con gái, áo đầm dễ thương quá hôm quá Pink3 nhà mình cũng rớt một mớ tiền đó :D

@Susu: em ơi thi cho tốt nghe, nhớ mang quà Hnội về nhé :x

679
0
0

songthao

Vinatex giảm giá 50% đến ngày 15/10 em ơi, đồ con nít nhiều lắm nhất là con gái, áo đầm dễ thương quá hôm quá Pink3 nhà mình cũng rớt một mớ tiền đó :D

@Susu: em ơi thi cho tốt nghe, nhớ mang quà Hnội về nhé :x
Subim ơi, đồ con gái chỉ có đồ mùa hè thôi hả? Có đồ ấm ấm không chị?

780
0
0

memynhi

@baoduy: lúc nãy gọi điện cho chị ko được, chắc đang bận, em đang định mua cái này ở SG, giá 340K, ko biết chị có thích ko nên cứ pót vào đây, nếu mẹ nào thích thì kết hợp mua chung, mua nhiều thì giá còn 330K/cái, tiền chuyển hàng ra DN khoảng 50K/cái.
http://my.opera.com/trungbong/blog/show.dml/3997713

Cám ơn và xin phép HuaBin cho mình giới thiệu bài viết của bạn nhé

780
0
0

memynhi

@baoduy: em đang thèm làm waffle quá, bảo nó giao hàng liền mà ko được, phải đến cuối tuần mới có, hic hic, à bánh này dễ bán đây hihihihi

1,250
0
0

baoduy_susu

@baoduy: em đang thèm làm waffle quá, bảo nó giao hàng liền mà ko được, phải đến cuối tuần mới có, hic hic, à bánh này dễ bán đây hihihihi
Em đặt về xem thê snào, có tiện kg chị cũng sẽ rinh 1 cái, hihi, đua đòi cho kịp bạn

467
0
0

pink3

@subim: chảnh ơi là chảnh, định tốn ít xiền mời bà chị đi uống cà fe chơi vì thèm quá mà gọi hổng nghe máy..ghét thiệt.

124
0
0

sonylucky

Các mẹ ơi, off làm bánh thì kinh phí thế nào, vì hôm trung thu mình có tham gia mà k nghe các mẹ nói gì nộp tiền hết, chứ đi "không" ngại quá

1,669
0
0

mesubim

@subim: chảnh ơi là chảnh, định tốn ít xiền mời bà chị đi uống cà fe chơi vì thèm quá mà gọi hổng nghe máy..ghét thiệt.
Oái sorry nghe, trưa nay không nghe ai có chương trình chi nên ăn cơm xong đi dạo đồ bành kiếm cho Bim mấy cái áo khoác, điện thoại để ở cơ quan mất :D
Thôi hẹn mai nhé pink3 :x

124
0
0

sonylucky

@ các chị thèm cafe: e cũng thèm lắm, mà sáng nay đọc được 1 thông tin trên wtt của 1 WTTer rằng là cafe ...R ...G.. ngon nhờ thuốc ký ninh (tạo vị đắng) + gelatin Tàu (độ sệt) + vớ vẩn linh tinh gì đây mà uống vô thì bị 1 dạng ngộ độc ký ninh là tim đập nhanh, chân tay run... Nghe khiếp quá, giờ tìm lại bài đó thì hình như bị xóa mất rồi
Google thì còn nhưng vô thì k được
http://www.google.com.vn/search?hl=v...a=lr=lang_vi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Nếu vậy tìm giúp em quyển Những tấm lòng cao cả và Con hủi nhé (hoặc biết ở Đà Nẵng chỗ nào bán thì chỉ giúp), tks

@ mymy, pink3: chẳng biết phải nói thế nào, quyết định thì ba Gôn và BN đều đã có rồi, cả nhà cũng đã xác định tư tưởng rồi, bây giờ chỉ là dấu được chừng nào tốt chừng ấy thôi
Mẹ Gôn ơi, Con Hủi mình có đấy, ấy thích tớ tặng nhé:x

Giờ mình đọc một lượt mới biết 8.10 là sinh nhật mẹ Gôn, chúc bạn luôn mạnh khỏe và là chỗ dựa vững chắc cho ông xã đặc biệt lúc này, mình mong mọi điều tốt lành cho ông Nội nhé.

@ chị MT: cu Tý nhà chị đỡ chưa chị?

@ memynhi: Chị ơi, lúc nào tiện chị mua thì cho em bon chen vụ yến với chị nhé, Mít nhà em ốm vì đau họng suốt, hôm nay cũng đang ốm đây ạ. Em cảm ơn chị trước ạ.

Mấy hôm em ko vào top mỡ này các mẹ 888 quá trời chạy theo ko kịp, hic. Nhà mình off SN mẹ Gôn em lại được biết mặt mấy người nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.