Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Ảnh này rõ mặt Susu nhất này, còn một số ảnh nữa nhưng hơi mờ nên em ko pot nữa ạ

Ko xem được nàng ơi.

@ cifmoon, mymy, songthao: trời, răng mà sướng rứa mấy nàng.

MG mất nguyên buổi sáng đi học, việc dồn ngập bàn mà chiều này lại còn lên nói chuyện với sếp cả buổi trời nữa, giờ lại chuẩn bị về đón con, chẳng biết đ/c TP sẽ nhằn cỡ nào. Chắc cú là ngày mai vắt giò lên cổ mà chạy ;).
Sếp đang rục rịch chuyển công tác, trước giờ nhờ có sếp mới dám kình với TP, giờ chuẩn bị tinh thần là vừa, híc .... lên than vãn với sếp là anh đi rồi tụi em làm sao làm việc được, làm sếp phải động viên cả buổi còn hứa là sẽ nghiên cứu sắp xếp cho, hờ hờ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

Ko xem được nàng ơi.

@ cifmoon, mymy, songthao: trời, răng mà sướng rứa mấy nàng.

MG mất nguyên buổi sáng đi học, việc dồn ngập bàn mà chiều này lại còn lên nói chuyện với sếp cả buổi trời nữa, giờ lại chuẩn bị về đón con, chẳng biết đ/c TP sẽ nhằn cỡ nào. Chắc cú là ngày mai vắt giò lên cổ mà chạy ;).
Sếp đang rục rịch chuyển công tác, trước giờ nhờ có sếp mới dám kình với TP, giờ chuẩn bị tinh thần là vừa, híc .... lên than vãn với sếp là anh đi rồi tụi em làm sao làm việc được, làm sếp phải động viên cả buổi còn hứa là sẽ nghiên cứu sắp xếp cho, hờ hờ
Em ơi mình không làm sai gì thì chẳng ngại, việc mình mình làm thôi, sếp sai thì mình cũng cãi như thường :p có điều chỉ được làm lính suốt không có đường tiến thôi :D

SuBim nói xấu tui nhé, bận ghê lắm có ngóc đầu lên nổi đâu, nên trưa mới đi xả stress đó :-&

Minhtue05 chị chưa biết trong hàng Susu1811 đem về có hàng em đặt ko, chủ nhật này sắp xếp ghé nhà chị off với các mẹ cho vui được không em.

798
0
0

cifmoon

Ðang đọc: 2 (2 thành viên và 0 khách)
cifmoon, Mẹ Gôn

Sáng nay chị cũng đi làm àh. Thứ 7 nhà mình ở nhà hết rồi nên chỉ có 2 chị em mình :x

1,250
0
0

baoduy_susu

Tình hình mưa các cháu có thể đi kg để tui đi mua đồ nhỉ?

679
0
0

songthao

Có tui nữa nè chời. Tui làm cả ngày thứ 7 luôn ớ. Huhu
Cifmoon ơi, về nhà nghĩ tới chuyện hôm qua rủ mấy bà đi mà để mấy bà chiển tà thấy mắc cười quá chừng.
Lần sau phục kích bánh xèo nhé

798
0
0

cifmoon

Có tui nữa nè chời. Tui làm cả ngày thứ 7 luôn ớ. Huhu
Cifmoon ơi, về nhà nghĩ tới chuyện hôm qua rủ mấy bà đi mà để mấy bà chiển tà thấy mắc cười quá chừng.
Lần sau phục kích bánh xèo nhé
Yên tâm, còn nhiều cơ hội mà :p

Có mình trong vế sau hông ta? :D
Ngày mai đi off đi mọi người bình chọn cho vế sau hihihi

780
0
0

memynhi

@baoduy: 2 nhóc nhà em ko đi chị nhé, có ông bà ngoại ra chơi nên tụi nó bu theo ông bà, bỏ mẹ bơ vơ muốn làm gì làm. Tối nay vẫn y kế hoạch baguette nhé, em về sẽ trộn bột ủ trước, gần ủ xong alo chị qua nhé

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@baoduy: 2 nhóc nhà em ko đi chị nhé, có ông bà ngoại ra chơi nên tụi nó bu theo ông bà, bỏ mẹ bơ vơ muốn làm gì làm. Tối nay vẫn y kế hoạch baguette nhé, em về sẽ trộn bột ủ trước, gần ủ xong alo chị qua nhé
Hôm qua gọi em có chuyện gì thế, mãi đến gần 10 giờ mới cầm tới điện thoại, gọi lại cho chị mà ko được.

Ah, 2 cái dây cho cô giáo mai có hông chị?

780
0
0

memynhi

@mẹ Gôn: gọi em là vụ dây cô giáo đó, xong 1 dây đá trắng, định hỏi dây còn lại là của em hay của cô giáo đó, vậy là 2 dây cô giáo hả ? làm hơi giống nhau được ko ? mai chị đem theo cho em, còn dây của em làm sau hén, mấy hôm nay ko có ý tưởng thiết kế chi độc đáo hết á, đang lấy lại công lực rồi thiết kế cho em nhé.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@mẹ Gôn: gọi em là vụ dây cô giáo đó, xong 1 dây đá trắng, định hỏi dây còn lại là của em hay của cô giáo đó, vậy là 2 dây cô giáo hả ? làm hơi giống nhau được ko ? mai chị đem theo cho em, còn dây của em làm sau hén, mấy hôm nay ko có ý tưởng thiết kế chi độc đáo hết á, đang lấy lại công lực rồi thiết kế cho em nhé.
2 dây cho cô giáo chị ơi, hơi giống cũng được chị ạ, tks
dây cho em thì hồi mô có ý tưởng độc đáo thì làm nhé :x:x:x

445
0
0

me titdng

Chi Tit ơi, lâu nay chị đau ôm sthê snào mà chẳng thấy cái mẹt nhỉ??? chị muốn trang trí bằng trái cây hay chó có lát ẹ ?
@ Baoduy-Susu ới! Bánh trang trí đơn giản thôi không rườm rà là được, hẹn mai thế nào cũng gặp :D

13
0
0

chim bien

Hôm nay chị mình sẽ gọi cho mùa thu nhé. chị tên Phượng. chim biển tên yến.Cám ơn bạn.

2,801
0
0

muathu

Thông báo khẩn cấp lũ đang dâng nhanh à quên không phải, trưa nay hội trưởng hội bánh đảm đang đã đem món mỳ xào đi, các mẹ không sang nhà hội trưởng mà ghé Phố Xưa nhé, vì đường vào nhà Baoduy_susu đang làm lại cống gửi hội trưởng đảm đang nè :x:x:x

Các mẹ Mymy, Tí Tèo, Songthao, Calaboc, Minhtue05, minhtri31, Lamngocnguyen đều có hàng chỗ muathu các mẹ liên lạc muathu để nhận hàng nhé :x:x:x

@Memynhi, Baoduy_susu: Súp cho các con, và nồi bò kho sạch sành sanh, khâm phục hai mẹ quá chừng, có 2 chiên gia làm bánh nên off hoành tráng phải biết, bánh pro nữa chớ, chờ trưa nay sẽ show hình hôm nay nhà CSTT nướng món gì nhé. Các mẹ hôm qua về sớm không kịp thử bánh thì trưa nay cố gắng ăn trưa sẽ nhìn thấy bánh :D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Thông báo khẩn cấp lũ đang dâng nhanh à quên không phải, trưa nay hội trưởng hội bánh đảm đang đã đem món mỳ xào đi, các mẹ không sang nhà hội trưởng mà ghé Phố Xưa nhé, vì đường vào nhà Baoduy_susu đang làm lại cống gửi hội trưởng đảm đang nè :x:x:x

Các mẹ Mymy, Tí Tèo, Songthao, Calaboc, Minhtue05, minhtri31, Lamngocnguyen đều có hàng chỗ muathu các mẹ liên lạc muathu để nhận hàng nhé :x:x:x
Muathu, hàng Sin chuyển tiền cho ai? chị mẹ Minh mèo à?
Hơ hơ, em mới check trong hàng Nhật đợt 7, DS khuôn tròn là tên em, chắc HN ghi nhầm thành của chị. Thành ra giờ nhờ chị nhắc KT giúp hén, em chỉ sợ ko có thôi, chứ trễ thì ko sao

467
0
0

pink3

hihi, hôm qua về sớm cho sơ ri ngủ, lúc sơ ri ngủ thì mẹ ngứa ngáy chân tay làm bánh quy CSTT. Bánh quy bơ thông thường nhưng lúc làm thấy có gói vina cà fe nên bỏ vào. Kết quả là bánh có mùi cà fe thơm ngon... cái này chắc em mymy thèm lắm đây. Trưa ni ai đi sẽ được thưởng thức nhé.

467
0
0

pink3

@mẹ titdng: chị thay mặt CSTT cám ơn mấy chị ĐNG2 nhe, cám ơn tấm lòng của tất cả các chị đối với đồng bào miền trung.......

65
0
0

Tí Tèo

Muathu, hàng Sin chuyển tiền cho ai? chị mẹ Minh mèo à?
Hơ hơ, em mới check trong hàng Nhật đợt 7, DS khuôn tròn là tên em, chắc HN ghi nhầm thành của chị. Thành ra giờ nhờ chị nhắc KT giúp hén, em chỉ sợ ko có thôi, chứ trễ thì ko sao
Chị MG, hôm CN em bận đột xuất nên không qua nhà chị muathu được. Trưa nay em sẽ ghé lấy hàng nhé. Thiệt hại của em bao nhiêu, chị thông báo giúp em với, với số TK của chị nữa, để em ra ATM CK luôn :cstt01:.
@chị muathu: trưa đem hàng cho em nhé, em sẽ ghé lấy và trả nợ chị luôn :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.