Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,250
0
0

baoduy_susu

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

@Cifmoon: sao thấy e vào nhà mà im lặng thế, e có bị ốm hay đang đi ctác hả? chủ nhật này đi cho vui nhé.

2,801
0
0

muathu

chúc cả nhà ngày làm việc vui vẻ và thả mái...
@trưa nay ai ăn bánh Cake chuối quế nướng thì tụ tập chứ tui đem theo ít dễ hết phần lắm...
Trưa nay Phố Xưa -Phan Đình Phùng nghe cả nhà, bánh Cake chuối quế hấp dẫn quá, nhắn cả nhà hàng đã về Đà Nẵng, Susu nói cả nhiều lắm luôn chưa biết có những gì nhưng Su đang ốm nên mẹ Su ở nhà rồi, có gì sẽ thông báo cả nhà nhé.

@Calaboc: Em ơi đợt em đặt hàng trước chị mới nhận được khuôn Silicon động vật, chị nghe Jigme_Lamo nói còn thiếu 2 khuôn gì đó sẽ gửi Su cầm về luôn khi nào có chị nhắn em lấy nhé.

798
0
0

cifmoon

@Cifmoon: sao thấy e vào nhà mà im lặng thế, e có bị ốm hay đang đi ctác hả? chủ nhật này đi cho vui nhé.
Chào cả nhà, em tái xuất giang hồ đây. Bữa đây vào 888 với mọi người được rồi :x
CN này em sẽ đi nhưng kô biết có nên cho Gô đi kô đây vì nó quậy quá.

798
0
0

cifmoon

Trưa nay Phố Xưa -Phan Đình Phùng nghe cả nhà, bánh Cake chuối quế hấp dẫn quá, nhắn cả nhà hàng đã về Đà Nẵng, Susu nói cả nhiều lắm luôn chưa biết có những gì nhưng Su đang ốm nên mẹ Su ở nhà rồi, có gì sẽ thông báo cả nhà nhé.

@Calaboc: Em ơi đợt em đặt hàng trước chị mới nhận được khuôn Silicon động vật, chị nghe Jigme_Lamo nói còn thiếu 2 khuôn gì đó sẽ gửi Su cầm về luôn khi nào có chị nhắn em lấy nhé.
Lần này off nhà chị hơi hoành tráng nhỉ :x, được ăn bò um của chị mẹmynhi nữa :p

2,801
0
0

muathu

Lần này off nhà chị hơi hoành tráng nhỉ :x, được ăn bò um của chị mẹmynhi nữa :p
Em ơi lần này cho xã đi trông em nữa nhé, có cả mồi nhậu cho các đc ấy :D trưa nay chị gặp hội trưởng hội bánh đảm đang để nhờ vả đây :x mong trời mát nhưng đừng mưa nhỉ :)

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Em ơi lần này cho xã đi trông em nữa nhé, có cả mồi nhậu cho các đc ấy :D trưa nay chị gặp hội trưởng hội bánh đảm đang để nhờ vả đây :x mong trời mát nhưng đừng mưa nhỉ :)
Mua thu nhớ đun nhiều nước vào nhé, chi nghĩ mãi mang đến cho cả nhà ĐN tý "mồi" vỉa hè ở HN.
Chị có đăng ký một chân đấy nhé, mua thu đừng quên chị nhe:x

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

Hôm qua gặp Susu hình dung ra khác cơ nhé, thế thêm một lần nữa ngã ra đằng sau (Lần trc trừ Lý nhé gặp rồi, còn lại tuong tuong khác).
Túm "váy" lại các mẹ ĐN sao dịu dàng đằm thắm thế hả giời...ai như mình lúc nào cũng toe toét :D
Chủ nhật này mình phải cố gặp được mấy mẹ cifmoon, baoduy_susu, mesubim, tí tèo ... song thao.........thế là cái túm của chị đúng nhể:x

798
0
0

cifmoon

Hôm qua gặp Susu hình dung ra khác cơ nhé, thế thêm một lần nữa ngã ra đằng sau (Lần trc trừ Lý nhé gặp rồi, còn lại tuong tuong khác).
Túm "váy" lại các mẹ ĐN sao dịu dàng đằm thắm thế hả giời...ai như mình lúc nào cũng toe toét :D
Chủ nhật này mình phải cố gặp được mấy mẹ cifmoon, baoduy_susu, mesubim, tí tèo ... song thao.........thế là cái túm của chị đúng nhể:x
Chị đang ở ĐN àh. CN này được gặp chị nữa nên chắc mọi người sẽ đi đông đủ :cstt04:

1,250
0
0

baoduy_susu

Rất hân hạnh chào đón chị.

1,018
0
0

mymy

Chị đang ở ĐN àh. CN này được gặp chị nữa nên chắc mọi người sẽ đi đông đủ :cstt04:
Không phải chị LkG ở ĐN đâu mà là em Su ở HN em ah.

@Chị Loan: chị ơi trước khi gặp tụi em chị tưởng tượng sao hả chị :p:p

1,669
0
0

mesubim

Không phải chị LkG ở ĐN đâu mà là em Su ở HN em ah.

@Chị Loan: chị ơi trước khi gặp tụi em chị tưởng tượng sao hả chị :p:p
Thì chị L tưởng tượng cô thư ký là chân phải dài, không ngờ, hic.......chạy :D

445
0
0

me titdng

Cả tuần nay mới vào chớp chớp nhòa nhòa đọc thấy nhà mình CN này ọp hoành tráng quá mà bận không tham gia được rồi tiếc quá :(
@ Baoduy-Susu ơi! có việc cho bạn làm đây, tớ đặt bánh SN cho xã tớ nhé.CN này bạn ọp nhà MT mang theo luôn tớ sẽ ghé lấy .Cảm ơn nhiều nhiều :-*
Chúc cả nhà ọp ẹp vui vẻ có gì ngon nhớ phần tui đấy nhé :D

1,250
0
0

baoduy_susu

Cả tuần nay mới vào chớp chớp nhòa nhòa đọc thấy nhà mình CN này ọp hoành tráng quá mà bận không tham gia được rồi tiếc quá :(
@ Baoduy-Susu ơi! có việc cho bạn làm đây, tớ đặt bánh SN cho xã tớ nhé.CN này bạn ọp nhà MT mang theo luôn tớ sẽ ghé lấy .Cảm ơn nhiều nhiều :-*
Chúc cả nhà ọp ẹp vui vẻ có gì ngon nhớ phần tui đấy nhé :D
Chi Tit ơi, lâu nay chị đau ôm sthê snào mà chẳng thấy cái mẹt nhỉ??? chị muốn trang trí bằng trái cây hay chó có lát ẹ ?

10,191
30
48

ALnML

Super Moderator

ơ moi ng off chi on mà cifmoon ơi . Mọi người cố gắng nhé :x

Thì chị L tưởng tượng cô thư ký là chân phải dài, không ngờ, hic.......chạy :D
Ôi cái cô trên avatar của mymy đủ tiêu chuẩn rồi. Mesubim cứ "chêu" (người ta gọi là dìm hàng) mymy là sao hử :D

780
0
0

memynhi

ôi, có phải là CN này sẽ được diện kiến bác Loan ko hả ?

1,669
0
0

mesubim

ơ moi ng off chi on mà cifmoon ơi . Mọi người cố gắng nhé :x

Ôi cái cô trên avatar của mymy đủ tiêu chuẩn rồi. Mesubim cứ "chêu" (người ta gọi là dìm hàng) mymy là sao hử :D
Nói vậy mà không phải vậy đâu chị, t.ký Mymy nhà ĐN quá thừa tiêu chuẩn luôn (chỉ có chân là ngắn, :p) còn lại tất cả đều dài, nói chung là bù qua bù lại thành ra thừa chị ạh :D
Hy vọng CN này với sự góp mặt của chị buổi off của nhà ĐN thêm phần hoành tráng hơn:x, TKs chị nhiều @};-@};-@};-@};-

@Cifmoon: em ơi cho Gô đi theo chơi với Bim nhé, chị thấy Gô ngoan chớ có quậy gì đâu nà.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
798
0
0

cifmoon

Nói vậy mà không phải vậy đâu chị, t.ký Mymy nhà ĐN quá thừa tiêu chuẩn luôn (chỉ có chân là ngắn, :p) còn lại tất cả đều dài, nói chung là bù qua bù lại thành ra thừa chị ạh :D
Hy vọng CN này với sự góp mặt của chị buổi off của nhà ĐN thêm phần hoành tráng hơn:x, TKs chị nhiều @};-@};-@};-@};-

@Cifmoon: em ơi cho Gô đi theo chơi với Bim nhé, chị thấy Gô ngoan chớ có quậy gì đâu nà.
Chị Subim này nói đúng ghê:x.

Em sẽ cho Gô theo để quậy với em Bim nhé :p. Không biết có đồ ăn gì cho em bé như Gô va Bim ăn kô nhỉ để mẹ khỏi lỉnh khỉnh mang theo :x:

679
0
0

songthao

Ok luôn em ơi nháy máy là chị chạy xuống lấy nhé :x
Cổm ơn, cổm ơn. Em có mối chở hàng rùi. Em nhờ anh xã quánh chiếc otô đời cô lựu của ảnh chở đến nhà chị nghen. Hơi cồng kềnh, có một bao nhỏ đồ trẻ con cỡ tầm 5-6 tháng, hơi cũ nhưng mặc mát bà chị nhận giúp em nghe. Đồ đờn ông, đờn bà chi có hết nhưng mở ngoặc đồ đờn bà nhiều hơn. Ặc ặc
Nhà chị 12 Trần văn Giáp?

1,669
0
0

mesubim

Chị Subim này nói đúng ghê:x.

Em sẽ cho Gô theo để quậy với em Bim nhé :p. Không biết có đồ ăn gì cho em bé như Gô va Bim ăn kô nhỉ để mẹ khỏi lỉnh khỉnh mang theo :x:
Em yên tâm có một nồi súp rất ngon nhé, đảm bảo Gô ăn xong về nhà sẽ chê đồ mẹ Mai nấu cho mà xem :-*

@songthao: nhà Mùathu số 23 Trần Văn Giáp em nhé :)

679
0
0

songthao

Ôi, songthao ít vào 888 vậy mà chị Loan vẫn nhớ mặt í lộn nhớ tên à. Túm váy lại là chị Loan hơi bị bé cái nhầm về mấy mẹ ĐN (các mẹ nhỉ híhí). Lúc đó chị nhớ mang cái đệm sau lưng kẻo ngã ra đằng sau mấy bận thì khổ :D :cstt08:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.