Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,018
0
0

mymy

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 2)

báo cáo cả nhà tối qua bảo duy đi học về đem lẵng hoa vào bếp tặng mẹ, mẹ hỏi tặng nhân dip gì, con bảo là mừng sinh nhật, hihi... còn ông xã thì tặng mình cuốn Vào bếp (món khoái khẩu), mẹ nào muốn đăng ký đọc thì alô nghe.
Chị ơi chị cứ đọc vô tư đi nhé, khi nào áp dụng được cuốn đó rồi thì kêu em nghe:D:D

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@ memynhi: Trưa ni off được ko chị iu, em đang háo hức cái nhẫn được tặng, hìhì, cứ nói được tặng được cho là khoái mà :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,018
0
0

mymy

Ngày nào cũng có lời gợi ý như thế này :p , cũng tức là mỗi tháng 1 khoản ko nhỏ ra đi :D
Ah theo MG thì giống như ngày hôm qua.

@ mymy: hôm qua vô v'ese (hình như viết ko đúng :D) lượm được bộ váy vét khá dễ thương. Em có bon chen ko vì ở đây bán váy áo ko theo size, chị lấy áo M còn váy là L rồi. À nói luôn, khi mô vô chỗ này nhớ kéo chị đi hén, có chị là được giảm 10% đấy nhá

@ Tí Tèo: em ơi tới lấy yến đi, nếu ko off được thì tới 31 TP lấy nhé, chứ để chị đem đi đem về lỉnh kỉnh quá.

@ all: 20/10 mọi người nhận quà gì của chồng nhớ kể hén. MG thì từ trước tới giờ ngoài ngày SN với kỷ ngày cưới là đòi tận nơi mới có, còn 20/10, 8/3,... toàn tự mình đi mua quà cho mình :(
Chỗ trường Trần Cao Vân đó hả chị, tuần trước em ghé mà chẳng có chi mới cả, sẽ bon chen chị nhé. :p:p
Ah hôm qua về cho Muội ăn thử yến rồi chị ơi, sợ làm ra nó không ăn vì nó cực kỳ lười ăn, may quá nó chịu ăn chị ah.

@mynhi: khách hàng thân thiết thì em không được rồi nhưng mà khách hàng thảm thiết chắc cũng được quà khuyến mãi chứ chị hè.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Chỗ trường Trần Cao Vân đó hả chị, tuần trước em ghé mà chẳng có chi mới cả, sẽ bon chen chị nhé. :p:p
Ah hôm qua về cho Muội ăn thử yến rồi chị ơi, sợ làm ra nó không ăn vì nó cực kỳ lười ăn, may quá nó chịu ăn chị ah.
chứ hôm qua em ko nghe mesubim kể à? thế nên chị mới bảo chị ấy là con chẳng thương ba mẹ chi trơn, chỉ chịu ăn đồ đắt tiền thôi, còn đồ rẻ tiền như cua, cá,... thì không thèm

2,801
0
0

muathu

Ngày nào cũng có lời gợi ý như thế này :p , cũng tức là mỗi tháng 1 khoản ko nhỏ ra đi :D
Ah theo MG thì giống như ngày hôm qua.
Chị nói rồi cơm nấu sẵn ở nhà mang đi cho tiết kiệm mà :p

Mời cả nhà:

798
0
0

cifmoon

@mynhi: khách hàng thân thiết thì em không được rồi nhưng mà khách hàng thảm thiết chắc cũng được quà khuyến mãi chứ chị hè.
Chị mynhi ơi, thảm thiết kiểu này chị xem cái nào dư tặng cho chị mymy kô thôi ĐN ngập nước giờ :p

1,250
0
0

baoduy_susu

Muathu khè cho mọi người thèm thôi chứ trong tủ lạnh hôm trước off thấy còn 1 hũ ... nước đường chứ kg thấy tàu hủ, đến cái bánh " chó có lát ẹ" mà cũng kg còn 1 mẫu nào mà... chạy chứ muathu ném đá...

1,669
0
0

mesubim

Chào cả nhà, sáng nay subim 2 cữ cà phê rồi, nếu trưa nay mà có gặp các nàng thì thôi nhé tui xin uống chanh nóng vì mặt tui nổi đầy hoa rùi :D

Nhân ngày 20/10 chúc chị em nhà mình ngày càng xinh đẹp, mập mạp béo khỏe để có sức mà chiến đấu trường kỳ với CSTT @};-@};-@};- (tẩy chay những người nhịn ăn làm người mẫu nhé :)).

@mynhi: em ơi có quà là vui rồi, màu gì cũng được hết, cảm ơn em nhiều :x

65
0
0

Tí Tèo

Chúc mừng các chị em nhà mình nhân ngày 20/10, luôn luôn xinh khoẻ, trẻ trung @};-.
Sáng nay em đi cà phê ăn sáng với cơ quan đến 10h mới về, ngồi làm việc chút rồi trưa lại tiếp tục chương trình ở cơ quan rùi.
@MG: trưa nay khoảng 11h em ghé 31 TP lấy yến nhé chị. Hy vọng Tí Tèo nhà em cũng thích ăn và cải thiện sức khỏe :x

107
0
0

minhtri31

Chị nói rồi cơm nấu sẵn ở nhà mang đi cho tiết kiệm mà :p

Mời cả nhà:

chị mùathu hướng dẫn em làm lại món này với, hôm qua chị nói xng em chỉ nhới là xuống chợ Hàn mua 2 bích sữa đậu nành thôi, hihi, con chi tiết đoạn sau em nhớ sơ sơ, sợ làm hổng được.thanks chị, tặng hoa cho chị nè@};-@};-@};-@};-@};-

798
0
0

cifmoon

@muathu : trưa nay em kô đi off được nên kô mang áo su, đồ của lamngocnguyen và bịch đậu tới được, chiều có xe em sẽ qua gửi chổ chị nhé :x

780
0
0

memynhi

trưa nay ko off được, thôi gửi hình trước cho mọi người ngắm và thèm ... và mong hihihi
cái màu tím ở ngoài đẹp hơn trong hình nhiều, vì chụp ko lên nổi sắc màu của em í, màu hồng thì dễ chụp hơn, màu đỏ thì chưa làm :p (so zi tay người mẫu hơn nhăn khì khì)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

@muathu : trưa nay em kô đi off được nên kô mang áo su, đồ của lamngocnguyen và bịch đậu tới được, chiều có xe em sẽ qua gửi chổ chị nhé :x
Hay em xách đồ đưa qua chị

780
0
0

memynhi

khách hàng thảm thiết ơi, nhà thiết kế đang trong tình trạng thảm thương đây, thức đêm riết giờ mắt mở ko ra nè. Mấy hôm nữa rảnh rảnh chị sẽ làm thêm mấy chiếc tặng cho đội quân đi cứu trợ miền trung ngày 31/10 sắp tới để động viên tinh thần hén.

81
0
0

lamngocnguyen

@memynhi: chị khéo tay ghê nha.
@muahtu: em cũng làm tàu hủ ăn rồi chị à, em bỏ thêm nước cốt dừa lon vào, ngon lắm.
@minhtri: em hay mua hàng bên lamchame lắm phải không?, chị cũng hay mua nè, khi nào mua chị em mình mua chung đi, đỡ tiền ship, hihi.
@mẹ gôn: chị nấu yến cho bé là chị nấu chè hay món gì vậy? có món nào ngon ngon chỉ em với.
@all: ở Đà Nẵng mình, các chị có biết chỗ nào bán bạch quả tươi không ạ?, em đến tiệm thuốc Bắc toàn là đồ khô, không xài được :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ui trời, trưa ni em treo niêu. Nhà mình gặp nhau ở đâu ạh, có ai có ý tưởng chi không. :x

1,669
0
0

mesubim

Báo cáo cả nhà trưa nay subim vắng mặt nhé, ông xã vừa già vừa xấu đã đến trước cửa phòng đây rồi mời vợ đi ăn trưa, đi tý đã kẻo mất lòng nhé về sớm subim sẽ ghé, hehe :)

1,018
0
0

mymy

Báo cáo cả nhà trưa nay subim vắng mặt nhé, ông xã vừa già vừa xấu đã đến trước cửa phòng đây rồi mời vợ đi ăn trưa, đi tý đã kẻo mất lòng nhé về sớm subim sẽ ghé, hehe :)
Chị ngồi quán nào chị ơiiiiiii để tụi em kéo tới đó ngồi luôn chị khỏi chạy qua chạy lại chi mất công hỉ :p:p

798
0
0

cifmoon

Chị ngồi quán nào chị ơiiiiiii để tụi em kéo tới đó ngồi luôn chị khỏi chạy qua chạy lại chi mất công hỉ :p:p
Chị này có ý tưởng hay ghê luôn :p.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.