Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

84
0
0

Sếu&Dim

Ðề: Cảm xúc Sắc Thu Hà Nội - Offline gia đình CSTT 26.09.2009

Thực sự hơi lộn xộn :">số lượng trẻ con gần bằng số luơng của ngưòi lớn nên để ổn định trật tự là một điều cực khó khăn. Tết trung thu của các con mà. Ngoài ra 6 tháng rồi HN mới đc găp mặt nhau nên biết bao chuyện để nói với nhau.
Ca nhạc tốp ca cũng ko đc chuyên nghiệp lắm thậm chí cầm cả giấy để hát. Nhưng tất cả cất tiếng hát từ tấm lòng từ trái tim cộng thêm sự nhiệt tình nên mình thấy hay vô cùng và tiếc là ko quay trọn vẹn để được xem lại. Bởi vì như An Bình cầm máy quay khi nhìn thấy mọi ng tay trong tay, cậu cũng muốn mình đc hoà cùng lời ca nên bỏ maý để đứng cùng moi người nhể em nhể:xCảm ơn em nhé An Bình.
Riêng bài Đứa bé sẽ luôn là bài hát tập thể mỗi khi chúng mình gặp nhau nên chắc từ hôm nay mọi ng sẽ ko cần BTC in ra nữa. Vụ in ấn này cảm bố Chíc Chíc đây vì thiếu sót thế nào BTC lại ko gửi để Chíc chíc chuẩn bị nên 10g kém anh đã tất tả đi tìm hàng in và photo. Youngting đc giao nhiệm vụ chờ phút chót gửi bài đến tay thành viên. :x:x

Kịch bản thì cũng hơi lộn xộn xuất phát từ suy nghĩ của bản thân mình. Mình nghĩ đây là lần sự gặp mặt tụ họp của các thành viên trong gia đình lớn CSTT nên sẽ ko khách sáo nên không đứng lên sân khấu để phát biểu hay tặng quà gì cả. Cô Hằng chú Cuội và mình sẽ phải đến tận nơi . Như phần gặp bé Bình, gặp chị Lạc bé cũng thế vâng chúng mình đến với các con chứ ko muốn để tự lên sân khấu.
Thế nên mọi ng theo dõi cũng sẽ thấy lộn xộn. Xấu hổ quá :">
Không chuyên nghiệp nên sẽ còn phải rút kinh nghiệm dài.
Này em không được tự ti thế chứ, chúng mình đều không chuyên mà, thiếu sót là chuyện đương nhiên, quan trọng nhất là một buổi ọp tràn đầy niềm vui cho tất cả mọi người.

Chị tới nơi, được nhận ngay mấy "nụ hôn" hình trái tim lên má. Các con sau một chút ngỡ ngàng, sà ngay vào khu vui chơi say sưa tô tượng, nặn đất, vẽ tranh, gặp ai cũng niềm nở cười đùa với con như một ngôi nhà thân thuộc từ lâu lắm,... tự nhiên các con cũng thấy rất thoải mái và nhất định không chịu về đi học :). Lúc các cô các chú hát trên sân khấu cũng là lúc các con nhảy nhót theo điệu nhạc một cách rất say sưa. Nhìn cu Dim ôm cu Bùm nhảy mà mẹ xúc động vô cùng.

Gặp lại bao gương mặt thân quen, Loan, Oanh, Nấm, cả bà bạn cũ mà mình vô cùng ngưỡng mộ về lòng nhiệt tình (mẹ CTB), cả những người bạn mới quen nữa, Mẹ Mít Nhợn, Bừa, Nát...mình thấy rất cảm ơn mọi người, và thán phục về lòng nhiệt tình của mọi người, (nói ra sợ khách sáo quá) chỉ biết rằng mình rất rất rất vui.

Các gian hàng đặc sản tuyệt ngon. Mình vô cùng thích món bánh răng bừa, kẹo lạc... có lẽ đấy là các món quà quê quá đỗi thân thuộc mà lâu lắm chẳng được ăn nên được ăn lại cảm giác ngon vẫn vẹn nguyên như thuở chân đất rong chơi hồi nào.

Tình cảm, đó là điều mình cảm nhận rõ nhất về buổi ọp. Lúc nào có thể chúng mình ọp nữa nhé nhé...

:cstt01::cstt09:

84
0
0

Sếu&Dim

Không chị không giận. Thề đấy. Chị đã nói rồi, để phục vụ ọp thì OK, nhưng phát hành thì phải nghiêm túc, mọi người, cả người mới, người cũ, cả người đi ọp người không, thậm chí cả các bạn chưa phải là CSTTer sẽ xem. Đừng để mọi người không hiểu hay hiểu sai về CSTT.

Chị chỉ giận em là sao ở ngoài chị vừa trẻ vừa xinh, mà em quay chị lên hình vừa già vừa xấu thế :-O:D
Bài này đúng chất của TĐ @};-@};-@};-

132
0
0

Mamachue2007

hu hu,
em vừa ngồi xem xong từng ấy trang, thèm đi quá. Tiếc hùi hụi.

Cảm ơn các chị đã tường thuật lại chi tiết. Cảm ơn các chị đã tổ chức ra một buổi họp mặt thật ý nghĩa và ấm áp
Lần sau ốm em cũng đi. hị hị

84
0
0

Mẹ tiểu xu

@291179 : càng ngày càng xinh , nhóc nhà chị cũng kháu ghê ta
@ Mít nhợn : tình yêu ơi , chị hát hay quá :D Lại còn xinh nữa . Bao nhiêu anh cứ tiếc ngẩn ngơ
@ ALMN : Chị Loan iu vấu , chị Loan xynh đẹp . Hic , cái SIM của Em bị cháy :D Chỉ nghe , nhận tn chứ không tài nào alô hay nt được - đểu thế chứ lị, mãi trưa nay tan học về mới ra làm lại SIM nên không trả lời Chị .
Hic , mệt chứ :D 2 cái chân Em mỏi nhừ vì tàu lượn + dép cao . Giống Chị thoai . Vì Em tăm tia thấy quả chị bỏ dép đi chân đất 1 lát mừ :D
Cảm ơn chị già già xinh xinh đẹp đẹp và tốt tính nhé
@ quên mất chị Cam nữa :D Duyên dáng vô cùng hĩ hĩ
chửa thấy Chị Loan confirm là đã đọc cái comment này :D
Mới mỗi Mẹ mít nhợn có ý kiến là cảm ơn vì đã khen mẹ ấy xinh

1,904
0
36

291179

Active Member

@291179 : càng ngày càng xinh , nhóc nhà chị cũng kháu ghê ta
@ Mít nhợn : tình yêu ơi , chị hát hay quá :D Lại còn xinh nữa . Bao nhiêu anh cứ tiếc ngẩn ngơ
@ ALMN : Chị Loan iu vấu , chị Loan xynh đẹp . Hic , cái SIM của Em bị cháy :D Chỉ nghe , nhận tn chứ không tài nào alô hay nt được - đểu thế chứ lị, mãi trưa nay tan học về mới ra làm lại SIM nên không trả lời Chị .
Hic , mệt chứ :D 2 cái chân Em mỏi nhừ vì tàu lượn + dép cao . Giống Chị thoai . Vì Em tăm tia thấy quả chị bỏ dép đi chân đất 1 lát mừ :D
Cảm ơn chị già già xinh xinh đẹp đẹp và tốt tính nhé
@ quên mất chị Cam nữa :D Duyên dáng vô cùng hĩ hĩ
Hi..chi sướng âm ỉ từ sáng đang nghĩ mãi xem nên nói thế nào với em gái chị, chân dài này hăng hái và loăng quăng đón tiếp nữa, cười tươi đón khách nữa ....nhiều nhiều nữa.... để hôm nào cho Bill đến :-*cô nhé!

chị phát hiện là Tiểu Xu rất hat cười :D nhá ( chi trốn rồi đừng đánh chị nhá)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
455
0
0

Meyeuconhat

E bị cacel vào phút chót, tiếc lắm ý. Thôi e bày tỏ tâm hồn ăn uống vậy.
Các đầu cầu còn dư Tré, tôm chua và cá bống, ko ai nhận hi hi cho e mỗi thứ 2 hộp nhé. Lão chồng e chén hết ko để sang ngày T2, còn kêu vợ mua ít thế.
@bác Bừa: E quê quá, cứ tưởng bánh của bác chín rồi, chỉ việc giã đông là ăn luôn. Hấp 10' ăn rất ngon, giòn giòn nữa.

Tiếc thật, nhìn ảnh, đọc commen của mọi người càng tiếc vì ko tham gia được.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Nhìn mà thèm quá:(

Chị Ruồi, chị LG (em mới khám phá ra cái tên này)
còn gì đăng ký đc nữa không cho em đăng ký một ít :p(bánh trái, kẹo... gì gì đấy ạ)
em nhờ bạn đi off hộ nhưng mà cuối cùng bạn em cũng không đi được :(

2,651
0
0

Khai Tâm

Tớ mà hiểu tớ chết liền. TĐ cũng như LL, chịu (cũng nghĩ mãi rồi đấy)...
Em đã định cầu cứu sư phụ Haidang02 nhưng mà sư phụ còn phát biểu "hiểu chết liền" thì thôi rồi B-)

1,122
0
0

SCP

Bừa;4513 [CENTER nói:
[/CENTER]

Bàn là quạt điện... bán nào....ooo

-HẾT-
He he , cực kỳ hâm mộ đôi dép đạo cụ của bác Nát :D , hay bác xem thế nào tổ chức đấu giá đê
@ cả nhà : Nhà mình ọp vui quá là vui , em mà biết thế lày em mua vé em bay về B-):cstt02::cstt09:

313
0
0

lancuccu

:p
Không chị không giận. Thề đấy. Chị đã nói rồi, để phục vụ ọp thì OK, nhưng phát hành thì phải nghiêm túc, mọi người, cả người mới, người cũ, cả người đi ọp người không, thậm chí cả các bạn chưa phải là CSTTer sẽ xem. Đừng để mọi người không hiểu hay hiểu sai về CSTT.

Chị chỉ giận em là sao ở ngoài chị vừa trẻ vừa xinh, mà em quay chị lên hình vừa già vừa xấu thế :-O:D
Ối ối, em phản đối bác Tâm nhé! Hay ở chỗ làm hậu kỳ tài tình làm sao mà câu hỏi với câu trả lời ăn ý thế chứ:p Bây giwof bác đòi phát nguyên gốc thì công toi hậu kỳ của Bảo Bừa Nat Cam à:-O

1,669
0
0

mesubim

Tâm phục khẩu phục anh Bừa và anh Đồng Nát :-* đọc loạt bài cảm xúc của anh Bừa cũng thật y như đùa vậy :D bái phục :x:x:x:x

445
0
0

me titdng

Hóng hớt mãi hôm nay mới vào xem loạt bài "Cảm xúc sắc thu HN" của bác Bừa
Bác bừa ơi! đọc xong loạt bài của bác em chẳng biết nói gì,mà hình như em cũng c...ả...m bác rồi :D

36
0
0

AnBinh

Thực sự hơi lộn xộn :">số lượng trẻ con gần bằng số luơng của ngưòi lớn nên để ổn định trật tự là một điều cực khó khăn. Tết trung thu của các con mà. Ngoài ra 6 tháng rồi HN mới đc găp mặt nhau nên biết bao chuyện để nói với nhau.
Ca nhạc tốp ca cũng ko đc chuyên nghiệp lắm thậm chí cầm cả giấy để hát. Nhưng tất cả cất tiếng hát từ tấm lòng từ trái tim cộng thêm sự nhiệt tình nên mình thấy hay vô cùng và tiếc là ko quay trọn vẹn để được xem lại. Bởi vì như An Bình cầm máy quay khi nhìn thấy mọi ng tay trong tay, cậu cũng muốn mình đc hoà cùng lời ca nên bỏ maý để đứng cùng moi người nhể em nhể:xCảm ơn em nhé An Bình.
Riêng bài Đứa bé sẽ luôn là bài hát tập thể mỗi khi chúng mình gặp nhau nên chắc từ hôm nay mọi ng sẽ ko cần BTC in ra nữa. Vụ in ấn này cảm bố Chíc Chíc đây vì thiếu sót thế nào BTC lại ko gửi để Chíc chíc chuẩn bị nên 10g kém anh đã tất tả đi tìm hàng in và photo. Youngting đc giao nhiệm vụ chờ phút chót gửi bài đến tay thành viên. :x:x

Kịch bản thì cũng hơi lộn xộn xuất phát từ suy nghĩ của bản thân mình. Mình nghĩ đây là lần sự gặp mặt tụ họp của các thành viên trong gia đình lớn CSTT nên sẽ ko khách sáo nên không đứng lên sân khấu để phát biểu hay tặng quà gì cả. Cô Hằng chú Cuội và mình sẽ phải đến tận nơi . Như phần gặp bé Bình, gặp chị Lạc bé cũng thế vâng chúng mình đến với các con chứ ko muốn để tự lên sân khấu.
Thế nên mọi ng theo dõi cũng sẽ thấy lộn xộn. Xấu hổ quá :">
Không chuyên nghiệp nên sẽ còn phải rút kinh nghiệm dài.
Em xin lỗi hôm đó là do kỹ thuật mặc dù đã cố gắng hết sức đổi đầu pin nhưng đến phút cuối ko thể trụ được nữa máy hết pin! em cũng thấy rất tiếc là ko thể quay được trọn vẹn.
Đề nghị a Bảo lần sau lần mang pin dự phòng nhé.:D

1,557
0
0

Camellia

Em xin post một số tin và ảnh hậu kỳ quá trình thực hiện chương trình clip của nhóm Cam Bảo Bừa Nát (xin mọi người lưu ý đây mới là thứ tự chuẩn ạ :)) )

Đây là một bộ phim được dàn dựng rất công phu, với công cụ rất thô sơ, và thực hiện theo phương pháp ...cổ điển.

Cảnh phỏng vấn em Huyền Linh - người đẹp CSTT Hải Phòng (Đề nghị mọi người nhìn kỹ nét mặt của cả 3 anh nhé, trông hay ghê lắm cơ :d )

Còn đây là hình ảnh anh Bừa lúc ở Thái Bình, chỗ nhà chị Hải Đăng. Chả biết lúc í anh ấy có điện thoại của ai, mà mải mê vừa nghe, vừa bứt lá...

....vừa cười tủm tỉm

rồi bỏ lá vào mồm nhai...

Kết quả: Sau cuộc điện thoại, cái tán cây chỗ anh í đứng trụi cả lá.

Ảnh sẹc xi của anh Bừa :D

Ngoài ra, em xin tiết lộ rằng, cái tiếng chó sủa trong phân đoạn: "Nhà có chóa không?" là của một người mà chả đâu xa lạ, đó chính là anh ....Nát. Vì lúc đó, khi quay ở nhà chị Hà Sông Cấm, con chó nhà chị ấy đáng lẽ phải chạy xồ ra khi anh Bừa đập cổng, thì đằng này nó nhìn thấy anh Bừa xong nó quay ngoắt rồi chạy thẳng vào trong nhà, kiên quyết không chạy ra nữa... (làm sao mà cái con chó Phú Quốc trông rõ hùng dũng ấy lại sợ anh Bừa nhỉ?) Thế là anh Bừa bảo: "Thôi Nát ơi, hay mày làm...chó đi" :))

2,651
0
0

Khai Tâm

Đây là một bộ phim được dàn dựng rất công phu, với công cụ rất thô sơ, và thực hiện theo phương pháp ...cổ điển.

Bác Cam cho em mượn cái mâm :-*

Về hình ảnh Bừa vừa điện thoại vừa bứt lá (điệu kinh người :p), chuyện thường thấy B-)

và rất hay khi đoàn làm phim khai quật được tài năng giả tiếng chó của bác Đồng Nát. Hí hí hí...

@Bác Bảo: Do có nhiều đề nghị phát hành clip hướng dẫn làm bánh choux, hay là em đề xuất với trưởng đoàn về vụ này nhỉ? :D Em cũng đề nghị Bừa và Nát sẽ là "đầu bếp trong phim" và bác Cam đọc lời :x:x:x

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em xin post một số tin và ảnh hậu kỳ quá trình thực hiện chương trình clip của nhóm Cam Bảo Bừa Nát (xin mọi người lưu ý đây mới là thứ tự chuẩn ạ :)) )
Thứ tự đúng là Bừa Bảo Cam Nát chứ?