Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
21
0
0

Bình & Noel

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 3)

Thấy các mẹ ngược xuôi em cũng ham lắm nhưng không đi được chắc phải 1 năm nữa mới bon chen với cả nhà được . Thôi đành thỉnh thoảng vào lót dép ngồi hóng vậy :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Thấy các mẹ ngược xuôi em cũng ham lắm nhưng không đi được chắc phải 1 năm nữa mới bon chen với cả nhà được . Thôi đành thỉnh thoảng vào lót dép ngồi hóng vậy :)
Thứ bảy này tranh thủ ghé nhà chị Mùa thu đi chị, lâu ngày chưa gặp. :x
Không tham gia, nhưng cổ vũ là vui lắm rồi chị. :)

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Hi, cũng ko nhất thiết phải bon chen gì đâu chị ơi, chỉ vô cổ vũ, động viên mọi người ko thôi cũng là ok rồi

33
0
0

danangmenyeu

Cho ý kiến nhanh cả nhà ơi, có khi muathu phải quyết luôn quá :D chiều thứ 7 nhé cả nhà

@danangmenyeu: Chị nào quen em chỉ đi chị bật mí cho :)
chị tóc tém, và chị mang quần jean ngồi ngoài

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hi, cũng ko nhất thiết phải bon chen gì đâu chị ơi, chỉ vô cổ vũ, động viên mọi người ko thôi cũng là ok rồi
Chị thân . em vừa hỏi Mai Phượng thì k có. Nhưng hỏi văn phòng ở Hà nội - hỏi chi nhánh ở Đà Nẵng thì họ k nói. Nhưng cho số di động, 0903425922 và bảo, cần số lượng bao nhiêu chở tận nơi, tên thì k biết. (Công ty gì trả lời như ăn cướp.) đơn giá 12k /hộp mua 1 thùng tặng 2 lon. :D

Mong Ông Nội ăn được nhiều để có sức khỏe.@};-

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Có ai biết loại cháo lon ăn liền bán ở đâu chỉ cho MG với. Nó là loại như thế này đây ạ http://minhtrunggroup.com/detail.asp?fold=979&SubCatID=979&lang=1&dr=979

Hôm rồi có người tới cho mấy lon, thấy ông nội ăn được nên bà nội bảo đi tìm mua, MG ghé vài nơi rồi mà chưa thấy :(
Tôi alô theo số điện thoại có trong trang web đó họ cho địa chỉ số điện thoại mua tại ĐN này:
Cô Ngừng 0906 037209
ĐC: 627 Tôn Đức Thắng, P. Hoà Khánh Nam, Q.Liên Chiểu, ĐN
Bà gọi order người ta mang đến tận nhà đấy. Chúc ông chóng khoẻ nhé:x

33
0
0

danangmenyeu

Có ai biết loại cháo lon ăn liền bán ở đâu chỉ cho MG với. Nó là loại như thế này đây ạ http://minhtrunggroup.com/detail.asp?fold=979&SubCatID=979&lang=1&dr=979

Hôm rồi có người tới cho mấy lon, thấy ông nội ăn được nên bà nội bảo đi tìm mua, MG ghé vài nơi rồi mà chưa thấy :(
nếu cô Ngừng thủ kho mà gọi không được thì nên gọi cho ANH TOÀN GIÁM ĐỐC 0988958477

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Cảm ơn mọi người ạ, MG cũng hơi củ đậu nhỉ, cứ nghĩ chắc mấy siêu thị có bán nên cũng ko điện thoại đến Cty nó hỏi thử

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cảm ơn mọi người ạ, MG cũng hơi củ đậu nhỉ, cứ nghĩ chắc mấy siêu thị có bán nên cũng ko điện thoại đến Cty nó hỏi thử
Không phải củ đậu mà là củ chuối bự:D

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Hi cả nhà đừng liên lạc địa chỉ trên kia nữa nhé.

Em hỏi rồi. Chi nhánh ở Đà Nẵng
địa chỉ 627 Tôn Đức Thắng, hiện tại chưa có ở thị trường Đà Nẵng, đang đi chào hàng.:D (nghe đồn xa lắm)

Cháo đóng hộp theo lon = lon bia cao hơn chút xíu. Mỗi thùng 24lon. đơn giá mỗi lon từ 9k-11k (theo từng mùi vị riêng)
Nếu mua từ 2-3 thùng, chở tận nơi (thùng này có thể lộn xộn chủng loại) loại gì thì trang web này có
Số điện thoại em có đây, cả nhà cần thì gom lại mua chung nhé, cho đỡ mất công đi xa. 3735768

Còn nữa, món này ăn không phải đun, dùng cho người ốm, người khỏe, trẻ em, người già, người trẻ, người béo, người gầy được tất. hi.hi :D hạn sử dụng tới 2011 lận

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Được sự giúp đỡ của mọi người, đặc biệt là em su :x:x:x, MG đã liên lạc được và hẹn hò tối nay đến mua, hì hì, may là nó nằm trên đường đi làm của MG nên cũng khỏe, chứ mua 1 lúc 2-3 thùng thì có mà...

33
0
0

danangmenyeu

mìn ăn mấy cái ni kô được. nếu được sẽ chung tiền mua với mấy mẹ rồi....

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Được sự giúp đỡ của mọi người, đặc biệt là em su :x:x:x, MG đã liên lạc được và hẹn hò tối nay đến mua, hì hì, may là nó nằm trên đường đi làm của MG nên cũng khỏe, chứ mua 1 lúc 2-3 thùng thì có mà...
em cũng có nhu cầu mà chị, với cả hỏi luôn cho nhà mình hội bon chen, tết nhất ham chơi, ham đi CSTT thì mua cho mấy nhóc. :D
Chị an tâm tương lai chị là cửu vạn chuyên nghiệp rồi do cái dòng đen đen trên kia :p

6,216
0
36

susu1811

Active Member

mìn ăn mấy cái ni kô được. nếu được sẽ chung tiền mua với mấy mẹ rồi....
em lo lưu địa chỉ vô nghe, cái này có ích cho công việc của em , khi gặp khách hàng du lịch có con nhỏ đó. :D sau này thì cho bà xã khi nhác nấu cho con ăn nghe@};-

33
0
0

danangmenyeu

em lo lưu địa chỉ vô nghe, cái này có ích cho công việc của em , khi gặp khách hàng du lịch có con nhỏ đó. :D sau này thì cho bà xã khi nhác nấu cho con ăn nghe@};-
dạ em lưu rồi. em đang cố gắng làm tổng đài 1080 riêng lẻ mà. em thấy có người mẹ nao nấu cháo cho con mà nhác đâu. chỉ bận quá nấu kô kịp thôi à

2,801
0
0

muathu

@Milo_Cacao: em ơi gọi em không được bé Luân bị tim có bảo hiểm không em, bảo hiểm học sinh ấy, Sweetly đang chờ thông tin để xin kinh phí cho bé :x nếu có nhắn vào Yahoo giúp chị nhé, máy chị sắp hết pin rồi, sắp tắt :) nếu có bảo hiểm sẽ thanh toán 20% mình chỉ xin 80% thôi.

33
0
0

danangmenyeu

cho em hỏi xí nhé!! chị MUA THU là MƯA THU hay là MÙA THU ạ

1,413
0
0

Mẹ Gôn

em cũng có nhu cầu mà chị, với cả hỏi luôn cho nhà mình hội bon chen, tết nhất ham chơi, ham đi CSTT thì mua cho mấy nhóc. :D
Chị an tâm tương lai chị là cửu vạn chuyên nghiệp rồi do cái dòng đen đen trên kia :p
Thân mến gửi em là chỉ hôm nào lạnh mới đi đường đó thôi, còn lại thì vẫn xa như thường

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Luân có bảo hiểm y tế dành cho hộ nghèo chị ạ. Bảo hiểm hiện tại thì hạn đến 31/12/2009.Em mới hỏi em ở UBND xã rồi, Luân vẫn được cấp hộ nghèo tiếp.
@chị memynhi ơi, em chuyển khoản cho chị vào số TK nào ạ? Chị gửi giúp em qua cửa hàng Được số 46C Triệu Nữ Vương được không ạ? Chỉ cần nói gửi cho bà xã Tuấn ở Quy Nhơn là được chị ạ. Khi nào gửi thì nhắn tin em với nhé ! Chị còn nhớ số em không ? 0975.359.359 hay 0978.078.899 Cám ơn chị trước nhá :-*:-*:-*

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.