Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
37
0
0

Me Susu

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

@Mẹ CTB: chị ui, chị chịu khó mang kẹo lạc lên cty. Mai em qua cty chị nhá, nhá, nhá :D

Lần này các bác không cho ít ảnh phóng sự ạ?

125
0
0

hathu

Mọi người cho chị ý kiến vụ đập lợn đi. Thứ 7 (ngày 26/12) HN ọp đập lợn rồi. HP mình định làm ngày nào? Nếu cùng làm vào ngày đó thì vui hơn. Cuối năm chị cũng hơi bận. Mà hình như nhà mình đi chơi hết rồi sao ý, không thấy ai lên tiếng. Theo chị thì nên làm buổi trưa thứ 7 để chị Hải Đăng (Thái Bình) và bạn Thỏ (Nam Định) và bạn MeAnhVu (Quảng Ninh) cùng tham gia được.
Ui, thế thì off ngày này cũng được ạ, e chẳng phải mang cái đuôi nào theo cả :D

53
0
0

MeAnhVu

tớ nghe nói hôm đó có con lợn để "vỗ béo" bằng tăng trọng, bạn có thể ghé tay để cùng đập đấy, hi` hi`, yên tâm là cũng được đập nhá :)
Thế hôm ấy Mèo phải luôn ở cạnh tớ nhé không gặp đông người tớ ngại lắm:(

273
0
0

NganHa

chị, lây cái gì đới, cho em lây với :">:p
Cô thì tiêm phòng Virus T/Y cẩn thận rồi, còn lâu mới lây được Meogia, định để các chị sâu hết răng rồi mới mời bánh kẹo chứ gì :D

90
0
0

June

Không nuôi mà đi hoạn thì có vẻ là ngại quá nhỉ8->:-w. CTB chị! năm 2010 sắp xếp cho em nuôi chung với một mem nhá chị. Được cái thằng em mát tay, chịu khó chăm rau bèo cám bã. Em đưa ra một số gợi ý nhé.
1 - hamy2k5
2- Mèo giả
3- Huyền Linh
5- June ( Sợ nhất em này gọi = chú)
6- ... Tạm thời chưa nghĩ ra
khô biết có ai trong số này đồng ý không:-/
hehe. chú thuanplt. cháu về rồi nhá, bi h đã biết chú có cái pm này! chú chú chú! chú lấy vợ đi cho cháu làm phù dâu của vợ chú! ^^
@ chị mẹ Hải Tâm ơi: em ko kịp nuôi, cho em góp chung vs heo nhà chị được ko ạ? ^^
em về nhà hẳn rùi, hoàn thành khóa học trên Hn xong, ko nhất nhưng mà cũng được hạng nhì,^^. cũng tạm hoàn thành công việc chị giao nhé! :x

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

hehe. chú thuanplt. cháu về rồi nhá, bi h đã biết chú có cái pm này! chú chú chú! chú lấy vợ đi cho cháu làm phù dâu của vợ chú! ^^
@ chị mẹ Hải Tâm ơi: em ko kịp nuôi, cho em góp chung vs heo nhà chị được ko ạ? ^^
em về nhà hẳn rùi, hoàn thành khóa học trên Hn xong, ko nhất nhưng mà cũng được hạng nhì,^^. cũng tạm hoàn thành công việc chị giao nhé! :x
Chúc mừng em thi đạt kết quả tốt,vụ lợn heo thì chị OK thui

125
0
0

hathu

Nhà mình chưa có chương trình đập heo cụ thể ạ, e cứ ngó nghiêng mãi thôi..

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em nhận một số túi quần áo và đồ chơi do mấy chị hàng xóm ủng hộ. Em chuyển chỗ chị Tâm nhé.

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Mấy hôm nay nhà mình đi đâu hết cả rùi, vắng vẻ thế nhỉ

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em xin chân thành cảm ơn sự chân tình và nồng nhiệt của cả nhà Hải Phòng hôm qua:x. Hầu hết các thành viên em đã gặp rồi nhưng đặc biệt các thành viên mới được gặp em sẽ ghi vào bộ nhớ mấy nhân vật đặc biệt: Ăn là phải ngồi cạnh Hoa hậu HP huyenlinh để được tiếp thức ăn liên tục (anh Bừa lãi nhất nhá;))) buôn chiện và trăm phần trăm liên tục là phải ngồi cạnh bác anchor, muốn được chụp nhiều ảnh đẹp là phải bám càng bác mưa nửa đêm...Cảm ơn mọi người rất rất nhiều@};-@};-@};-

Chị trưởng thôn ơi, em lại nhớ HP rồi chị...

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em xin chân thành cảm ơn sự chân tình và nồng nhiệt của cả nhà Hải Phòng hôm qua:x. Hầu hết các thành viên em đã gặp rồi nhưng đặc biệt các thành viên mới được gặp em sẽ ghi vào bộ nhớ mấy nhân vật đặc biệt: Ăn là phải ngồi cạnh Hoa hậu HP huyenlinh để được tiếp thức ăn liên tục (anh Bừa lãi nhất nhá;))) buôn chiện và trăm phần trăm liên tục là phải ngồi cạnh bác anchor, muốn được chụp nhiều ảnh đẹp là phải bám càng bác mưa nửa đêm...Cảm ơn mọi người rất rất nhiều@};-@};-@};-

Nghe danh chj Mít và Nem xinh đẹp mà tiếc quá chưa được gặp.Tại chị CTB ới ời em đột xuất quá nên trở tay không kịp
Bác Anchor cho em xin tí hình ảnh để đỡ thèm đi ạ

40
0
0

anchor

Vâng có ảnh, do bác muanuadem chụp ạ.

Nâng ly chúc mừng....

Quảng cáo - giới thiệu sản phẩm

RÔ ZON: - Úi Em nhìn cài này thấy quen quen

Dùng xong sản phẩm mới của anh Bừa chị em bị phê loài ...

Anh Bừa Number one

Thế là đại gia đã chinh phục được toàn bộ người đẹp chân dài.

Đại gia với các người đẹp

- Bằng lòng đi Em về với quê Anh .......
- Ứ .....Ừ

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

HP chân thành cảm ơn HN đã bớt chút thời gian "lại nhà". Nếu được thì HN tổ chức định kỳ đi HP nhé :x

Nghe danh chj Mít và Nem xinh đẹp mà tiếc quá chưa được gặp.Tại chị CTB ới ời em đột xuất quá nên trở tay không kịp
Bác Anchor cho em xin tí hình ảnh để đỡ thèm đi ạ
Khổ quá, tại vì kế hoạch chập chờn, chị không dám báo trước, đến giờ đó mới 2 tay 2 máy a lô cuống cuồng lên. Thôi để hôm nào gặp chị tả Mit Nem cho em nghe nhé :D

Mấy hôm nay nhà mình đi đâu hết cả rùi, vắng vẻ thế nhỉ
Đi ăn với cả đi chơi thôi mà mệt quá em ạ. Mấy ngày vừa rồi chị toàn online trên đường. Mệt quá phải vừa gọi điện xin hoãn 1 vụ ăn chơi tối nay :(

Nhà mình chưa có chương trình đập heo cụ thể ạ, e cứ ngó nghiêng mãi thôi..
Chị muốn hỏi ý kiến của mọi người về thời gian nên chưa dám quyết. Tình hình rất chi là tình hình. Cuối năm nên hầu như ai cũng rất bận. Thôi chị cứ chọn trưa ngày 9/1/2010 nhé. Và cũng sẽ chỉ làm đơn giản thôi chứ không "hoành tráng " như đã định. Ra giêng mọi người rảnh hơn, mình tìm lý do khác để tổ chức gặp mặt cả nhà nhé.

@All: Chị báo tin mừng cho các em vui với chị: Hôm qua đi Phú Thọ chơi chị đã mất điện thoại. Từ hôm qua đến giờ rất sung sướng vì không phải nghe ĐT, thế nên chị quyết định kéo dài sự sung sướng này bằng cách chưa đi lấy lại số :D. Tuy nhiên có cái dở là chị không còn số ĐT của ai nữa. Cả nhà gửi cho chị số của mình nhé.

@ Bác Anchor : bác Cho ơi em xin số của bác với cả bà xã nữa ạ. Với cả bác post thêm ảnh nữa nhé. Sao bác chụp cái ảnh MN và MX nhẩy lên đẹp thế nhỉ. Em chưa bao giờ được chụp bức hình nào ra hồn cả :>

360
0
0

tminh's mum

@ CTB: Chị ơi, chúc mừng chị, có cớ đòi quà Giáng Sinh của anh T rồi :D
@ Mit Nem: gặp Mit Nem quả thật là hơi bất ngờ, khác so với hình dung của mẹ cháu quá :)

535
0
0

MeoGiaHp

@CTB: em chúc mừng chị, lại có lý do đc dùng đt mới chị nhỉ :p

255
0
0

Gió

@All: Chị báo tin mừng cho các em vui với chị: Hôm qua đi Phú Thọ chơi chị đã mất điện thoại. Từ hôm qua đến giờ rất sung sướng vì không phải nghe ĐT, thế nên chị quyết định kéo dài sự sung sướng này bằng cách chưa đi lấy lại số :D. Tuy nhiên có cái dở là chị không còn số ĐT của ai nữa. Cả nhà gửi cho chị số của mình nhé.

@
Thành thật chia vui cùng chị . ;). Em gởi cầm về 1 em USA 3GS 16 or 32G hả chị ?!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Mẹ CTB: Hihi chị sướng thật, mất điện thoại còn đc mọi người ủng hộ nhiệt tình.Em cũng a dua theo chúc mừng chị sắp có một chiếc 3G mới.
Số của em:0936561860

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.