Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

KHÀ .....KHÀ.... KHÀ .....
Ảnh đẹp không phải do máy xịn và người chụp đâu mà do Mẫu đẹp và cảnh đẹp đới .....
KHÀ...KHÀ.....KHÀ.....
Các bạn iu nhiếp ảnh lên chương trình đi, hôm nào chụp ngoại cảnh nhá, HP nhiều chỗ đẹp đới.
Em vote vụ này của bác, theo bác học hỏi tí kinh nghiệm:D

199
0
0

huyenlinh

KHÀ .....KHÀ.... KHÀ .....
Ảnh đẹp không phải do máy xịn và người chụp đâu mà do Mẫu đẹp và cảnh đẹp đới .....
KHÀ...KHÀ.....KHÀ.....
Các bạn iu nhiếp ảnh lên chương trình đi, hôm nào chụp ngoại cảnh nhá, HP nhiều chỗ đẹp đới.
Em đã khẳng định em cũng yêu cái đẹp mà ( mẫu và cảnh) mà. Và để chụp đẹp thì em bắt đầu cầm sách đây. hhihii`:cstt08::cstt08::cstt08:

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ảnh đẹp quá:x
Hị hị ganh tị quá, bao giờ mới được đến HP đây!!!
Trưởng làng ơi, bác sắp Nam tiến chưa ạ:x
Chị còn ngồi ngắm và ganh tị đây này. Người đẹp, ảnh nghệ thuật, càng ngắm càng thấy "sinh", trông có hồn hơn hẳn mấy cô chân dài trên báo (Mít Nem, Mẹ Xề và Ong cho chị xin ít tiền lẻ nhá :D)
Chị tưởng tết này em ra Bắc chứ. Chị cũng muốn Nam tiến mà thôi, đi lại nhiều xã cằn nhằn dữ lắm B-)

:(:)(( Tiếc bữa cua đồng quá. Mà ăn ít kua thôi các chị ạ không bò ngang hết cả đấy:cstt07:
Chưa ăn cua thì bọn chị cũng đều ngang lắm rồi cậu em ạ. Thêm nữa không nhằm nhò gì :)

Em là thành viên mới, mong mọi người welcome em để lấy tinh thần vào nhà mình ạ!!:-&:D
Warmly Welcome em nhé. Cách tốt nhất để lấy tinh thần là đi ọp em ạ. :x

Em đã khẳng định em cũng yêu cái đẹp mà ( mẫu và cảnh) mà. Và để chụp đẹp thì em bắt đầu cầm sách đây. hhihii`:cstt08::cstt08::cstt08:
Em ủng hộ ý kiến của rất nhiều thành viên. Đề nghị bác Cho mở lớp cấp tốc. Nhưng trước khi mở lớp đề nghị bác tổ chức ọp dã ngoại chụp ảnh. Từ 9 giờ sáng đến 5 giờ chiều các ngày trong tuần (thứ 2 đến thứ 7), em là người tự do 100%, nhất quyết chưa chồng con giề. Bác tổ chức nhanh bác nhá, chứ em cứ nhìn mấy cái ảnh các em HN là em nại xèm. Bon chen được 1 cái "nghệ thuật" là em thề em hứa em đảm bảo treo chỗ nổi nhất ở nhà em. Nhá bác nhá! (nhá xong lại nhớ Su Su quá :D)

535
0
0

MeoGiaHp

em có tí ý kiến ah: các bác tổ chức ọp dã ngoại và cuối tuần để em bon chen với nhá, chứ trong tuần thì em ứ bon chen đc, em năn nỉ đấy ah, nhá nhá, các bác nhá (em nhớ đến cái nhá mà bác CTB hay nhắc đến)
@CBT: bác làm em buồn cười quá

620
0
0

hamy2k5

èo ôi, cái vụ ảnh dã ngoại này mà ko đi đc thì đứt từng khúc ruột, thứ 2 đi bác nhá:x, em thèm nhá quá rùi:D

40
0
0

anchor

BỘP-BỘP-BỘP vỗ tay..... không ngờ nhà mình có nhiều người mê cái đẹp cà thích làm đẹp vậy ta, nào chúng mình cùng nhau " nhảy xuống hố vôi " nhé. ( ám chỉ những người đam mê nhiếp ảnh).

Để mỗi chúng ta trở thành những " Khiếp ảnh gia " thì bạn CTB bố trí cho 1 buổi học lý thuyết tại VP HỒ TRẦN nhé, các bạn nhớ cầm theo máy ảnh và không quên kẹo lạc + nhiều thứ khoái khẩu... nhá.

620
0
0

hamy2k5

BỘP-BỘP-BỘP vỗ tay..... không ngờ nhà mình có nhiều người mê cái đẹp cà thích làm đẹp vậy ta, nào chúng mình cùng nhau " nhảy xuống hố vôi " nhé. ( ám chỉ những người đam mê nhiếp ảnh).

Để mỗi chúng ta trở thành những " Khiếp ảnh gia " thì bạn CTB bố trí cho 1 buổi học lý thuyết tại VP HỒ TRẦN nhé, các bạn nhớ cầm theo máy ảnh và không quên kẹo lạc + nhiều thứ khoái khẩu... nhá.
bác ơi em ko có máy ảnh, em đến làm mẫu đc ko ah:">(chỉ sợ cháy máycác bác:p) nếu các bác đồng í e xin góp kẹo lạc ạ:D, nhưng kẹo lạc của e mẹ CTB bảo mốc lắm rồi, ko bít còn ăn đc nữa ko:D

37
0
0

Me Susu

@Mẹ Chip Tom Bi: chị ơi chị nhá nhá xong rồi mới nhớ đến em thì em còn nước non gì :D
Đọc blog của chị mà thấy yêu nhà Chip Tom Bi quá, yêu lắm cơ :x

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

em chào các anh, các chị, các bạn, các em HP ạ
khiếp, cái số em nó vất vả, đi cùng 2 mẹ + 2 bố buôn mắm nên không có cơ hội lên tiếng chào các bác
hôm nay tranh thủ các bác ấy "lượn" đi chỗ khác, em mới có cơ hội hắng giọng chào các bác đây ạ :D
Lần sau các bác lại cho em xuống HP ăn hải sản, chụp ảnh Đồ Sơn nữa nhé :x:x:x

535
0
0

MeoGiaHp

bác ơi em ko có máy ảnh, em đến làm mẫu đc ko ah:">(chỉ sợ cháy máycác bác:p) nếu các bác đồng í e xin góp kẹo lạc ạ:D, nhưng kẹo lạc của e mẹ CTB bảo mốc lắm rồi, ko bít còn ăn đc nữa ko:D
Sao chị nghe giang hồ đồn là em toàn ăn kẹo lạc mốc mà :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

em chào các anh, các chị, các bạn, các em HP ạ
khiếp, cái số em nó vất vả, đi cùng 2 mẹ + 2 bố buôn mắm nên không có cơ hội lên tiếng chào các bác
hôm nay tranh thủ các bác ấy "lượn" đi chỗ khác, em mới có cơ hội hắng giọng chào các bác đây ạ :D
Lần sau các bác lại cho em xuống HP ăn hải sản, chụp ảnh Đồ Sơn nữa nhé :x:x:x
Nhà Ong nhé, tớ ghi tên cậu vào sổ rồi, lần sau có đi HP tớ ko rủ cậu nữa nhá, lúc ý đừng kêu tớ ác:D

@ Hoài Vũ: Hẹn lần sau em nhé, mà ko khéo có khi off đập lợn chị lại đi HP thôi. Em thích nhà HP lắm, vì ai cũng nhiệt tình ạ.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Nhà Ong nhé, tớ ghi tên cậu vào sổ rồi, lần sau có đi HP tớ ko rủ cậu nữa nhá, lúc ý đừng kêu tớ ác:D

@ Hoài Vũ: Hẹn lần sau em nhé, mà ko khéo có khi off đập lợn chị lại đi HP thôi. Em thích nhà HP lắm, vì ai cũng nhiệt tình ạ.
hehe, tớ chỉ nói thật thôi mà
có cả nhà làm chứng
ấy phải đánh giá công bằng chứ
ko rủ tớ đi thì ai nghe 4 ông bà buôn mắm nói chứ
mà Mít còn gối đầu lên chân tớ 1 lúc đấy
chưa gì đã "phủi tay" rồi :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ong ơi, tớ chỉ buôn dưa thôi, có buôn mắm đâu, ấy bảo tớ buôn mắm là sai nghề của tớ rồi:p

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hehe, tớ chỉ nói thật thôi mà
có cả nhà làm chứng
ấy phải đánh giá công bằng chứ
ko rủ tớ đi thì ai nghe 4 ông bà buôn mắm nói chứ
mà Mít còn gối đầu lên chân tớ 1 lúc đấy
chưa gì đã "phủi tay" rồi :D
Ai cứ ôm mình để ngủ ý nhỉ???mà chị tưởng ai cũng biết buôn dưa, buôn mắm đấy hở (chị Mĩt, anh Nát, anh Bừa nhỉ;))

Ong ơi, tớ chỉ buôn dưa thôi, có buôn mắm đâu, ấy bảo tớ buôn mắm là sai nghề của tớ rồi:p
Buôn dưa và ...măm măm nữa nhể:-*, thế mới thành cạ để đi cùng chớ:p

1,528
0
0

saomai

Chị còn ngồi ngắm và ganh tị đây này. Người đẹp, ảnh nghệ thuật, càng ngắm càng thấy "sinh", trông có hồn hơn hẳn mấy cô chân dài trên báo (Mít Nem, Mẹ Xề và Ong cho chị xin ít tiền lẻ nhá :D)
Chị tưởng tết này em ra Bắc chứ. Chị cũng muốn Nam tiến mà thôi, đi lại nhiều xã cằn nhằn dữ lắm B-)
Dạ em có ra mấy ngày nhưng ở Quảng Ninh, lúc đầu dự định có xã đi cùng sẽ ra HP chơi nhưng chỉ có em và con trai lớn nên quanh quẩn thăm ông Ngoại tụi nhỏ ở QN thôi ạ.:x

1,557
0
0

Camellia

Trời ơi vào xem mới thấy nhiều ảnh đẹp quá! Chẹp hôm nào mới có cơ hội diện kiến bác Anchor đây!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Cả nhà ơi, em thấy nhà mình cuối tuần vắng vẻ quá nên sì pam cái nhé, khoe ảnh lịch
năm 2010 của con gái yêu ạ:

Đây là lịch tờ ạ:

:cstt08:

499
0
0

Shortee2009

Ảnh đẹp quá:x
Hị hị ganh tị quá, bao giờ mới được đến HP đây!!!
Trưởng làng ơi, bác sắp Nam tiến chưa ạ:x
@saomai: Bắt quả tang hén ... lén lút bỏ nhà đi chơi :D
@Nhà HP: sao hông chụp hình đồ ăn mà toàn là chụp hình model không dị nè .... Sọt muốn coi hình .... mấy cái nào "ăn" được mà thui :grin::grin: Lâu nay nghe quảng cáo HP có nhiều món ăn đặc sản .... mà hông có 1 tấm hình nào làm bằng chứng ... hông tin hông tin :D

499
0
0

Shortee2009

Cả nhà ơi, em thấy nhà mình cuối tuần vắng vẻ quá nên sì pam cái nhé, khoe ảnh lịch
năm 2010 của con gái yêu ạ:

Đây là lịch tờ ạ:

:cstt08:
Hình lẹp hình lẹp .... mà hình như 1 năm có tới mừ hai tháng lựng mà .... còn mấy tháng kia dím đâu rùi :D:D .... hay là chỉ để dành cho con rể tương lai coi thui hè hè hè

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.