CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

2,204
1
0

Nikki

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Giời ơi, phải khéo lắm mới làm được thế chứ :-*! Cứ nhìn cái chữ ngoằn ngoèo thế kia thì biết là phải sơn làm sao cho không bị dây ra lung tung cũng đủ mệt rồi :-&. Lại còn cái lọ Heinz nữa, kiếm đâu ra khi mà con không ăn món này :(?

Thôi bác xin đầu hàng :D!
Ôi, thế thì bác cứ vác tất cả mắm muối tương dầu sang nhà Chép để Chép chong đèn làm lọ cho bác thôi...gì chứ lọ Heinz là hàng hiếm nhưng nhà Chép thì là hàng đại trà, hahaha

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Cả nhà thương em làm em vui quá, cười tít cả mắt :x
Cái hũ thủy tinh là tận dụng lại từ lọ Heinz thôi ạ, rửa sạch và luộc lại bằng nước sôi :). Mấy cái chữ màu xanh em đi cắt decal, sau đó dán lên hũ, tháo các chữ ra, chỉ chừa lại cái khung (giống như em đã dán trên lọ đựng tinh dầu cho các bác đấy :) ). Tiếp theo là phết sơn lên cái khung ấy, chờ khô, tháo khung decal ra. Vậy là xong rồi :D
Chép ơi Chép, em là em ức lắm nhá. Cái hũ đựng tinh dầu Chép đưa em vẫn là mác Heinz nhá! Sao Chép không cho em một hũ như kia??? :(

993
0
0

Cá Chép

@ Chị O.V: để em "gia công" cho chị nhé ;)
@ Nghèo: cái lọ của Nghèo đâu phải Heinz đâu, của Hipp í :p
@Cả nhà ơi: thứ 7 này off "Ốc Đào" đi, để 888 và tha mí cái lọ dzià :-*:-*:-*

251
0
0

ANNA

chời ơi. chị chép làm cái gì cũng công phu thế sao :-? em khâm phục wa'@};-@};-@};-

1,961
0
0

anatomysu

:D, ai bảo Nghèo chôm của em :p

Chép có Ốc gì gần hơn hông, lết ra kia lận hả :D

720
0
0

chuột đồng

ô, cái vụ Ốc là em chịu à, em không hảo ngọt, chỉ khoái mấy món nhâm nhi thôi. "Ốc Đào" ở đâu dzị Chép?

Cái vụ sơn phết, mấy cái lọ của em chưa kịp sơn Chép ơi :D em thấy mới dán decal thôi, để về tìm sơn quét lên, không có sơn tường, dùng sơn móng tay được chứ Chép hỉ.

720
0
0

chuột đồng

Mới search ra, quán này gần với mình, ủng hộ quán "Ốc Đào" ;)

117
0
0

truc80

em mê mấy cái lọ của chị Chép wá, chị Chép ui

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Hơ hơ, ốc iếc gì đều được nhưng gần thôi nhé, Nghèo ở xa lắm lắm
@Chuột: sơn móng tay chắc không được đâu Chuột ơi, thôi xin Chép sơn luôn đi, Chép hén :D

806
1
0

meduydu

Chị nhận hàng tây ta từ Chép rồi. Thanks.
Chụt: Sang tay cho chị cái tuýp thoa trị vết bầm nhá, chị mặt dầy qua Chép xài ké nhưng kế hoạch không thành.... có người mở sẵn cho xài free mà không xài được. Ức ức ức :D:D:D
@Nik: Nàng gọi chị pk? Sorry lúc ấy chị không ngồi máy. :-*:-*:-* Zụ zì vậy cưng?

2,204
1
0

Nikki

Chép ơi...ngta bị đổ tè le...còn em đến giờ vẫn ko ngửi được mùi lemon oil => vặn chặt quá mở chưa ra...hichic

1,961
0
0

anatomysu

Chụt: Sang tay cho chị cái tuýp thoa trị vết bầm nhá, chị mặt dầy qua Chép xài ké nhưng kế hoạch không thành.... có người mở sẵn cho xài free mà không xài được. Ức ức ức :D:D:D
@Nik: Nàng gọi chị pk? Sorry lúc ấy chị không ngồi máy. :-*:-*:-* Zụ zì vậy cưng?
Chị, gửi cho Dieutam giúp em hàng của chị ý nhé :-*. Lâu lắm ko thấy chị vào hí hí

Dạo này Chép chiến đấu trên mọi mặt trận :p... Đâu cũng nghe tên hí hí

993
0
0

Cá Chép

Chép ơi...ngta bị đổ tè le...còn em đến giờ vẫn ko ngửi được mùi lemon oil => vặn chặt quá mở chưa ra...hichic
Thế thì mang ngay sang nhà Ana, cao thủ này vặn một phát thơm hết cả tay :p
Có biết chỗ Ốc nào gần hơn để Nghèo tham gia cho tiện hông em? Thèm bù loong ốc vít quá :))

@Chuột ơi, sơn móng tay chắc là được đó, thử coi sao; chị cũng đoán đại à :D

720
0
0

chuột đồng

Ok chị, nếu gặp Chép em gửi Chép cho chị nhe.

720
0
0

chuột đồng

Thế thì mang ngay sang nhà Ana, cao thủ này vặn một phát thơm hết cả tay :p
Có biết chỗ Ốc nào gần hơn để Nghèo tham gia cho tiện hông em? Thèm bù loong ốc vít quá :))

@Chuột ơi, sơn móng tay chắc là được đó, thử coi sao; chị cũng đoán đại à :D
Quận mấy thì tiện cho Nghèo dzị Chép?

hum nào hoàn thành tác phẩm, em sẽ trình diện Chép :D

993
0
0

Cá Chép

Quận mấy thì tiện cho Nghèo dzị Chép?

hum nào hoàn thành tác phẩm, em sẽ trình diện Chép :D
Ở Sóng Thần là tiện cho Nghèo nhất, Nghèo ha :D
À Chuột, sơn móng tay được nha. Lâu phai mà lại mau khô, nhiều màu sắc chọn lựa, có thể cho em í thêm một lớp sơn kim tuyến cho nó lấp lánh :p

1,961
0
0

anatomysu

Chép mới đi tư vấn chuyên gia về sơn vìa :p

Có hải sản Út Liên ngay sân bay á, mà chỉ mở cửa từ 4h chiều thì phải. Còn ko thì khu nào gần Tân Bình, gần quán mẹ nikon, hoặc nhà Chép chắc cũng nhiều hải sản :D

642
0
0

osaka_vietnam

Em Ana ơi cho bác cái địa chỉ mua đồ kẹp bánh tạo hình hoa hồng ở PVH với. Chủ nhật này bác có việc lên khu Tân Bình sẽ ghé mua luôn. Củm ơn em nhiều @};-.