CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

720
0
0

chuột đồng

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Cái đồ tạo hình hoa hồng ấy có gì đâu nhỉ?Nó chỉ là cái nhíp to, có răng cưa ở mặt trong thôi mà...hồi xưa lúc còn học Dinh dưỡng C2 e đã từng diện kiến nó...
Cái món này hồi nhõ chị cũng hay chơi nè, lúc đó Mẹ chị làm bánh, còn chị cứ tha hồ kẹp đủ kiểu, nghe bác osaka tả bắt hoa hồng mà không hình dung làm sao ra được, thì ra là nó thế này.

720
0
0

chuột đồng

Có Ana confirm kìa. Nếu về không đúng thì cứ đến nhà Ana mà ăn vạ :p

Ốc ở Q.4 (ngay sát Q.1) có 1 quán rất ngon. Số 63 Nguyễn Trường Tộ nhé. Đặc sản là cà ri cua, bắp xào, nghêu hấp Thái,...
em ủng hộ chổ này luôn, ủa mà nhà mình định ăn thứ 7 à, :-w

720
0
0

chuột đồng

Á á, bác khỏe rồi hen. Nhờ em kêu gào đi ọp ốc :p. Ở đó buổi trưa là bán rùi bác, đi tới chiều luôn ha :D
Bác nghe mùi Ốc là tỉnh cả người :D, tinh thần sảng khoái, sút bay con bệnh luôn.

1,961
0
0

anatomysu

chuột spam bài kinh nhỉ, kiểu này sớm xây nhà mới nà....

Coi nãy giờ mới thấy bà chuột phát biểu 1 câu "ủa ăn thứ 7 hả" :-O là sao, là sao hả chụt của em

720
0
0

chuột đồng

chuột spam bài kinh nhỉ, kiểu này sớm xây nhà mới nà....

Coi nãy giờ mới thấy bà chuột phát biểu 1 câu "ủa ăn thứ 7 hả" :-O là sao, là sao hả chụt của em
nghe Mỳ hỏi mà sợ bắn người, hihi, tại thứ 7 này sáng có đi làm bù ;), nhưng mừ sẽ quyết tâm dẹp hết mọi thứ để đi diệt Ốc :p không chắc Mỳ cho chụt dzô lò nướng quá!

1,528
0
0

saomai

Bác nghe mùi Ốc là tỉnh cả người :D, tinh thần sảng khoái, sút bay con bệnh luôn.
Chuột hiểu lòng bác:D, thèm lắm rồi, lần trước đi chiến Ốc về là ốm đấy:)), nhưng "lấy độc trị độc" nhỉ?

@Ana: Su đang sụt sịt giống cô rồi, trưa nay sốt xình xịch:(

1,961
0
0

anatomysu

Chuột hiểu lòng bác:D, thèm lắm rồi, lần trước đi chiến Ốc về là ốm đấy:)), nhưng "lấy độc trị độc" nhỉ?

Huhu bác úm Su ở nhà hoài, nhớ em Su xinh đẹp :p. Em chưa sốt nhưng hắt hơi sổ mũi rồi, khó chịu quá :((

Túm lại thứ 7 ốc ở mô. Các bác bàn bạc rồi cho em 500đ tin nhắn nhé

Bác OV: Nó ngăn ngừa cúm mà em cúm rồi hí hí. Cảm ơn bác nhé, em nghe đồn vụ 7kg rồi, em là em xin địa chỉ nhà bác để khi cần qua dùng ké nhá @};-

720
0
0

chuột đồng

Bác ăn Ốc về ốm kiểu gì ạ? Chứ em mà ăn toàn ốm kiếu í í, hí hí...

Q10 có nhiều quán Ốc hấp dẫn lắm Bác, Ốc Cười Tô hiến thành nà, Ốc Nghệ thuật ở thành thái nà. à, chổ Ốc nghệ thuật có Lẩu Ếch, ăn phê phê :)

720
0
0

chuột đồng

Đúng là ngay món ruột của CHụt có khác :D:D:D
Cũng gần ruột thôi Nghèo, hihi... Chụt đang thèm món lẩu cua nà, hồi xưa có ăn 1 lần khúc long thành, đi vào cái đường nhỏ nhỏ, giờ không thể nào nhớ nổi, nhưng đang thèm lắm, cua gạch son trogn nồi nước lẩu chua chua, chan vào bún, nhúng cọng rau muống giòn giòn... húp cái rột.

642
0
0

osaka_vietnam

@ Chuột: Chai í có vài chục ml thôi, chắc bác pha thêm với 1 lít nước cam nữa cho Ana :p

@ Ana: Vụ 7kg là vụ gì hả em? Em nghe mà bác chưa nghe 8-}

993
0
0

Cá Chép

osaka_vietnam;81868 @ Ana: Vụ 7kg là vụ gì hả em? Em nghe mà bác chưa nghe 8-}[/QUOTE nói:
Tự nhiên em thấy thích số 7 ghê bác, nhất là cái số 7 của bác... <:p

1,961
0
0

anatomysu

@ Chuột: Chai í có vài chục ml thôi, chắc bác pha thêm với 1 lít nước cam nữa cho Ana :p

@ Ana: Vụ 7kg là vụ gì hả em? Em nghe mà bác chưa nghe 8-}
Vụ ý ạ, bác ko thích số 7 hay bác thích số 3 ;))

Tự nhiên em thấy thích số 7 ghê bác, nhất là cái số 7 của bác... <:p
Chép hiểu ý em quá à :p

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Định buôn mà chẳng hiểu các bác đang buôn dzụ gì?? Mình bỏ sót ở đâu ta???:(:(:(