CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Lên hóng hớt hoài mà không biết mai thế nào??? Làm trưa không ngủ thập thò ngoài cửa hoài. :)

1,961
0
0

anatomysu

Lên hóng hớt hoài mà không biết mai thế nào??? Làm trưa không ngủ thập thò ngoài cửa hoài. :)
Rồi, Chép bận cho Chép con bú rồi :p, quên mất vụ ngày mơi. Bắt đền Chép đi. Thôi mai cứ trưa mọi người trực đt nha nha :-*

993
0
0

Cá Chép

Báo cáo cả nhà là trưa nay vẫn ọp ốc nhé :D. Chị O.V cho tụi em địa chỉ quán ở quận 4 nha, tại ở ốc Đào chỉ thấy có bánh mì ăn với các loại ốc thôi hà.
@Nghèo ui, ráng đi nha :-*

993
0
0

Cá Chép

Chép spam tiếp nhé :D, cả nhà nếu vẫn còn hào hứng vụ ốc thì trưa nay mình đến ốc Đào nha (đoạn bán thịt cầy trên đường Cống Quỳnh í). Chỗ ốc của bác O.V chỉ mở vào buổi chiều, còn bác O.V thì đang mãi Đồng Nai rùi.
Còn nếu mọi người xìu rồi thì hẹn dịp khác, trưa nay Chép đi mình ên :p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
993
0
0

Cá Chép

Thông báo: vụ ọp ốc bể dĩa. Chép đi chơi đây. Lần sau hổng thèm ọp ốc luôn :(

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Ơ, bể vụ ọp à? Nhà cúp điện nguyên ngày, đt hết pin... giờ mới vào mạng được :(

2,204
1
0

Nikki

Ò bể...để em và Chép ngồi nuốt nước miếng chèm chẹp...hichic

720
0
0

chuột đồng

Chuột ơiiiiiiiiiiiiiiii
Chép ơi, đừng rận mà, em hóng hoài đến bài Ana pót cuối cùng thông báo la Chep bận nên em đâu có hay. Cuồi tuần ở nhà em hổng có lên mạng, em cứ nghĩ có off thì thế nào Ana cũng sms cho em, nên đâu biết Chép kiu. huhu... thôi, tuần này em dzí Chép đi hén, Đào, Chanh quýt gì cũng được.

2,204
1
0

Nikki

Chép ơi, đừng rận mà, em hóng hoài đến bài Ana pót cuối cùng thông báo la Chep bận nên em đâu có hay. Cuồi tuần ở nhà em hổng có lên mạng, em cứ nghĩ có off thì thế nào Ana cũng sms cho em, nên đâu biết Chép kiu. huhu... thôi, tuần này em dzí Chép đi hén, Đào, Chanh quýt gì cũng được.
Em thấy nick onl sáng quéc nên mới kiu Chép la làng Chụt kìa...ai dè... :((

993
0
0

Cá Chép

Đây là đây rận lắm nên không thèm trả lời :-w

1,528
0
0

saomai

Mình nhớ là mình đã lên "tim" rồi sao giờ này vẫn "ngọn lửa" thôi nhỉ?
Xì-pam cho nhanh:D

642
0
0

osaka_vietnam

Ùa, tưởng là cái đó hiện ra ngẫu nhiên. Hóa ra phải "tích lũy" để được lên cấp à :)?

1,961
0
0

anatomysu

Em bẩu chép bận cho chép con eng từ tối trước mừ, ko đổ thừa nha bà. Bữa đó nhà mất net rồi ko online mà hú hét nhắn nhủ gì đâu :D... Hiện thời vẫn đang bị mất net và cúp điện hic, phải qua nhà mẹ trú :D

Đây là đây rận lắm nên không thèm trả lời :-w
Chép, em vẫn yêu Chép dù Chép rận nhiều :p :-*

1,961
0
0

anatomysu

Bác ơi chắc phải 1000 bài, ráng spam nhanh đi bác

Ùa, tưởng là cái đó hiện ra ngẫu nhiên. Hóa ra phải "tích lũy" để được lên cấp à :)?
Thế sếp OV ráng tám nhiều cho nó lên cấp :D

720
0
0

chuột đồng

Em bẩu chép bận cho chép con eng từ tối trước mừ, ko đổ thừa nha bà. Bữa đó nhà mất net rồi ko online mà hú hét nhắn nhủ gì đâu :D... Hiện thời vẫn đang bị mất net và cúp điện hic, phải qua nhà mẹ trú :D

Chép, em vẫn yêu Chép dù Chép rận nhiều :p :-*
hihi, ngộ nhỉ, Chép mà cũng rận à? ai bảo Chép bơi ngoài sông sâu biển rộng làm chi, vào kênh nhiêu lộc đi, đảm bảo hết rận ;))