CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Em là em tra từ điển sinh học rồi nhá, Chép mà rận hơi bị lạ nghen, nhìn Chép tươi thế mà, rận đâu mà rận :D

251
0
0

ANNA

Chị Nik ơi, hôm trc em đi Metro có thấy chanh vàng đó chị. Chanh vàng này xuất xứ o đâu em quên rồi :D nhưng có 34k/kg hà ;) em làm bông lan bơ chanh cũng thơm lắm. tiếc là ko có tinh chất chanh, nếu có thì còn thơm hơn nữa rồi:(

642
0
0

osaka_vietnam

Thôi đừng chọc Chép nữa mà. Chép ứ thèm chấp đâu vì còn đang bận chăm chỉ học bài, Chép nhỉ?

720
0
0

chuột đồng

Thôi đừng chọc Chép nữa mà. Chép ứ thèm chấp đâu vì còn đang bận chăm chỉ học bài, Chép nhỉ?
Chép ơi! hết rận đi mà? rận hoài khó chịu lắm. Chép mà rận là 2 topic "Hôm nay nhà mình nấu món gì?" và "Hôm nay nhà mình có bánh gì?" tăng trang á ;))

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,961
0
0

anatomysu

Chép rận ngứa lắm chép :p... À, em biết rồi, Chép rận cho đến khi Chuột mời Chép đi eng ốc tạ lỗi :p

720
0
0

chuột đồng

Chép rận ngứa lắm chép :p... À, em biết rồi, Chép rận cho đến khi Chuột mời Chép đi eng ốc tạ lỗi :p
Chuột có làm gì Chép rận đâu mà tạ lỗi, lỗi là ở Cô đấy nhá!, cô bảo "Thôi mai cứ trưa mọi người trực đt nha nha" Chuột làm theo lời Cô còn nói gì nữa.
Cô là Cô chẳng những có lỗi với Chép, mà với cả nhà luôn đấy.

1,961
0
0

anatomysu

Thui lần sau mình hông có dính vô mấy vụ này nữa nha, ko lại bị trách mệt lắm.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
993
0
0

Cá Chép

Chuột có làm gì Chép rận đâu mà tạ lỗi, lỗi là ở Cô đấy nhá!, cô bảo "Thôi mai cứ trưa mọi người trực đt nha nha" Chuột làm theo lời Cô còn nói gì nữa.
Cô là Cô chẳng những có lỗi với Chép, mà với cả nhà luôn đấy.
Chuột ơi, sao thế sao thế, không đi ọp có 1 bữa mà bị xì chét rồi à? :-/ Nào ai có lỗi sao nỡ mắng nhau ở đây :(. Chắc em đặt CSTT làm trang chủ mà chị không biết nên thấy lúc đó có mỗi em sáng đèn phải níu em thôi - vì có số ĐT của em đâu, ai dè kêu mà em hông có nghe :-&, pm thêm cho em một cái nữa mà...
Chắc là mình thiếu cái duyên nên lần sau không kêu gào ọp nữa đâu, chưa kịp vui giờ có người bị buồn =((

993
0
0

Cá Chép

Thui lần sau mình hông có dính vô mấy vụ này nữa nha, ko lại bị trách mệt lắm.
Cả nhà có ai thấy cái lỗi của em Ana nó đang ở đâu không nào? Chị vẫn yêu nhiều nhiều nên cứ "dính" tiếp đi cưng :-*:-*:-*

993
0
0

Cá Chép

Giờ này em lang thang trong đây như mộng du :p

Bác ơi, em vưỡn chưa học bài được tí nào, việc nó đang dí em chạy rớt cả dép nè :)

Mình nhớ là mình đã lên "tim" rồi sao giờ này vẫn "ngọn lửa" thôi nhỉ?
Xì-pam cho nhanh:D
Em cũng nhớ bác lên "tim" hôm 25/5 mừ. Sau đợt diễn đàn bị lỗi hình như cũng bị ảnh hưởng đôi chút bác ạ (bác thử vào ngay trang 1 của topic này đi - bác vẫn còn tim sờ sờ ra đấy :p, hay như em, cứ 370 bài hihi). Hay là tại hôm í bác chưa chịu "rửa tim" nên lại "xuống" rồi ta:D

1,528
0
0

saomai

@Chép: ghi sổ nhé, sẽ "rửa tim" để không bị đổi màu.:D
@Ana: phái có em dính chứ, không có em làm sao tạo được keo kết dính:D

408
0
0

bachan910

Cả nhà xí huề đi, mình lại hẹn hò đi ăn ốc cho chị SM rửa.. "tim" kìa mọi người! :D

@Chị SM: xin "nghỉ phép" gì mà e thấy tần-suất-phát-sóng của chị còn dày đặc hơn trước à nha! :p

720
0
0

chuột đồng

Chuột ơi, sao thế sao thế, không đi ọp có 1 bữa mà bị xì chét rồi à? :-/ Nào ai có lỗi sao nỡ mắng nhau ở đây :(. Chắc em đặt CSTT làm trang chủ mà chị không biết nên thấy lúc đó có mỗi em sáng đèn phải níu em thôi - vì có số ĐT của em đâu, ai dè kêu mà em hông có nghe :-&, pm thêm cho em một cái nữa mà...
Chắc là mình thiếu cái duyên nên lần sau không kêu gào ọp nữa đâu, chưa kịp vui giờ có người bị buồn =((
Chép, giờ Chép mới chịu "nổi" lên mặt nước hả? Đợi cho Chuột với Ana quánh lộn xức đầu mẻ tráng mới hài lòng phải hông.

Trùi ui, mấy vụ op ẹp này, nhà minh đi hoài chứ gì, hôm nay ko dc thì hôm khác, có gì đâu chét chị. Phải nói qua nói lại cho nói lên tầng cao, chứ ko có chuyện gì nói nhà mình làm sao ngắm pháo bông được.

Báo cáo cả nhà, chiều hôm qua em mới đi diệc ốc, cũng tàm tạm thôi: chỉ là ốc len xào dừa, ốc mỡ xào me, chem chép nướng mỡ hành, nghêu hấp xã, sò lông nướng... :D :D

720
0
0

chuột đồng

@Chép: ghi sổ nhé, sẽ "rửa tim" để không bị đổi màu.:D
@Ana: phái có em dính chứ, không có em làm sao tạo được keo kết dính:D
Không có Ana giống như bàn chưa gắn ốc vít vậy đó chị hén, hihi...

993
0
0

Cá Chép

@ Chuột: Chép phải bơi đi làm việc, ai biểu tự nhiên sửng cồ lên chi, :p. Nhà SG mình ưa ngọt, Chuột nha ;)

Bữa nào lại off tiếp đây :D