CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

506
0
0

Tho & Soc

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Hic..hic...em chào Bác Sao Mai & xin chào cả nhà..hic..hic..tình hình là được sự giới thiệu của con bạn Hội Dzê "giang hồ đất Sing", em vừa đăng ký trở thành hội viên của gia đình mình mấy ngày nay, chân ướt chân ráo nên cũng chưa biết hết được sinh hoạt của hội nhà mình. E vào hội Bánh SG thấy chị HT Mehuydu bảo mai off, e có biết giề đâu, em chờ mãi k thấy bác HT hội bánh cho địa chỉ off, thế là "giang hồ đất Sing" nó mách em, em mới biết nhà này, thì ra mọi người "họp" ở đây mà hỏng chỉ dẫn cho mem mới gì sất:(

Nguyên văn lời dặn dò của nhỏ bạn em: nó bẩu em vào chào bác Sao Mai, mai đi off nếu chưa biết ai trong hội thì túm lấy em Sù hay em Nikki (còn chú thích thêm là 2 em thư ký xinh đẹp của hội), sau nó còn dặn thêm là hay em túm bác Cá Chép, bác này dzui tính dễ thương:D

12h trưa mai em có mẹt, các bác đừng nói là trộn 5,6 loại đậu cho em nhặt đấy nhé..hic..hic..:D

993
0
0

Cá Chép

Em cũng có đến lần nào đâu, em mò đường trên internet người ta chỉ vậy đó, quán Ốc này cũng lạ thật, quanh co thế mà nổi tiếng quá chừng.

Đường nào cũng queo tum lum, em thấy mọi người hẹn đầu hẻm rồi Chép dẫn vào cho chắc ăn.
Hí hí, Chép mới đi có 1 lần à, nhưng có hoa tiêu dẫn đường :p. Nhà mình hẹn nhau đầu hẻm thịt cầy Cống quỳnh cho thơm hen :D

Nguyên văn lời dặn dò của nhỏ bạn em: nó bẩu em vào chào bác Sao Mai, mai đi off nếu chưa biết ai trong hội thì túm lấy em Sù hay em Nikki (còn chú thích thêm là 2 em thư ký xinh đẹp của hội), sau nó còn dặn thêm là hay em túm bác Cá Chép, bác này dzui tính dễ thương:D

12h trưa mai em có mẹt, các bác đừng nói là trộn 5,6 loại đậu cho em nhặt đấy nhé..hic..hic..:D
Mai gặp nhá, không có hạt đậu nào đâu - toàn nhặt ốc thôi :)
Mình thích cái dòng đỏ đỏ quá :-*

1,528
0
0

saomai

Hic..hic...em chào Bác Sao Mai & xin chào cả nhà..hic..hic..tình hình là được sự giới thiệu của con bạn Hội Dzê "giang hồ đất Sing", em vừa đăng ký trở thành hội viên của gia đình mình mấy ngày nay, chân ướt chân ráo nên cũng chưa biết hết được sinh hoạt của hội nhà mình. E vào hội Bánh SG thấy chị HT Mehuydu bảo mai off, e có biết giề đâu, em chờ mãi k thấy bác HT hội bánh cho địa chỉ off, thế là "giang hồ đất Sing" nó mách em, em mới biết nhà này, thì ra mọi người "họp" ở đây mà hỏng chỉ dẫn cho mem mới gì sất:(

Bác Chào em :love:
buổi tối không hay on nhưng hôm nay máy mắt liên tục thì ra có người nhắc mình :D
mai gặp nhé em, nhà SG ai cũng dễ thương. (nịnh nịnh một tí, mai đừng giành ốc của bác nhé:)) )

499
0
0

Shortee2009

chỗ đó có bán con ốc này hông? ăn vậy cho mau no :D:D

1,961
0
0

anatomysu

chỗ đó có bán con ốc này hông? ăn vậy cho mau no :D:D
Nhà em có bác, ko cần đi mua, trời mưa thấy nó bò từ bồn cây á :p. Ốc sên to vật :p. Bác mua làm gì tốn xèng hê hê... Để em gửi qua bển tặng mấy con bò của bác vài con hén :p

499
0
0

Shortee2009

Nhà em có bác, ko cần đi mua, trời mưa thấy nó bò từ bồn cây á :p. Ốc sên to vật :p. Bác mua làm gì tốn xèng hê hê... Để em gửi qua bển tặng mấy con bò của bác vài con hén :p
ốc bên này .... hổng đủ cho người ăn nói chi bò :D:D
ra chợ nó bán $3 sáu con ốc bưu ..... đông lạnh :D

993
0
0

Cá Chép

Nhà mình trưa nay cố gắng đi đông đủ cho vui nha. Để về còn show hàng cho ai đang thèm ốc...chết luôn ;))

642
0
0

osaka_vietnam

Trưa nay Thỏ Sóc có đi không, nếu đi thì ghé ngang 115 Nguyễn Huệ dzớt bác luôn với :D

642
0
0

osaka_vietnam

Hí hí, Chép mới đi có 1 lần à, nhưng có hoa tiêu dẫn đường :p. Nhà mình hẹn nhau đầu hẻm thịt cầy Cống quỳnh cho thơm hen :D
Nhà mình hẹn hò thì ráng đi đúng giờ giùm nha, đừng để bác chờ mòn mỏi giống bữa trước tưởng bị cancel luôn :crying:. Dzới lại bác chỉ tranh thủ được tới khoảng 1g30 thôi hà, làm công sở nó gò bó dzị á :(

993
0
0

Cá Chép

Nhà mình hẹn hò thì ráng đi đúng giờ giùm nha, đừng để bác chờ mòn mỏi giống bữa trước tưởng bị cancel luôn :crying:. Dzới lại bác chỉ tranh thủ được tới khoảng 1g30 thôi hà, làm công sở nó gò bó dzị á :(
Bác ơi, mấy giờ bác ra? Em đến sớm đón bác :)

642
0
0

osaka_vietnam

Bác ơi, mấy giờ bác ra? Em đến sớm đón bác :)
Chép đi từ đâu? Có đi từ chỗ làm (NTMK ?) ra không? Nếu đi từ đấy thì ghé dzớt bác luôn được không? Nếu không thì 12 giờ có mặt ở đầu hẻm nha.

506
0
0

Tho & Soc

:(:)(:)((hôm nay em nghỉ làm, vừa cho 2 nhóc đi khám bệnh về, cả 2 đứa đêm qua sốt, ho, sổ mũi nên tối 2vc mỗi thằng p/trách 1 đứa...

Em xin lỗi cả nhà trưa nay em k tham gia được:(, nhất định lần sau em sẽ tham gia..hic..hic..ốc ơi là ốc, các bác off chộp ảnh nhiều vào nhé để e bít mặt hết cả nhà mình.

993
0
0

Cá Chép

Chép đi từ đâu? Có đi từ chỗ làm (NTMK ?) ra không? Nếu đi từ đấy thì ghé dzớt bác luôn được không? Nếu không thì 12 giờ có mặt ở đầu hẻm nha.
Giờ em lượn đi dzớt bác đây :D

720
0
0

chuột đồng

Nhà mình ăn xong chưa? Giờ Em mới vào cty đc, con gái mấy hôm nay gửi nhà trẻ, nên trưa về nhà đeo mẹ suốt, trưa không chịu ngủ, đi làm cũng đòi theo, em dỗ mãi không ngủ nên bỏ cho bà Nội đi đại luôn.

Xin lỗi cả nhà thật nhiều!

1,528
0
0

saomai

Nhà mình ăn xong chưa? Giờ Em mới vào cty đc, con gái mấy hôm nay gửi nhà trẻ, nên trưa về nhà đeo mẹ suốt, trưa không chịu ngủ, đi làm cũng đòi theo, em dỗ mãi không ngủ nên bỏ cho bà Nội đi đại luôn.

Xin lỗi cả nhà thật nhiều!
Con gái quan trọng hơn, lỗi gì mà xin hả Chuột.:love:
Tan tiệc lúc 13h30, hình ảnh chờ Cá Chép nhé:D

1,528
0
0

saomai

:(:)(:)((hôm nay em nghỉ làm, vừa cho 2 nhóc đi khám bệnh về, cả 2 đứa đêm qua sốt, ho, sổ mũi nên tối 2vc mỗi thằng p/trách 1 đứa...

Em xin lỗi cả nhà trưa nay em k tham gia được:(, nhất định lần sau em sẽ tham gia..hic..hic..ốc ơi là ốc, các bác off chộp ảnh nhiều vào nhé để e bít mặt hết cả nhà mình.
2 bé đỡ chút nào chưa em, lần sau cũng được mà.
Chúc các con mau khỏe nhé :love:

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Em là em cú lắm nhá, các bác toàn ăn vào ngày t6, mà ngày t6 là ngày em trông con, không có ai thế cả, Nấm lại đang sốt mọc răng 2 hôm nay. Đến lương ra ngày t6 em còn không đi lãnh được. Em cú các bác cực... cho 500 đồng hình đi, Ốc ơi ốc, lâu rồi ta không được nếm mi...:(:(:( Chép ơi, Chép ăn no rồi không up hình à???

1,961
0
0

anatomysu

Ờ Chép ăn no say rồi, chắc ko thèm up hình nữa ;)). Tích cực chụp lắm ạ, đến chén ớt còn chụp :p. Mà ốc Tỏi ơi ngon quá hic hic.