CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

806
1
0

meduydu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Một bữa trưa tuyệt cú mèo. Cảm ơn "người chỉ điểm" nhé!
@Vy: Phạt nhé! giao hàng mà không nhận tiền. Hay em tính tặng hoa cho chị?;););)
@Chụt: Lại lỡ dịp gặp em rồi, con gái yêu lại nhõng nhẽo à?
@HSN: Muốn gặp nàng để chiêm ngưỡng "tóc nâu môi trầm" và đòi trứng "ác"
@Thỏ & Sóc: Chúc bé con mau khỏe nhé! Hẹn dịp sau nhé!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
993
0
0

Cá Chép

Dạ bẩm, ăn xong em lượn về đến nhà thì được vời lại cơ quan lần nữa ạ :(. Giờ em up hình đây, theo thứ tự order (í, cái này là ảnh hưởng từ mấy top gây quỹ nè ;)) ); để trưa nay ai thèm thì vẫn có ốc nhé :p
Ốc len khai vị:

Em "hoa" xào bơ tỏi, ăn xong món này chị chủ quán vui lắm vì cái dĩa được "chùi" sạch sẽ bằng 5... ổ bánh mì thơm thiệt thơm, ngon thiệt ngon và to đùng đoàng :D

Vẫn chưa dính kẽ răng, phải thêm ốc đỏ nữa nha :)

Tiếp theo là ốc gì í nhỉ cả nhà :D

(Thưa quý vị khán giả, đang ăn ngon lành nhưng vì ... thời lượng phát sóng đến đây là hết, mời quý vị đón xem CT tiếp theo vào tuần sau. Xin cảm ơn) :-*

1,528
0
0

saomai

Xem ảnh lại muốn đến thăm bà Đào nữa :D

Ốc cay mặn ở trên là ốc Hương đó Chép :))

993
0
0

Cá Chép

Dù chưa đến ngày phát sóng nhưng em vẫn xin tiếp luôn, vì em chỉ thích măm ốc chứ hổng thích ăn vỏ ạ :p
Đây là món em Sù thích nhất trong bữa trưa hôm qua, tỏi đấy:

Còn đây là món được...khuyến mãi, hí hí

À, còn món ốc gai xào bơ hấp dẫn quá nên em mải chiến đấu mà quên chộp rùi :D. Tàn cuộc là thế này đây

Bụng no căng nên ai cũng tươi roi rói dù đang mưa

(Bác đầu cầu và bác hội chảng là tươi nhất ạ :p)

(Hội chảng Meduydu, Đầu cầu Sao Mai, Bachan, em Sù, sếp Osaka_Vietnam và Chép ;) )

* Loạt ảnh trên chỉ là tượng trưng thôi, chứ thực tế món nào cũng đúp bồ hết ạ. Hi hi, một bữa vui, ngon, rẻ :))

1,961
0
0

anatomysu

Chép ơi, khi nào đi ăn nữa :(, nhìn lại thèm :((

506
0
0

Tho & Soc

:crying::crying::crying:các pác úp ảnh ốc iết thế này bằng chi giết em cho xong..hic..hic...

Tuần sau off tiếp ha các bác?? Lại trưa thứ 6 ha?;)

506
0
0

Tho & Soc

@};-@};-@};-Cảm ơn các chị đã hỏi thăm 2 nhóc nhà em, trộm vía bác sĩ Lợi ở Nhi đồng 2 cho thuốc hay quá, hôm qua 2 đứa vừa ho vừa sốt vừa sổ mũi nhưng hôm nay hơi đỡ rồi.

2,204
1
0

Nikki

Lần đầu off mà ko có Nik...vui quá là vui...tiếp tục phát huy =D>=D>=D>

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Đề nghị không vào t6 nữa nhá!! không là em rận giống Chép à...

1,961
0
0

anatomysu

Đề nghị không vào t6 nữa nhá!! không là em rận giống Chép à...
Hehe, ờ ko thứ 6 nữa, thứ 5 hén :D. CHẹp chẹp trưa nay em thèm mà lười đi xa, lại phải nhịn chứ ko chả nhẽ bò lên ý ăn ốc tỏi nữa huhu

642
0
0

osaka_vietnam

Huhu thèm quá Chép ơi, chẹp chẹp... Hôm qua ăn xong no tận tới chiều mà giờ nhìn lại vẫn ghiền!

806
1
0

meduydu

Chép ơi, khi nào đi ăn nữa :(, nhìn lại thèm :((
Trưa nay meduydu mới Ốc Đào again :p:p:p
Kinh nghiệm cho thấy đi diệt ốc mà ít du kích quá thì :p:p:p Ăn được có 6 món, còn vài món muốn thử mà lực bất tòng tâm hihixhix

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Trưa nay meduydu mới Ốc Đào again :p:p:p
Kinh nghiệm cho thấy đi diệt ốc mà ít du kích quá thì :p:p:p Ăn được có 6 món, còn vài món muốn thử mà lực bất tòng tâm hihixhix
Hic, may mà ít du kích mà "ăn được có 6 món" chứ đi một đại đội chắc.. Ốc ơi là ốc... ::-?:(:)(:)((

1,961
0
0

anatomysu

Hic, may mà ít du kích mà "ăn được có 6 món" chứ đi một đại đội chắc.. Ốc ơi là ốc... ::-?:(:)(:)((
Nín đi, thứ 5 này xem có hàng để chuyển các bác tiếp thì mình lại ọp nhé, thương lắm :-*

993
0
0

Cá Chép

Thứ 5 tiếp đêêêê, cho Nghèo dzọt dzìa đây :D (may mà tớ đang ăn kiêng đấy :p )

720
0
0

chuột đồng

Giờ mới vào nhà được, xem ảnh lại thấy buồn, huhu.... ốc ơi là ốc!

@Meduydu: em định gặp chị để gửi chai kem tan bầm luôn mà không được. Con gái em đi nhà trẻ được 1 tuần, nhưng mới gửi nữa buổi, trưa đón về nhà. Hôm nay bệnh lại nghỉ rồi :(

1,961
0
0

anatomysu

Giờ mới vào nhà được, xem ảnh lại thấy buồn, huhu.... ốc ơi là ốc!

@Meduydu: em định gặp chị để gửi chai kem tan bầm luôn mà không được. Con gái em đi nhà trẻ được 1 tuần, nhưng mới gửi nữa buổi, trưa đón về nhà. Hôm nay bệnh lại nghỉ rồi :(
Cả ngày mới thấy Chuột nè. Bữa sau đón nó qua ốc đào luôn đi chuột, mang kèm cháo mỗi cô đút 1 muỗng hí hí...

720
0
0

chuột đồng

Cả ngày mới thấy Chuột nè. Bữa sau đón nó qua ốc đào luôn đi chuột, mang kèm cháo mỗi cô đút 1 muỗng hí hí...
Sáng nay nghỉ ở nhà chăm Chuột con :( Ẻm bệnh òi, hôm qua mới đi thăm BS. Ốc Đào có sân rộng không? có chổ cho con nít chạy bộ không, hic... Cái nết Chuột con chị thì khỏi nói, chẳng bao giờ mang đi đâu được cả, chẳng chịu ngồi yên 1 phút nào, mang theo chắc chị chưa kịp nhìn thấy con Ốc nào thì phải về.:-&

1,961
0
0

anatomysu

Sáng nay nghỉ ở nhà chăm Chuột con :( Ẻm bệnh òi, hôm qua mới đi thăm BS. Ốc Đào có sân rộng không? có chổ cho con nít chạy bộ không, hic... Cái nết Chuột con chị thì khỏi nói, chẳng bao giờ mang đi đâu được cả, chẳng chịu ngồi yên 1 phút nào, mang theo chắc chị chưa kịp nhìn thấy con Ốc nào thì phải về.:-&
Rộng mà, hẻm to :p hí hí. Nhưng mà yên tâm, sẽ có cách bắt nó ngồi mà lo gì ko biết

806
1
0

meduydu

Nghèo ơi là nghèo.............lâu quá không gặp nàng :):):)
@Chuột: Từ từ cũng được em à, cái vết bầm hôm nọ hết rồi, giờ chờ vết bầm mới, sẵn chờ em luôn :D:D:D