CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Bác OV: Tiệm tên Thu Trang đối diện chợ Phạm Văn Hai ạ. Còn địa chỉ chính xác em chịu, Nikon ơi, giúp bác OV này :p

720
0
0

chuột đồng

Ở Sóng Thần là tiện cho Nghèo nhất, Nghèo ha :D
À Chuột, sơn móng tay được nha. Lâu phai mà lại mau khô, nhiều màu sắc chọn lựa, có thể cho em í thêm một lớp sơn kim tuyến cho nó lấp lánh :p
Chép mới thử nghiệm xong hả? để tối nay canh Bà Nội chuột con ngủ, lén chôm chai sơn lên trả bài Chép :D

720
0
0

chuột đồng

Chép mới đi tư vấn chuyên gia về sơn vìa :p

Có hải sản Út Liên ngay sân bay á, mà chỉ mở cửa từ 4h chiều thì phải. Còn ko thì khu nào gần Tân Bình, gần quán mẹ nikon, hoặc nhà Chép chắc cũng nhiều hải sản :D
Xa vời vợi :(

993
0
0

Cá Chép

Em Ana ơi cho bác cái địa chỉ mua đồ kẹp bánh tạo hình hoa hồng ở PVH với. Chủ nhật này bác có việc lên khu Tân Bình sẽ ghé mua luôn. Củm ơn em nhiều @};-.
Bác ơi, cái dụng cụ nó ra làm sao, ứng dụng trong cái gì bác nhỉ? (sao mà ngu thế không biết :-??, em cũng hay đến tiệm Thu Trang mà tịt quá :D)

993
0
0

Cá Chép

Chép mới thử nghiệm xong hả? để tối nay canh Bà Nội chuột con ngủ, lén chôm chai sơn lên trả bài Chép :D
Được mừ, tình cờ quẹt sơn móng tay dính bên ngoài cái chai nước sơn, thấy nó dính hoài nên nghĩ là được :D (mấy nhà khoa học toàn phát minh ra những điều vĩ đại trong lúc tình cờ không à ha :p)

1,528
0
0

saomai

Có ai kêu mình không nhỉ:D:
Kỳ này ốc thứ 7 à? sáng hay chiều vậy cả nhà?:cstt04:

993
0
0

Cá Chép

Có ai kêu mình không nhỉ:D:
Kỳ này ốc thứ 7 à? sáng hay chiều vậy cả nhà?:cstt04:
Á á, bác khỏe rồi hen. Nhờ em kêu gào đi ọp ốc :p. Ở đó buổi trưa là bán rùi bác, đi tới chiều luôn ha :D

642
0
0

osaka_vietnam

993
0
0

Cá Chép

Cái để làm cái này nè Chép:
http://khaitam.wordpress.com/2010/02/04/pineapple-tart/

Hay là Chép lên đó mua tiện thể mua cho bác luôn nhé. Bác chưa biết chỗ í nên cũng lười đi quá.
Dạ được ạ, nếu ở đó có bán thì em sẽ mua cho. Nhưng hình thù của cái dụng cụ đó ra sao bác, có phải một đầu có bánh xe, một đầu giống cây nhíp và có vân không? (ui, sao mà lủng củng thế :)) )

1,961
0
0

anatomysu

Dạ được ạ, nếu ở đó có bán thì em sẽ mua cho. Nhưng hình thù của cái dụng cụ đó ra sao bác, có phải một đầu có bánh xe, một đầu giống cây nhíp và có vân không? (ui, sao mà lủng củng thế :)) )
Chép tả đúng mà :D... Mua cái đó á.

Ủa thứ 7 này tuốt nguyễn trãi hả, mà ăn trưa à :D. Có chỗ nào gần gần hông :p

642
0
0

osaka_vietnam

Bác mà biết cái đấy hình thù nó ra sao thì bác chết liền :p

Để chắc ăn Chép cứ cầm cái ảnh sản phẩm ra cho người ta nhìn í.

642
0
0

osaka_vietnam

Chép tả đúng mà :D... Mua cái đó á.

Ủa thứ 7 này tuốt nguyễn trãi hả, mà ăn trưa à :D. Có chỗ nào gần gần hông :p
Có Ana confirm kìa. Nếu về không đúng thì cứ đến nhà Ana mà ăn vạ :p

Ốc ở Q.4 (ngay sát Q.1) có 1 quán rất ngon. Số 63 Nguyễn Trường Tộ nhé. Đặc sản là cà ri cua, bắp xào, nghêu hấp Thái,...

993
0
0

Cá Chép

Có Ana confirm kìa. Nếu về không đúng thì cứ đến nhà Ana mà ăn vạ :p

Ốc ở Q.4 (ngay sát Q.1) có 1 quán rất ngon. Số 63 Nguyễn Trường Tộ nhé. Đặc sản là cà ri cua, bắp xào, nghêu hấp Thái,...
Vậy em biết mua cái gì rồi, 14k bác :p

2,204
1
0

Nikki

Cái đồ tạo hình hoa hồng ấy có gì đâu nhỉ?Nó chỉ là cái nhíp to, có răng cưa ở mặt trong thôi mà...hồi xưa lúc còn học Dinh dưỡng C2 e đã từng diện kiến nó...

993
0
0

Cá Chép

Cái đồ tạo hình hoa hồng ấy có gì đâu nhỉ?Nó chỉ là cái nhíp to, có răng cưa ở mặt trong thôi mà...hồi xưa lúc còn học Dinh dưỡng C2 e đã từng diện kiến nó...
Biết từ lúc đó thế mà chẳng chịu làm cho người ta cái hoa hồng nào, xí :p =))

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Hơ hơ, sáng giờ nhà mình toàn bàn về nhíp nhỉ??? cuối cùng T7 này ở đâu ta???

1,961
0
0

anatomysu

Ở đâu ở đâu ở đâu :D

Cầu trời ko bị cảm để đi ăn ốc. Đang sụt sịt rồi huhu