CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

720
0
0

chuột đồng

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Ờ ờ chuyện là thế này, nhà Thỏ & Sóc đang tuyển osin, hiện giờ có mấy cái đơn xin rồi, nhưng mẹ ý vẫn đang phân vân không biết tuyển ai. CÓ hai ứng viên tự cho mình là sáng giá nhất ;) là meduydu và Nghèo :-&, meduydu và Ana bảo con Nghèo thì múp múp, còn meduydu con không múp nhưng có chân dài đến lách :D (đang tự nâng mình lên và hạ đối thủ để xin việc ấy mà;)) Sao mình nói lang mang thế nhỉ :)
Còn cái vụ cưỡi dê thì đằng ấy tự hiểu đi, :D:D:D
Nghèo hình như không phải con dzê.

Cái vụ múp với chân dài, Con mình đều ko đạt, thế nên chẳng dám bon chen ứng cử osin nhà TS. Nghèo nuôi sao múp hay dạ? chỉ đê!

1,961
0
0

anatomysu

Ghê, Nghèo tóc Vàng, người ta Xuân tóc đỏ...

Sáng giờ bận việc giờ mới vào được. Tuần sau Ốc Như đi, em nghe khen. Mà em chưa tìm ra chỗ nào hê hê

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Cái vụ múp với chân dài, Con mình đều ko đạt, thế nên chẳng dám bon chen ứng cử osin nhà TS. Nghèo nuôi sao múp hay dạ? chỉ đê!
Nghèo chính hiệu con Dzê lông vàng :D (tháng 4 là nguyên con dể nhỉ)
Để sau vụ tuyển osin kể chuyện nuôi con mup cho nghe (kể giờ lấy kinh nghiệm đi thử việc sao :p)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,961
0
0

anatomysu

Mà bà chuột đặt con là Tí Nị thì sao đòi múp hả bà. Phải đổi tên thành Bí Bầu, Nấm Nút các loại mới múp chớ :p

2,204
1
0

Nikki

Ơ sao đang tuyển oshi mà đưa con mình vào???định bắt chước Chép làm mẹ mìn cho con đi ở từ nhỏ ah???

2,204
1
0

Nikki

Mà bà chuột đặt con là Tí Nị thì sao đòi múp hả bà. Phải đổi tên thành Bí Bầu, Nấm Nút các loại mới múp chớ :p
Đâu...người ta để dành đứa sau thành Tí Tồ mà =))

2,204
1
0

Nikki

:Dhôm qua làm bài diễn văn dài xong về nhà nằm vắt chân lên trán si nghĩ: chết cha! Mình mới gia nhập cùng "đồng bọn" mà seo dzám bảo em Nik "anh á", có khi nào Nik giận mình k ta?:D, cái tính mình cứ thiên nhiên quá, nhiều lúc nghĩ gì nói đấy...đừng giận hen:-*

Nik xinh thiệt mừ, chân mà dài tới nách tí nữa là thành người mẫu được roài..hêh..hêh..
Ôi roy...lại đụng đến nỗi đau thầm kín của em...oaoa...em có quen 1 anh quay film cho thi HHVN năm nay, ổng cũng phán "phải chi chân em dài anh sẽ quay cho em 1 clip để thi HH"...em bảo "vâng xin, chân mà em dài thì chả tới lượt anh, gớm" =))

123
0
0

ThoBB

Ôi roy...lại đụng đến nỗi đau thầm kín của em...oaoa...em có quen 1 anh quay film cho thi HHVN năm nay, ổng cũng phán "phải chi chân em dài anh sẽ quay cho em 1 clip để thi HH"...em bảo "vâng xin, chân mà em dài thì chả tới lượt anh, gớm" =))
Chẳng lo Nik nhỉ, đi kéo xương 1 cái là tới lách ngay;)

2,204
1
0

Nikki

Khiếp, kéo kiểu gì mà nó lại 1 chấm 1 phẩy thì toi chị ạ...thôi cứ original cho nó lành lặn :p

635
0
0

Họa sĩ nghèo

@ Nik: ngày xửa ngày xưa chị cũng mơ ước được một lần đi kéo xương cho chân chị nó dài dài thêm tí nữa mà tưởng tượng đến cảnh ông bs nào đó trong lúc kéo cho mình lơ đãng tí ti thế thành ra chấm phẩy nên lại thôi. Kệ, cứ ngắn ngắn thế đôi khi dễ thương nhể :D

993
0
0

Cá Chép

Mình cũng mún pơi :p
_________
Nhà mình ráng để xây nhà mới nhé, chứ bi chừ mà "chào xuân..." mãi :p

720
0
0

chuột đồng

@ Nik: ngày xửa ngày xưa chị cũng mơ ước được một lần đi kéo xương cho chân chị nó dài dài thêm tí nữa mà tưởng tượng đến cảnh ông bs nào đó trong lúc kéo cho mình lơ đãng tí ti thế thành ra chấm phẩy nên lại thôi. Kệ, cứ ngắn ngắn thế đôi khi dễ thương nhể :D
hơ hơ, vụ chân dài chân ngắn, Chuột là cú dzụ đó lắm nhe. Mình ráng nhịn, ráng chịu ông chồng dài được 1m73, mong là hi sinh đời Mẹ cũng cố đời con, ai ngờ con chuột con lấy chiều ngang của Ba, chiều dài của Mẹ, vừa còi vừa lùn. ~X(

1,528
0
0

saomai

@Vy: trước khi đi đồng chí kia mua cái 3G của Viettel bảo rằng:" bê đi bê lại tám cho tiện" :D, nên phải tranh thủ dùng cho hết.
@Chép: bác giống Su chỉ bơi ở 2 bậc gần bờ thôi :))
@Chuột: lúc gọi cho em là đang lử khử trên xe nhưng hôm qua "đồng bọn" bật mí nên phải tranh thủ.
Cảm ơn các em nhiều :love:

1,961
0
0

anatomysu

@Vy: trước khi đi đồng chí kia mua cái 3G của Viettel bảo rằng:" bê đi bê lại tám cho tiện" :D, nên phải tranh thủ dùng cho hết.
@Chép: bác giống Su chỉ bơi ở 2 bậc gần bờ thôi :))
@Chuột: lúc gọi cho em là đang lử khử trên xe nhưng hôm qua "đồng bọn" bật mí nên phải tranh thủ.
Cảm ơn các em nhiều :love:
ối trời ơi, bác sướng nhất quả đất. Pơi pơi lại còn 3G, đồng chí nào dễ xương nhỉ. Lo nhanh làm bánh mì cho bác ý ăn đi :p

Cả nhà: Còn dư 2 hộp răng sữa cho bị nhầm đang ở ngoài HN, còn bác nào nhà mình thích răng? Em can thiệp chuyển vào sg nhá, ko bác nào cần em để yên ngoài ý :p

2,204
1
0

Nikki

Đấy...sắm 3G rồi than ko đọc được sách Facebook =))

1,528
0
0

saomai

Ấy ấy không phải cái bằng bàn tay đâu :D, chỉ là cái USB thôi :))