CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

408
0
0

bachan910

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Hic hic, nghe off ốc mà thèm!!! :(

Chép ơi, Chép nhớ chụp hình ốc và mọi người nữa nha, nhất là Chuột và Thỏ, hihi (chưa được diện kiến 2 bác này í mà!) :)

408
0
0

bachan910

Bác Osaka giờ này chưa đi off nữa à??? :p
Em thấy bác vẫn còn chạy tới chạy lui trong nhà... :p

506
0
0

Tho & Soc

Chép ơi, Chép nhớ chụp hình ốc và mọi người nữa nha, nhất là Chuột và Thỏ, hihi (chưa được diện kiến 2 bác này í mà!) :)
Mãi ăn & 888 quên chụp roài:D

720
0
0

chuột đồng

Bác gọi em = bằng làm em ngại quá, em nhỏ hơn Chép 1 tuổi lận Bác. Em mới từ quán Ốc về, lần này biết mặt gần hết, còn thíếu mỗi Bác, hiện giờ mọi người con rủ nhau đi chợ BT. Em nhận nhiệm vụ về sớm báo cáo ạ.

506
0
0

Tho & Soc

Khiếp , con mẹ này miêu tả cụ thể quá , chả thấy nó bảo cái đồ .... màu gì
Đợi tí! Để tớ ngó lại phát! Sáng đi làm vội vội vàng vàng chả để ý nữa..hi..hi..

506
0
0

Tho & Soc

Tưởng mình sớm nhất, ai dè, đúng là bác Thỏ :D
;)

Hôm nay off dzui thiệt, phát biểu cảm tưởng phát nhé. Đầu tiên qua đón bác Osaka, vừa đến Sunwah rút cái cầm chân ra nhá thì thấy bác tắt bụp & lù lù xuất hiện từ đằng sau mình, vừa đi vừa tủm tỉm: "c nghe em mô tả lúc nãy nên đoán là em rồi, áo trắng, quần xanh, giày trắng...:D", trông c osaka thật là hiền (first impression), đến nơi thì vc Ana đã đến trước rồi, 2 vc đều ham dzui, chồng Ana nice ghê, theo vợ chỉ để nhìn vợ 8 (chồng mình còn lâu nhá:(), quay sang khen chồng Ana 1 câu, Ana bảo: "nice thế em mới lấy chứ:D", kế đến là chị Meduydu, chị Thỏ BB, chép, Nghèo & Nik. Meduydu trông rất duyên, nhất là cái miệng, duyên thật, nhìn rất có cảm tình ngay từ lần đầu tiên, chị ThỏBB thì lớn nhất hội, trông phong thái điềm đạm, dịu dàng gì đâu (người lớn có khác), giọng thì đúng như bạn nào vừa nhận xét bên trên, nghe mà kiến trong tai còn chui ra đừng nói chi người:D, đến chị Chép, mình "ấn tượng" với Chép từ khi chưa gặp mặt rồi, k biết diễn tả thế nào nhưng rất thích, thích cá tính, thích sự nhiệt tình dễ thương (y như giang hồ Sing đã đồn), còn em Nikki thì đúng là tuổi trẻ tài cao, xinh ơi là xinh, còn thêm 2 má lúm đồng xiền nữa, nhìn khá "đanh đá, sắc sảo" tí nhưng rất thẳng tính (thẳng tính giống chị Thỏ nè;))), bác Nghèo nhìn đúng phong thái nghệ sĩ luôn, có chút gì đó "phong trần", nghe câu chuyện bác Nghèo kể v/v đe cái thằng biến thờ ai sắt mà cười bể bụng, giờ ngồi ngẫm lại vẫn còn buồn cười :laughing:, Chuột Đồng đến sau cùng, có vẻ như người ít nói nhất hội nên Thỏ cũng chưa dzám có nhận xét gì.

Kết luận, hội nhà mình đúng như lời đồn, ai cũng vui vẻ dễ thương, giỏi giang & đảm đang nữa. Hôm nay nhà Thỏ đi off rất vui, hy vọng còn nhiều lần được off thế nữa:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
720
0
0

chuột đồng

Để Chuột nhận xét dùm cho, Chuột hiền nhất hội, thấy các Bác 888 hùng hồ quá, Chuột hỏng dám nói gì luôn.

408
0
0

bachan910

Ui, hnay có tới 2 bác Thỏ và 1 em.. Chuột (;) ), tiếc quá, tiếc quá!
Hichic, đã ăn ốc rồi còn được đi chợ nữa à, ganh tỵ thấy ghê luôn! :(

506
0
0

Tho & Soc

Ui, hnay có tới 2 bác Thỏ và 1 em.. Chuột (;) ), tiếc quá, tiếc quá!
Hichic, đã ăn ốc rồi còn được đi chợ nữa à, ganh tỵ thấy ghê luôn! :(
hic..hic..em, Chuột, Nghèo đều dzê, sao bác nỡ gọi em bằng bác mà gọi Chuột bằng em?:(

642
0
0

osaka_vietnam

;)

Hôm nay off dzui thiệt, phát biểu cảm tưởng phát nhé. Đầu tiên qua đón bác Osaka, vừa đến Sunwah rút cái cầm chân ra nhá thì thấy bác tắt bụp & lù lù xuất hiện từ đằng sau mình, vừa đi vừa tủm tỉm: "c nghe em mô tả lúc nãy nên đoán là em rồi, áo trắng, quần xanh, giày trắng...:D", trông c osaka thật là hiền (first impression), đến nơi thì vc Ana đã đến trước rồi, 2 vc đều ham dzui, chồng Ana nice ghê, theo vợ chỉ để nhìn vợ 8 (chồng mình còn lâu nhá:(), quay sang khen chồng Ana 1 câu, Ana bảo: "nice thế em mới lấy chứ:D", kế đến là chị Meduydu, chị Thỏ BB, chép, Nghèo & Nik. Meduydu trông rất duyên, nhất là cái miệng, duyên thật, nhìn rất có cảm tình ngay từ lần đầu tiên, chị ThỏBB thì lớn nhất hội, trông phong thái điềm đạm, dịu dàng gì đâu (người lớn có khác), giọng thì đúng như bạn nào vừa nhận xét bên trên, nghe mà kiến trong tai còn chui ra đừng nói chi người:D, đến chị Chép, mình "ấn tượng" với Chép từ khi chưa gặp mặt rồi, k biết diễn tả thế nào nhưng rất thích, thích cá tính, thích sự nhiệt tình dễ thương (y như giang hồ Sing đã đồn), còn em Nikki thì đúng là tuổi trẻ tài cao, xinh ơi là xinh, còn thêm 2 má lúm đồng xiền nữa, nhìn khá "đanh đá, sắc sảo" tí nhưng rất thẳng tính (thẳng tính giống chị Thỏ nè;))), bác Nghèo nhìn đúng phong thái nghệ sĩ luôn, có chút gì đó "phong trần", nghe câu chuyện bác Nghèo kể v/v đe cái thằng biến thờ ai sắt mà cười bể bụng, giờ ngồi ngẫm lại vẫn còn buồn cười :laughing:, Chuột Đồng đến sau cùng, có vẻ như người ít nói nhất hội nên Thỏ cũng chưa dzám có nhận xét gì.

Kết luận, hội nhà mình đúng như lời đồn, ai cũng vui vẻ dễ thương, giỏi giang & đảm đang nữa. Hôm nay nhà Thỏ đi off rất vui, hy vọng còn nhiều lần được off thế nữa:x
Trời, gì mà em làm nguyên bài dziễn dzăn luôn dzị :)

Túm lại là mẹ Thỏ & Sóc dễ thương nhất phải không cả nhà, vì đã điểm danh và khen tốt hết mọi người :D

1,961
0
0

anatomysu

Hờ hờ mới vìa ạ, ko đi bến thành mà đi yogurt space tám tiếp. Dã man quá no lặc lè :((.

Tính gọi bachan ra ăn kem mà nghĩ ko ra được nên hổng gọi :p. Bữa nay thiếu bachan với bác saomai nữa là đủ hội nhà mình hí hí

408
0
0

bachan910

hic..hic..em, Chuột, Nghèo đều dzê, sao bác nỡ gọi em bằng bác mà gọi Chuột bằng em?:(
Hehe, sodi sodi @};-@};-
(hóa ra mình cũng hơi-bị-nhiều tuổi mà cứ đòi.. cưa sừng!!! ;) )

408
0
0

bachan910

Hờ hờ mới vìa ạ, ko đi bến thành mà đi yogurt space tám tiếp. Dã man quá no lặc lè :((.

Tính gọi bachan ra ăn kem mà nghĩ ko ra được nên hổng gọi :p. Bữa nay thiếu bachan với bác saomai nữa là đủ hội nhà mình hí hí
Dã man thiệt!!! :((

993
0
0

Cá Chép

Chết rùi, mải ăn nên quên chộp rồi :p. Ví lại vì tới trễ nên chỉ lao vào xé, chấm, ăn :D thôi à. Lần sau, lần sau hí hí
P/S: như dzị là lần sau các bác chưa có ảnh để hội "lưu trữ" chịu khó đi thêm lần nữa nha :)

720
0
0

chuột đồng

Chết rùi, mải ăn nên quên chộp rồi :p. Ví lại vì tới trễ nên chỉ lao vào xé, chấm, ăn :D thôi à. Lần sau, lần sau hí hí
P/S: như dzị là lần sau các bác chưa có ảnh để hội "lưu trữ" chịu khó đi thêm lần nữa nha :)
Nhất định đi mà, em lần nào đi cung chẳng 8 dc gi, ngoi nghe mọi nguoi kể chuyện mà chẵng hieu gi het.

1,961
0
0

anatomysu

Nhà SG thiết lập lại hội Skype đi :p. Mà thôi, để tám trong này cho mau lên nhà mới, cố lên có 20 trang nữa hà :p

Chị Thỏ & Sóc xinh và trẻ, nhí nhảnh cá cảnh, em yêu chị. :p :-* hí hí...

Chuột ơi, lần sau phát huy nhá. Mong chuột con mau mau hết nhõng nhẽo. Có ai có cách nào để nó bớt đòi mẹ chỉ bà chuột kìa :p...

720
0
0

chuột đồng

Nhà SG thiết lập lại hội Skype đi :p. Mà thôi, để tám trong này cho mau lên nhà mới, cố lên có 20 trang nữa hà :p

Chị Thỏ & Sóc xinh và trẻ, nhí nhảnh cá cảnh, em yêu chị. :p :-* hí hí...

Chuột ơi, lần sau phát huy nhá. Mong chuột con mau mau hết nhõng nhẽo. Có ai có cách nào để nó bớt đòi mẹ chỉ bà chuột kìa :p...
Chị đang phấn đấu đợi ẻm đi nhà trẻ ổn đinh rồi thì tha hồ vi vu.

2,204
1
0

Nikki

;)

Thiệt tình là ai mà chưa gặp nghe tả về em chắc phát gớm lắm nha...vừa đanh đá còn vừa thẳng tuột...hichic...Nhưng mà xinh xinh, tuổi trẻ là được oy...đừng hỏi em "sao bé xíu dzợ?" làm em á khẩu á...hehe

2,204
1
0

Nikki

Báo cáo là bác SM đi "mua nhà" Phan Thiết oy...chắc qua tuần sau mới off (mà còn tùy vào thể trạng của 3 đồng chí nhà bác í nữa)...Nếu tuần sau có off thì ko biết có ai ở khu TB-Bàu Cát cho "bà đẻ" quá giang, còn em chở bả dzìa được thui...để bả ở nhà hoài em thương cảm cho 3 mẹ con nhà bả quá :(