CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

993
0
0

Cá Chép

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Địa chị lụm từ internet đây:

ốc Đào 212B Nguyễn Trãi
1. đường Ng Trãi, đến gần Citi Plaza, thì có 1 cái hẻm (đầu hẻm là chỗ bảo hành của Honda). Quẹo vô.
2. đi đến cuối đường, quẹo trái.
3. Đi thẳng, đến cuối, quẹo phải.
4. Đi thẳng, đến cuối, quẹo trái.
5. Đi thẳng, đến cuối, quẹo phải
6. đi thêm khoảng 100m, bên tay phải có trụ sở của công an phường, chui vào đó – cái sân của công an phường là nơi ốc cô Đào bán á
Địa chỉ nè ThoBB ơi :), trưa nay nhé @};-

123
0
0

ThoBB

Em đọc mấy cái quẹo quẹo là huyết áp nó tăng vù vù. Trưa nay em cố lết cái thân già em đi đây ạ

720
0
0

chuột đồng

Trưa nay Ốc nữa hả Bác, hic hic... hi vọng trưa nay về nhà ẻm ngủ rồi, lần này ráng đi trả nợ tình xa luôn.

993
0
0

Cá Chép

Em đọc mấy cái quẹo quẹo là huyết áp nó tăng vù vù. Trưa nay em cố lết cái thân già em đi đây ạ
Coi vậy chứ đi dễ ẹt à. Quẹo vô đầu ngõ hỏi ốc Đào là người ta chỉ ngay tới chỗ gửi xe luôn :D.

1,961
0
0

anatomysu

Em Ana ơi hôm nay có hàng gì để giao không?
Chị ThoBB có đủ hàng, còn bác vì nhiều thứ quá em ko nhớ xuể, sáng vội vàng đi cho kịp công việc, em chỉ xách theo 1 cái là hộp cơm ạ, vì chắc cần cơm nhất :p. Còn lại tuần sau đủ hàng nhé, cả cranberry bác nào đặt nữa

1,961
0
0

anatomysu

Cả nhà đi Ốc Đào bên Cống Quỳnh vô đi. Đi lên trên phía coop mart Cống Quỳnh có 1 cái hẻm to, đầu là chỗ bán xe hơi hoành tráng thì quẹo vào, rồi quẹo tay phải ngay nhà hàng ốc Việt to to, sau đó men theo con đường, nó rẽ 2 lần nữa là xong, gần và hẻm to, ko ngại đâu :p...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
720
0
0

chuột đồng

Cả nhà đi Ốc Đào bên Cống Quỳnh vô đi. Đi lên trên phía coop mart Cống Quỳnh có 1 cái hẻm to, đầu là chỗ bán xe hơi hoành tráng thì quẹo vào, rồi quẹo tay trái, sau đó men theo con đường, nó rẽ mình rẽ là tới, gần và hẻm to, ko ngại đâu :p...
Trưa nay gặp Ana trả nợ Nhật 13 nhe, hôm nay mới biết có Nhật 13 :p

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Óe, đúng là trưa nay đi ăn ốc có khác, nhà mình có đến 5 người đang trực. 12h em lết đến nhé! dù nghe quẹo quẹo mà chóng mặt :D:D:D

642
0
0

osaka_vietnam

@ Ana: Có hàng thì bác sẽ tranh thủ đi hihi (vì bác cũng đang khá bận nên nếu không có hàng bác xin phép trốn :p). Giờ để bác vào ck hàng Nhật 13 cái đã, không thôi tí em ứ cho lấy hàng thì sao :D

@ Chép: Chép thân iu ơi lại qua dzớt bác được không :-*. Bác xin hứa cũng chỉ đi ké bận đi thôi à :D

1,961
0
0

anatomysu

Giọng chị ThỏBB nghe qua đt rất là Thỏ :p, hiền lành dễ thương cực, lại trong veo hơ hơ...

123
0
0

ThoBB

Giọng chị ThỏBB nghe qua đt rất là Thỏ :p, hiền lành dễ thương cực, lại trong veo hơ hơ...
Chút gặp nhớ uống thuốc trợ tim trước nhé. Chắc chị già nhất đám đấy. Nói ĐT phải qua bộ lọc đấy :(

506
0
0

Tho & Soc

Đi được không, cho gặp mặt tí ;)
đi đi! Mà sao k nghe các bác thông báo chung vậy?#-ooff vụ gì vậy các pác? 12h em có mẹt, có bác nào muốn đi chung với e k? E ở 37 Tôn Đức Thắng.

P.s: bác nào cho em số mobile, e chưa biết ai hít..

các bác k báo sớm để hôm nay mình gội đầu sấy tóc cho ẹp rồi diện cái bikini, hôm nay mưa gió em bận đồ sì po nhá, áo sơ mi trắng, quần bò xanh, giày sì po trắng, tóc cột dây màu dzàng, pác nào nhận diện giúp thấy em hú em phát ha..hê..hê..

1,122
0
0

SCP

đi đi! Mà sao k nghe các bác thông báo chung vậy?#-ooff vụ gì vậy các pác? 12h em có mẹt, có bác nào muốn đi chung với e k? E ở 37 Tôn Đức Thắng.

P.s: bác nào cho em số mobile, e chưa biết ai hít..

các bác k báo sớm để hôm nay mình gội đầu sấy tóc cho ẹp rồi diện cái bikini, hôm nay mưa gió em bận đồ sì po nhá, áo sơ mi trắng, quần bò xanh, giày sì po trắng, tóc cột dây màu dzàng, pác nào nhận diện giúp thấy em hú em phát ha..hê..hê..
Khiếp , con mẹ này miêu tả cụ thể quá , chả thấy nó bảo cái đồ .... màu gì