CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

720
0
0

chuột đồng

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

@ Chuột: Chép phải bơi đi làm việc, ai biểu tự nhiên sửng cồ lên chi, :p. Nhà SG mình ưa ngọt, Chuột nha ;)

Bữa nào lại off tiếp đây :D
hihi, như vậy là sừng cồ hả, tại bắt chước mấy Bác gọi Cô với Ana cho oai xíu, chứ hỏng có ý đồ gì hết á, ac ac ....

Ana ơi!, giờ đến phiên Ana hả, Ana mà nghỉ chơi là Chuột ân hận lắm đó!

1,961
0
0

anatomysu

Dạo này nhà mình lên trang ác liệt :p. Em mới về quê chồng lên phê quá. Cả ngày có online được đâu.
Cuối tuần này hay ngày nào tuần sau cả nhà off cũng ok, mà đợi Nhật 13 có nốt hàng vào SG chia luôn 1 thể này. Nhà mình có ai đặt Nhật 13 ko nhỉ? Em cho Chép vào ds 2 bịch túi madeleines nhé :-*...

Nghèo ơi Sing 10 có rồi, cup giấy về đến nơi rồi hí hí, còn chờ hạt hoa Sing nốt nhé, nghe đồn sắp có.

Vụ off: Rút kinh nghiệm lần sau ko cho bàn bạc nữa nhá, BTC tự chọn địa điểm xong cho 1 cái tin nhắn là ổn :D. Lắm thầy nhiều ma, thể nào cũng bị xù hí hí... :cstt01:

1,961
0
0

anatomysu

Sao các bác SG đặt hàng đồ bếp từ Mỹ nhiều thế :D...

993
0
0

Cá Chép

Dạo này nhà mình lên trang ác liệt :p. Em mới về quê chồng lên phê quá. Cả ngày có online được đâu.
Cuối tuần này hay ngày nào tuần sau cả nhà off cũng ok, mà đợi Nhật 13 có nốt hàng vào SG chia luôn 1 thể này. Nhà mình có ai đặt Nhật 13 ko nhỉ? Em cho Chép vào ds 2 bịch túi madeleines nhé :-*...

Nghèo ơi Sing 10 có rồi, cup giấy về đến nơi rồi hí hí, còn chờ hạt hoa Sing nốt nhé, nghe đồn sắp có.

Vụ off: Rút kinh nghiệm lần sau ko cho bàn bạc nữa nhá, BTC tự chọn địa điểm xong cho 1 cái tin nhắn là ổn :D. Lắm thầy nhiều ma, thể nào cũng bị xù hí hí... :cstt01:
Vậy BTC quyết định trưa thứ 6 này off ốc Đào tiếp. Hết :p

1,961
0
0

anatomysu

Rồi, thư ký thông báo

NHÀ SG TRƯA THỨ 6 ỐC ĐÀO. HẾT Ạ. 12H NHÁ. :p

1,528
0
0

saomai

@bachan: nhớ nhà mình nên chao qua rồi chao đi :D

Giơ tay biểu quyết THỨ 6 ỐC ĐÀO (đến hơi trễ vui lòng để phần miếng bánh mì và con ốc Đỏ;):D )

993
0
0

Cá Chép

@bachan: nhớ nhà mình nên chao qua rồi chao đi :D

Giơ tay biểu quyết THỨ 6 ỐC ĐÀO (đến hơi trễ vui lòng để phần miếng bánh mì và con ốc Đỏ;):D )
Bác yên tâm, em hứa sẽ không để Nikki dành con ốc đỏ cuối cùng phần bác đâu ;))

806
1
0

meduydu

Tối qua chị đi chinh phạt Ốc Châu, bị nó đánh hội đồng, oặt oèo cả ngày. Thứ 6 sẽ gặp em Đào trả thù.
Chép nhớ SMS cho chị cái địa chỉ nhá.

993
0
0

Cá Chép

Tối qua chị đi chinh phạt Ốc Châu, bị nó đánh hội đồng, oặt oèo cả ngày. Thứ 6 sẽ gặp em Đào trả thù.
Chép nhớ SMS cho chị cái địa chỉ nhá.
Bác tin tưởng em làm em xí hổ quá, bữa đó em chỉ nhìn mấy con ốc thôi à, hổng có nhớ địa chỉ :p. Để em cầu kíu Nik :D

720
0
0

chuột đồng

;)) welcome bác về nhà chơi.

Cho em xin 500đ địa chỉ ốc Đào, em cũng ko biết nó ở mô luôn @};-
Địa chị lụm từ internet đây:

ốc Đào 212B Nguyễn Trãi
1. đường Ng Trãi, đến gần Citi Plaza, thì có 1 cái hẻm (đầu hẻm là chỗ bảo hành của Honda). Quẹo vô.
2. đi đến cuối đường, quẹo trái.
3. Đi thẳng, đến cuối, quẹo phải.
4. Đi thẳng, đến cuối, quẹo trái.
5. Đi thẳng, đến cuối, quẹo phải
6. đi thêm khoảng 100m, bên tay phải có trụ sở của công an phường, chui vào đó – cái sân của công an phường là nơi ốc cô Đào bán á

1,528
0
0

saomai

@Chuột: nếu ai dẫn vào thì chị sẽ đi ra được;)

408
0
0

bachan910

Địa chị lụm từ internet đây:

ốc Đào 212B Nguyễn Trãi
1. đường Ng Trãi, đến gần Citi Plaza, thì có 1 cái hẻm (đầu hẻm là chỗ bảo hành của Honda). Quẹo vô.
2. đi đến cuối đường, quẹo trái.
3. Đi thẳng, đến cuối, quẹo phải.
4. Đi thẳng, đến cuối, quẹo trái.
5. Đi thẳng, đến cuối, quẹo phải
6. đi thêm khoảng 100m, bên tay phải có trụ sở của công an phường, chui vào đó – cái sân của công an phường là nơi ốc cô Đào bán á
Đường này giống như vào.. "Tuyệt tình cốc" quá vậy chuột! :D
Ốc hẻm hóc vậy mà nổi tiếng dữ! Chuột có biết CA phường mấy luôn k (để hỏi đường cho dễ!) ?

1,961
0
0

anatomysu

Ốc hẻm hóc vậy mà nổi tiếng dữ! Chuột có biết CA phường mấy luôn k (để hỏi đường cho dễ!) ?
Đúng luôn nà, em nghe lùng bùng lỗ tai, sao vô ko biết nữa huhu

1,961
0
0

anatomysu

Thôi nhà mình hẹn nhau ở City plaza rồi vô 1 lượt, hoặc hẹn nhau đầu hẻm cho dễ vậy :D

2,204
1
0

Nikki

Nhà mình có thể đi đường bên Cống Quỳnh vào chắc sẽ dễ đi hơn xíu.
-Hẻm thịt chó Cống Quỳnh kế bên Nhà sách Thanh Niên (đối diện Hoàn Long) đi thẳng vào sẽ thấy 1 ngã 3 nhỏ có nhà hàng ốc Việt quẹo phải, đến 1 ngã 3 nữa quẹo trái, rồi thêm ngã 3 nữa quẹo phải, đi đến thẳng đến sẽ thấy 1 bày đàn bà, phụ nữ, đàn ông, phụ nam xúm xít...đấy là ốc Đào.
- Nhìn xa thêm 1 tẹo sẽ thấy có mấy anh dân phòng mặc đồng phục, bay xe vào đấy lấy thẻ đi ra (4k/xe) :))

P/S: bác nào đi taxi thì cứ hú "ốc Đào Nguyễn Trãi"...đừng bày đặt chỉ đường, chúng nó chửi đấy...bạn em đã bị =))

720
0
0

chuột đồng

Em cũng có đến lần nào đâu, em mò đường trên internet người ta chỉ vậy đó, quán Ốc này cũng lạ thật, quanh co thế mà nổi tiếng quá chừng.

Đường nào cũng queo tum lum, em thấy mọi người hẹn đầu hẻm rồi Chép dẫn vào cho chắc ăn.